Anaconda - en to mr translation catalogue (694 entries)

en: 	Installation complete.  Press return to quit
mr: 	प्रतिष्ठापन पूर्ण झाली.  बाहेर पडण्यासाठी रिटर्न दाबा

en: 
    
    Unknown Error.  Aborting.
mr: 
    
    अपिरिचीत त्रुटी.  रद्द करत आहे.

en: 
    
    WARNING!!! VNC server running with NO PASSWORD!
    You can use the vncpassword=<password> boot option
    if you would like to secure the server.
mr: 
    
    सावधान!!! VNC सर्वर पासवर्ड विना चालत आहे!
    सर्वर सुरक्षीत करायचे असल्यास तुम्ही vncpassword=<password> बूट पर्याय
    वापरू शकता.

en: 
    
    You chose to connect to a listening vncviewer. 
    This does not require a password to be set.  If you 
    set a password, it will be used in case the connection 
    to the vncviewer is unsuccessful
mr: 
    
    तुम्ही vncviewer शी जुळवणी करायचे निवडले आहे. 
    याकरिता पासवर्ड निश्चित करायची आवश्यकता नाही.  पासवर्ड निश्चित केल्यास 
    , त्याचा वापर 
     vncviewer शी जुळवणी अपयशी झाल्यास वापरले जाते

en: 
    
    You chose to execute vnc with a password.
mr: 
    
    तुम्ही vnc ला पासवर्डसह कार्यान्वीत करण्यास निवडले आहे.

en:   Please make your choice from above ['q' to quit | 'c' to continue |
      'r' to refresh]:
mr:   कृपया पसंतीची खात्री करा [बाहेर पडण्याकरिता 'q' | पुढे जाण्याकरिता 'c' |
      ताजे करण्याकरिता 'r']:

en:  Starting text mode.
mr:  मजकूर मोड सुरू करत आहे.

en:  The system will reboot automatically when you exit from the shell.
mr:  शेलमधून बाहेर पडल्यावर प्रणाली आपोआप रीबूट होईल.

en:  Try the text mode installer by running:
    
    '/usr/bin/liveinst -T'
    
     from a root terminal.
mr:  मजकूर मोड इंस्टॉलर वापरण्यासाठी खालील चालवून पहा:
    
    '/usr/bin/liveinst -T'
    
    , रूट टर्मिनल पासून.

en: %(deviceName)s may not have enough space for grub2 to embed core.img when using the %(fsType)s filesystem on %(deviceType)s
mr: core.img एम्बेड करण्यासाठी grub2 करिता %(deviceName)s कडे अतिरिक्त जागा नसावी, %(fsType)s फाइलसिस्टमचा वापर करतेवेळी, %(deviceType)s वरील

en: %(freeSize)s of %(devSize)s
mr: %(freeSize)s, %(devSize)s पैकी

en: %(productName)s %(productVersion)s installation
mr: %(productName)s %(productVersion)s प्रतिष्ठापन

en: %(productName)s %(productVersion)s installation on host %(name)s
mr: यजमान %(name)s वरील %(productName)s %(productVersion)s प्रतिष्ठापन

en: %(sw_text)s You don't have enough space available to install <b>%(product)s</b>, even if you used all of the free space available on the selected disks.
mr: %(sw_text)s तुमच्याकडे <b>%(product)s</b> इंस्टॉल करण्याकरिता अतिरिक्त जागा नाही, निवडलेल्या डिस्कवर उपलब्ध सर्व मोकळी जागेचा वापर केल्यावरही.

en: %d _storage device selected | %d _storage devices selected
mr[0]: %d _storage साधन निवडले
mr[1]: %d _storage साधने निवडले

en: %s (confirm):
mr: %s (खात्री):

en: %s The disks you've selected have the following amounts of free space:
mr: %s निवडलेल्या डिस्क्समध्ये खालील मोकळी जागा उपलब्ध आहे:

en: %s cannot be encrypted
mr: %s एंक्रिप्ट करणे अशक्य

en: %s cannot be on an encrypted block device.
mr: %s हे एंक्रिप्टेड ब्लॉक साधनवर नसावे.

en: %s free
mr: %s मोकळे

en: %s is missing. Cannot setup firewall.
mr: %s आढळले नाही. फायरवॉलची मांडणी अशक्य.

en: %s is now successfully installed on your system and ready for you to use!  Go ahead and reboot to start using it!
mr: %s आता यशस्वीरित्या प्रणालीवर इंस्टॉल झाले व वापरण्यासाठी सज्ज आहे! पुढे चला व वापरण्याकरिता पुन्हा बूट करा!

en: %s is now successfully installed on your system and ready for you to use!  When you are ready, reboot your system to start using it!
mr: %s आता यशस्वीरित्या प्रणालीवर इंस्टॉल झाले आहे व वापरकरिता सज्ज आहे!  सज्ज झाल्यानंतर, वापर करण्याकरिता प्रणालीला पुन्हा सुरू करा!

en: %s is now successfully installed on your system, but some configuration still needs to be done.  Finish it and then click the Finish configuration button please.
mr: %s आता यशस्वीरित्या प्रणालीवर इंस्टॉल झाले आहे, परंतु काही संरचना अजूनही पूर्ण करणे आवश्यक आहे. पूर्ण करा व त्यानंतर कृपया पूर्ण झाले संरचना बटन दाबा.

en: %s must be on a primary partition.
mr: %s प्राइमरि विभाजनवर पाहिजे.

en: %s timezone
mr: %s वेळक्षेत्र

en: %s to switch layouts.
mr: मांडणी बदलण्यासाठी %s.

en: /boot filesystem
mr: /boot फाइलप्रणाली

en: /boot/efi must be on a device of type %s
mr: /boot/efi %s प्रकारच्या साधनावर पाहिजे

en: <b>Authentication required by wireless network</b>
mr: <b>वायरलेस नेटवर्कतर्फे ओळखपटवणे आवश्यक</b>

en: <b>Device _Type:</b>
mr: <b>साधन प्रकार (_T):</b>

en: <b>Discovery login rejected.</b>
mr: <b>डिस्कवरि प्रवेश नकारले.</b>

en: <b>Disk rescan complete.</b>
mr: <b>डिस्क पुनरस्कॅन पूर्ण झाले.</b>

en: <b>Error adding FCoE SAN.</b>
mr: <b>FCoE SAN समावेश करतेवेळी त्रुटी.</b>

en: <b>Mount _Point:</b>
mr: <b>माऊंट पॉइंट (_P)</b>

en: <b>Node login failed.</b>
mr: <b>नोड प्रवेश अपयशी.</b>

en: <b>Partition scheme:</b>
mr: <b>विभाजन योजना:</b>

en: <b>Pass_word</b>
mr: <b>पासवर्ड (_w)</b>

en: <b>Tip:</b> Keep your username shorter than 32 characters and do not use spaces.
mr: <b>टिप:</b> वापरकर्तानावला ३२ अक्षरांपेक्षा छोटे ठेवा व मोकळ्या जागेचा वापर करू नका.

en: <b>User_name</b>
mr: <b>वापरकर्तानाव (_n)</b>

en: <b>Warning:</b> All storage changes made using the installer will be lost when you press 'Rescan Disks'.
mr: <b>सावधानता:</b> 'डिस्क्स पुन्हा स्कॅन करा' दाबल्यावर इंस्टॉलरचा वापर करून केलेले सर्व स्टोरेज बदल गमवाल.

en: <b>You don't have enough space available to install %s</b>.  You can shrink or remove existing partitions via our guided reclaim space tool, or you can adjust your partitions on your own in the custom partitioning interface.
mr: <b>%s इंस्टॉल करण्यासाठी तुमच्याकडे अतिरिक्त जागा</b>.  जागा पुन्हप्राप्ति साधनाचा वापर करून अस्तित्वातील विभाजनांना आंकुचीत किंवा काढून टाकणे शक्य आहे, किंवा पसंतीच्या विभाजन संवादमध्ये विभाजनांना स्वतः सुस्थीत करा.

en: <b>_Desired Capacity:</b>
mr: <b>अपेक्षीत क्षमता (_D):</b>

en: <b>_Label:</b>
mr: <b>लेबल (_L):</b>

en: <b>_Proxy URL</b>
mr: <b>प्रॉक्सी URL (_P)</b>

en: <span font-desc="Cantarell 11">A_utomatically configure my %(productName)s installation to the disk(s) I selected and return me to the main menu.</span>
mr: <span font-desc="Cantarell 11">स्वयंरित्या निवडलेल्या डिस्कवर माझे %(productName)s इंस्टॉलेशन संरचीत करा व मुख्य मेन्युकडे घेऊन चला ( _u).</span>

en: <span font-desc="Cantarell 11">I want more space. _Guide me through shrinking and/or removing partitions so I can have more space for %(productName)s.</span>
mr: <span font-desc="Cantarell 11">मला आणखी जागा पाहिजे. आंकुचीत व किंवा काढून टाकण्याजोगी विभाजनकरिता मार्गदर्शन करा, जेणेकरून %(productName)sकरिता जास्त जागा प्राप्त होईल (_G).</span>

en: <span font-desc="Cantarell 11">I want to review/_modify my disk partitions before continuing.</span>
mr: <span font-desc="Cantarell 11">पुढे जाण्यापूर्वी माझे डिस्क पुनरावलोकन किंवा संपादित करायचे आहे (_m).</span>

en: <span foreground='grey' style='italic'>Free space</span>
mr: <span foreground='grey' style='italic'>मोकळी जागा</span>

en: <span size="small" foreground="white">AVAILABLE SPACE</span>
mr: <span size="small" foreground="white">उपलब्ध जागा</span>

en: <span size="small" foreground="white">TOTAL SPACE</span>
mr: <span size="small" foreground="white">एकूण जागा</span>

en: <span size="small"><b>Example:</b> iqn.2012-09.com.example:diskarrays-sn-a8675309</span>
mr: <span size="small"><b>उदाहरणार्थ:</b> iqn.2012-09.com.example:diskarrays-sn-a8675309</span>

en: <span size="small"><b>Example:</b> squid.mysite.org:3128</span>
mr: <span size="small"><b>उदाहरण:</b> squid.mysite.org:3128</small>

en: ADD A KEYBOARD LAYOUT
mr: किबोर्ड मांडणी समाविष्ट करा

en: ADD A NEW MOUNT POINT
mr: नवीन माउंट पॉइंट समाविष्ट करा

en: ADD iSCSI STORAGE TARGET
mr: iSCSI स्टोरेज लक्ष्य समावेश करा

en: ADVANCED USER CONFIGURATION
mr: प्रगत वापरकर्ता संरचना

en: Action
mr: कृती

en: Add
mr: समाविष्ट करा

en: Add FCo_E SAN...
mr: FCoE SAN समावेश (_E)...

en: Add _iSCSI Target...
mr: iSCSI लक्ष्य समावेश (_i)...

en: Add a new mountpoint.
mr: नवीन माउंटपॉइंट समाविष्ट करा.

en: Add a new repository.
mr: नवीन रेपॉजिटरी समाविष्ट करा.

en: Add and mark for usage NTP servers
mr: वापर NTP सर्व्हर्सकरिता समाविष्ट करा व चिन्ह लावा

en: Add device
mr: साधन समावेश

en: Add-Ons for Selected Environment
mr: निवडलेल्या एंवार्यनमेंटकरिता ॲडऑन्स

en: Additional repositories
mr: अगाऊ रेपॉजिटरीज

en: Administrator %s will be created
mr: प्रशासक %s निर्माण केले जाईल

en: Alt + Shift to switch layouts.
mr: मांडणी बदलण्यासाठी Alt + Shift याचा वापर करा.

en: An error occurred trying to mount some or all of your system. Some of it may be mounted under %s.
    
    Press <return> to get a shell.
mr: काहिक किंवा संपूर्ण प्रणाली माउंट करतेवेळी त्रुटी आढळली. ठराविक भाग %s अंतर्गत माउंट करणे शक्य आहे.
    
    शेल प्राप्त करण्यासाठी <return> दाबा.

en: An unknown error occurred during installation.  Details are below.
mr: प्रतिष्ठापनवेळी अपरिचीत त्रुटी आढळली.  तपशील खालील प्रमाणे आहे.

en: Apply configuration in installer
mr: इंस्टॉलरमध्ये संरचना लागू करा

en: Are you sure you want to delete all of the data on %s?
mr: तुम्हाला नक्की %s वरील सर्व डाटा नष्ट करायचे?

en: Are you sure you wish to quit the
    installation process?
mr: तुम्हाला नक्की
    प्रतिष्ठापन प्रक्रियापासून बाहेर पडायचे?

en: Attempting to connect to vnc client on host %s...
mr: vnc (सेवा)ग्राहक %s यजमानावर जोडण्याचा प्रयत्न करत आहे...

en: Authentication
mr: ओळख पटवा

en: Authentication required
mr: ओळख पटवणे आवश्यक

en: Authentication required by wireless network
mr: वायरलेस नेटवर्कतर्फे आवश्यक ओळखपटवणे

en: Automatic partitioning failed. Click for details.
mr: स्वयं विभाजन अपयशी. तपशीलकरिता क्लिक करा.

en: Automatic partitioning selected
mr: स्वयं विभाजन नीवडले

en: Autopartitioning Options
mr: स्वयंविभाजन पर्याय

en: Available regions
mr: उपलब्ध क्षेत्र

en: Available timezones in region %s
mr: क्षेत्र %s मधील उपलब्ध वेळक्षेत्र

en: Base Environment
mr: बेस एंवार्यनमेंट

en: Base environment
mr: बेस एंवार्यनमेंट

en: Bond
mr: बाँड

en: Bond %(interface_name)s (%(list_of_slaves)s) connected
mr: बाँड %(interface_name)s (%(list_of_slaves)s) जोडले

en: Boot
mr: बूट

en: CHAP _Password:
mr: CHAP पासवर्ड (_P):

en: CHAP _Username:
mr: CHAP वापरकर्तानाव (_U):

en: CHAP pair
mr: CHAP जोड

en: CHAP pair and a reverse pair
mr: CHAP जोड व रिवर्स् जोड

en: CONFIGURATION
mr: संरचना

en: CONFIGURE %(container_type)s
mr: %(container_type)s संरचीत करा

en: CONFIGURE CONTAINER
mr: कंटेनर संरचीत करा

en: CONFIGURE MOUNT POINT
mr: माउंट पॉइंट संरचीत करा

en: CREATE USER
mr: वापरकर्ता निर्माण करा

en: CUSTOMIZATION
mr: पसंतीकरण

en: C_onfigure...
mr: संरचीत करा (_o)...

en: Cable unplugged
mr: केबल प्लग अशक्य

en: Can't apply configuration, device activation failed.
mr: संरचना लागू करणे अशक्य, साधन सक्रीय करणे अपयशी.

en: Can't have a question in command line mode!
mr: आदेश पंक्ती रीतीमध्ये प्रश्न असू शकत नाही!

en: Cancel & _add more disks
mr: रद्द करा व आणखी डिस्क्स् समाविष्ट करा

en: Capacity
mr: क्षमता

en: Changes here will only apply to the installed system. Use the desktop's tool to configure the keyboard for the installation process.
mr: येथे बदल फक्त इंस्टॉल्ड प्रणालीकरिता लागू होईल. इंस्टॉलेशन प्रक्रियाकरिता किबोर्ड संरचीत करायचे असल्यास डेस्कटॉप साधनाचा वापर करा.

en: Checking image checksum
mr: प्रतिमा चेकसमची तपासणी करत आहे

en: Checking software dependencies...
mr: सॉफ्टवेअर अवलंबन तपासत आहे...

en: Checking storage configuration...
mr: स्टोरेज संरचना तपासत आहे...

en: Choose an installation source type.
mr: इंस्टॉलेशन स्रोत प्रकार पसंत करा.

en: Click for help.
mr: मदतकरिता क्लिक करा.

en: Close
mr: बंद करा

en: Closest mirror
mr: सर्वात जवळचा मिरर

en: Complete!
mr: पूर्ण झाले!

en: Configuration not saved: gateway or netmask missing in static configuration
mr: संरचना साठवली नाही: स्टॅटिक संरचना गेटवे किंवा नेटमास्क आढऴले नाही.

en: Configure
mr: संरचीत करा

en: Configure device %s
mr: साधन %s संरचीत करा

en: Configure selected mountpoint.
mr: नीवडलेले माउंटपॉइंट संरचीत करा.

en: Configuring addons
mr: ॲडऑन्स संरचीत करत आहे

en: Configuring device %s.
mr: साधन %s संरचीत करत आहे.

en: Configuring installed system
mr: इंस्टॉल्ड प्रणाली संरचीत करत आहे

en: Connect automatically after reboot
mr: रिबूटनंतर स्वयं जोडणी करा

en: Connected
mr: जुळले

en: Connected!
mr: जोडणी झाली!

en: Connected: %(list_of_interface_names)s
mr: जुळले: %(list_of_interface_names)s

en: Connecting
mr: जोडत आहे

en: Connecting...
mr: जोडणी करत आहे...

en: Connection failed
mr: जोडणी अपयशी

en: Continue
mr: चालू ठेवा

en: Create a _home directory for this user.
mr: ह्या वापरकर्त्यासाठी होम डिरेक्ट्रि निर्माण करा (_h).

en: Create a new %(container_type)s ...
mr: नवीन %(container_type)s निर्माण करा...

en: Create new mount points by clicking the '+' button.
mr: '+' बटन क्लिक करून नवीन माउंट पॉइंट्स निर्माण करा.

en: Create or select %(container_type)s
mr: %(container_type)s निर्माण करा किंवा निवडा

en: Creating users
mr: वापरकर्ते निर्माण करत आहे

en: Current layout: '%s'. Add more layouts to enable switching.
mr: सध्याची मांडणी: '%s'. स्विचिंग सुरू करण्यासाठी आणखी मांडणी समाविष्ट करा.

en: Current layout: '%s'. Click to switch to the next layout.
mr: सध्याची मांडणी: '%s'. पुढील मांडणीच्या वापरकरिता क्लिक करा.

en: Custom partitioning selected
mr: पसंतीचे विभाजन नीवडले

en: Custom software selected
mr: पसंतीचे सॉफ्टवेअर नीवडले

en: DATA
mr: डाटा

en: DATE & TIME
mr: दिनांक व वेळ

en: DATE & _TIME
mr: दिनांक व वेळ (_T)

en: DEFAULT TITLE
mr: पूर्वनिर्धारित शीर्षक

en: DISK ENCRYPTION PASSPHRASE
mr: डिस्क एंक्रिप्शन पासफ्रेज

en: DISPLAY variable not set. Starting text mode.
mr: DISPLAY वेरियेबल सेट केले नाही. मजकूर मोड सुरु करत आहे.

en: DISTRIBUTION INSTALLATION
mr: वितरण प्रतिष्ठापन

en: D_evice:
mr: साधन (_e):

en: Default HUB title
mr: पूर्वनिर्धारित HUB शीर्षक

en: Default Route
mr: पूर्वनिर्धारीत राऊट

en: Default spoke title
mr: पूर्वनिर्धारि स्पोक शीर्षक

en: Delete
mr: नष्ट करा

en: Delete _all
mr: सर्व नष्ट करा (_a)

en: Delete _all other filesystems in the %s root as well.
mr: %s रूटमधील सर्व इतर फाइलप्रणाली देखील नष्ट करा (_a).

en: Description
mr: वर्णन

en: Description goes here.
mr: वर्णन येथे उपलब्ध होते.

en: Device Name
mr: साधनाचे नाव

en: Device configuration
mr: साधन संरचना

en: Device description
mr: साधनचे वर्णन

en: Device reconfiguration failed. Click for details.
mr: साधन पुनःसंरचना अपयशी. तपशीलकरिता क्लिक करा.

en: Device reformat request failed. Click for details.
mr: साधन पुनःरूपण विनंती अपयशी. तपशीलकरिता क्लिक करा.

en: Device removal request failed. Click for details.
mr: साधन काढून टाकण्याची विनंती अपयशी. तपशीलकरिता क्लिक करा.

en: Device resize request failed. Click for details.
mr: साधन पुनःआकार विनंती अपयशी. तपशीलकरिता क्लिक करा.

en: Device:
mr: साधन:

en: Device: %s
mr: साधन: %s

en: Devices of type %s require a valid RAID level selection.
mr: %s प्रकारच्या साधनांना वैध RAID स्तर पसंती आवश्यक आहे.

en: Disconnected
mr: खंडीत

en: Disconnecting
mr: खंडीत करत आहे

en: Disconnecting...
mr: खंडीत करत आहे...

en: Discovering iSCSI targets.  This may take a moment...
mr: iSCSI लक्ष्य शोधत आहेत.  याला काहीवेळ लागेल...

en: Discovering realm to join
mr: जोडणीजोगी रिअल्म शोधत आहे

en: Disk
mr: डिस्क

en: Disk summary goes here
mr: डिस्क सारांश येथे येते

en: Disks left unselected here will not be touched.
mr: येथे विना निवडलेले डिस्क्सना स्पर्श केले जाणार नाही.

en: Do you really want to quit?
mr: तुम्हाला नक्की बाहेर पडायचे?

en: Don't install the latest available software _updates. Install the default versions provided by the install source above.
mr: नुकतेच उपलब्ध सॉफ्टवेअर सुधारणा इंस्टॉल करू नका. वरील इंस्टॉल स्रोतनुसारे पूर्वनिर्धारित आवृत्ती इंस्टॉल करा (_u).

en: Downloading %(url)s (%(pct)d%%)
mr: %(url)s (%(pct)d%%) डाउनलोड करत आहे

en: Downloading group metadata...
mr: गट मेटाडाटा डाऊनलोड करत आहे...

en: Downloading package metadata...
mr: पॅकेज मेटाडाटा डाऊनलोड करत आहे...

en: Duplicate names in list of additional repositories.
mr: अगाऊ रेपॉजिटरिजच्या सूचीमध्ये हुबेहुब नाव.

en: Duplicate repository names not allowed; choose a unique name for each repository.
mr: हुबेहुब रेपॉजिटरि नावे स्वीकार्य नाही; प्रत्येक रेपॉजिटरिकरिता एकमेव नाव निवडा.

en: Duplicate repository names.
mr: हुबेहुब रेपॉजिटरि नावे.

en: Empty
mr: रिकामे

en: Empty repository name.
mr: रिकामे रेपॉजिटरि नाव.

en: Enabled
mr: सुरू केले

en: Encrypt
mr: एंक्रिप्ट करा

en: Enter new value for '%s' and press enter
mr: '%s'करिता नवीन मूल्य द्या व एंटर दाबा

en: Enterprise
mr: एंटरप्राइज

en: Error
mr: त्रुटी

en: Error checking software dependencies
mr: सॉफ्टवेअर अवलंबन तपासतेवेळी त्रुटी

en: Error checking software dependencies.  Click for details.
mr: सॉफ्टवेअर विलंब तपासतेवेळी त्रुटी.  तपशीलकरिता क्लिक करा.

en: Error checking software selection
mr: सॉफ्टवेअर नीवड तपासतेवेळी त्रुटी

en: Error checking storage configuration
mr: स्टोरेज संरचना तपासतेवेळी त्रुटी आढळली

en: Error checking storage configuration.  Click for details.
mr: स्टोरेज संरचना तपासतेवेळी त्रुटी.  तपशीलकरिता क्लिक करा.

en: Error downloading package metadata
mr: संकुल मेटाडेटा डाउनलोड करतेवेळी त्रुटी

en: Error downloading package metadata...
mr: संकुल मेटाडेटा डाउनलोड करतेवेळी त्रुटी...

en: Error setting up ISO file
mr: ISO फाइल सेटअप करतेवेळी त्रुटी

en: Error setting up software source
mr: सॉफ्टवेअर स्रोत ठरवतेवेळी त्रुटी

en: Escrow certificate %s requires the network.
mr: Escrow प्रमाणपत्र %s यास नेवटर्क आवश्यक आहे.

en: Ethernet
mr: इथरनेट

en: Example:
mr: उदाहरणार्थ:

en: Exit
mr: बाहेर

en: Failed to add new device. Click for details.
mr: नवीन साधन समाविष्ट करण्यास अशक्य. तपशीलकरिता क्लिक करा.

en: Failed to save storage configuration...
mr: स्टोरेज संरचना साठवण्यास अपयशी...

en: Failed to set up installation source
mr: इंस्टॉलेश स्रोत ठरवण्यास अपयशी

en: Failed to set up installation source. Check the source address.
mr: इंस्टॉलेशन स्रोतची मांडणी अपयशी. स्रोत पत्ता तपासा.

en: Failed to set up installation source; check the repo url
mr: इंस्टॉलेशन स्रोत ठरवण्यास अपयशी; रेपो url तपासा

en: Failed to set up installation source; check the repo url and proxy settings
mr: इंस्टॉलेशन स्रोत सेट अकरण्यास अपयशी; रेपो url व प्रॉक्सी सेटिंग्ज

en: Failed to unlock encrypted block device. Click for details
mr: एंक्रिप्टेड ब्लॉक साधन कुलूपबंद अशक्य करण्यास अपयशी. तपशीलकरिता क्लिक करा

en: Fair
mr: सुरेख

en: Filesystem
mr: फाइलप्रणाली

en: Firmware _RAID
mr: फर्मवेअर RAID (_R)

en: Firmware missing
mr: फर्मवेअर आढळले नाही

en: Free
mr: मुक्त

en: Free space available for use.
mr: वापरकरिता मोकळी जागा उपलब्ध.

en: Free space unavailable but reclaimable from existing partitions.
mr: मोकळी जागा अनुपलब्ध परंतु अस्तित्वातील विभाजनांपासून पुनःप्राप्तजोगी आहे.

en: Gateway
mr: गेटवे

en: Generating updated storage configuration
mr: सुधारित स्टोरेज संरचना निर्माण करत आहे

en: Giving up attempting to connect after %d try!
     | Giving up attempting to connect after %d tries!
mr[0]: %d प्रयत्नानंतर जोडणी करायचा प्रयत्न वगळला!
mr[1]: %d प्रयत्नानंतर जोडणी जोडणी करायचा प्रयत्न वगळले!

en: Good
mr: चांगले

en: Graphical installation is not available. Starting text mode.
mr: ग्राफिकल प्रतिष्ठापन उपलब्ध नाही. मजकूर मोड सुरु करत आहे.

en: Group Membership
mr: गट सदस्यता

en: Group Name
mr: गट नाव

en: Group Password
mr: गट पासवर्ड

en: H_TTPS Proxy
mr: HTTPS प्रॉक्सी (_T)

en: Hardware Address
mr: हार्डवेअर पत्ता

en: Help
mr: मदत

en: Here we'll describe how much space is needed for the current software selection.
mr: सध्याच्या सॉफ्टवेअर नीवडकरिता येथे आवश्यक जागा ठरवली जाईल.

en: Here we'll describe what your options are.
mr: येथे पर्यायचे वर्णन केले जाईल.

en: Home Directory
mr: होम डिरेक्ट्रि

en: Home _directory:
mr: होम डिरेक्ट्रि (_d):

en: Hostname
mr: यजमाननाव

en: Hostname cannot be None or an empty string.
mr: यजमाननाव काहीच नाही किंवा रिक्त स्ट्रिंग असू शकत नाही.

en: Hostname is not valid: %s
mr: यजमाननाव वैध नाही: %s

en: Hostname must be 255 or fewer characters in length.
mr: आयोजकनावाची लांबी 255 किंवा त्यापेक्षा कमी अक्षरांची असायला हवी.

en: Hostname must start with a valid character in the ranges 'a-z', 'A-Z', or '0-9'
mr: यजमाननावचे प्रारंभ वैध अक्षर क्षेत्र जसे कि 'a-z', 'A-Z', किंवा '0-9'  यानुरूप सुरू व्हायला हवे

en: Hostname: %s
mr: यजमाननाव: %s

en: Hostnames can only contain the characters 'a-z', 'A-Z', '0-9', '-', or '.', parts between periods must contain something and cannot start or end with '-'.
mr: यजमाननावमध्ये अक्षरे 'a-z', 'A-Z', '0-9', '-', किंवा '.', पिरिअड्स अंतर्गत काहीतरी असायला हवे व '-' सह सुरू किंवा समाप्त व्हायला हवे.

en: ID
mr: आयडी

en: INSTALLATION DESTINATION
mr: प्रतिष्ठापन लक्ष्य

en: INSTALLATION OPTIONS
mr: प्रतिष्ठापन पर्याय

en: INSTALLATION SOURCE
mr: प्रतिष्ठापन स्रोत

en: INSTALLATION SUMMARY
mr: प्रतिष्ठापन सारांश

en: INSTALLATION _DESTINATION
mr: इंस्टॉलेशन लक्ष्य (_D)

en: IP Address
mr: IP पत्ता

en: IPv4 Address
mr: IPv4 पत्ता

en: IPv4 address or %s for DHCP
mr: IPv4 पत्ता किंवा DHCP करिता %s

en: IPv4 gateway
mr: IPv4 गेटवे

en: IPv4 netmask
mr: IPv4 नेटमास्क

en: IPv6 Address
mr: IPv6 पत्ता

en: IPv6 default gateway
mr: IPv6 पूर्वनिर्धारित गेटवे

en: Identifier
mr: आइडेंटिफायर

en: Install
mr: इंस्टॉल करा

en: Install the live CD to your hard disk
mr: लाइव्ह CD ला तुमच्या हार्ड डिस्कवर इंस्टॉल करा

en: Install to Hard Drive
mr: हार्ड ड्राइव्ह्हवर प्रतिष्ठापन करा

en: Installation
mr: इंस्टॉलेशन

en: Installation requires partitioning of your hard drive. Select what space to use for the install target.
mr: इंस्टॉलेशनकरिता हार्ड ड्राइव्हवरील विभाजन आवश्यक आहे.  प्रतिष्ठापन लक्ष्यकरीता कोणत्या जागेचा वापर करायचे ते पसंत करा.

en: Installation source
mr: इंस्टॉलेशन स्रोत

en: Installation source needs to be set up first.
mr: सर्वप्रथम इंस्टॉलेशन सोअर्स सेटअप करा.

en: Installation source not set up
mr: प्रतिष्ठापन स्रोत ठरवले नाही

en: Installing
mr: इंस्टॉल करत आहे

en: Installing bootloader
mr: बूटलोडर इंस्टॉल करत आहे

en: Installing software
mr: सॉफ्टवेअर इंस्टॉल करत आहे

en: Interconnect
mr: इंटरकनेक्ट

en: Interface
mr: इंटरफेस

en: Invalid partition size set. Use a valid integer.
mr: अवैध विभाजन आकार संच. वैध इंटिजरचा वापर करा.

en: Invalid repository name.
mr: अवैध रेपॉजिटरिचे नाव.

en: Invalid repository name. Try something else?
mr: अवैध रेपॉजिटरिचे नाव. इतर काही वापरून पहायचे?

en: Invalid timezone
mr: अवैध वेळक्षेत्र

en: Joining realm: %s
mr: रिअल्मशी जोडणी करत आहे: %s

en: KEYBOARD LAYOUT
mr: किबोर्ड मांडणी

en: LANGUAGE SUPPORT
mr: भाषा समर्थन

en: LAYOUT SWITCHING OPTIONS
mr: मांडणी बदलण्याचे पर्याय

en: LOCALIZATION
mr: भाषांतरन

en: LVM Thin Provisioning
mr: LVM थिंन प्रोव्हिजनिंग

en: Label:
mr: लेबल:

en: Label: %s
mr: लेबल: %s

en: Layout switching not configured.
mr: मांडणी बदलणे संरचीत केले नाही.

en: Local Standard Disks
mr: स्थानीय मानक डिस्क्स्

en: Local media
mr: स्थानीय मिडीया

en: MANUAL PARTITIONING
mr: मॅन्युअल विभाजन

en: MEDIA VERIFICATION
mr: मिडीया तपासणी

en: Make this user administrator
mr: ह्या वापरकर्त्याला प्रशासक बनवा

en: Model
mr: प्रतिकृती

en: More customization options are available
    after creating the mount point below.
mr: खालील माउंट पॉइंट निर्माण केल्यानंतर
    अधिक पसंतीचे पर्याय उपलब्ध आहेत.

en: Mountpoint
mr: माउंटपॉइंट

en: NETWORK CONFIGURATION
mr: नेटवर्क संरचना

en: NFS mount options
mr: NFS माऊंट पर्याय

en: NFS server %s
mr: NFS सर्व्हर %s

en: Name
mr: नाव

en: Name of the repository.
mr: रेपॉजिटरीचे नाव.

en: Nameservers (comma separated)
mr: नेमसर्व्हर्स (स्वल्पविराम विभाजीत)

en: Network
mr: नेटवर्क

en: Network Name
mr: नेटवर्क नाव

en: Network configuration
mr: नेटवर्क संरचना

en: New Device
mr: नवीन साधन

en: New Selector
mr: नवीन सिलेक्टर

en: New value
mr: नवीन मूल्य

en: No *.iso files found in device root folder
mr: साधन रूट फोल्डरमध्ये *.iso फाइल्स आढळले नाही

en: No disks detected.  Please shut down the computer, connect at least one disk, and restart to complete installation.
mr: डिस्क्स् आढळले नाही.  कृपया संगणक पूर्णपणे बंद करा, किमान एक डिस्कसह जोडणी करा, व प्रतिष्ठापन पूर्ण करण्यासाठी पुनः सुरू करा.

en: No disks selected
mr: डिस्क्स् नीवडले नाही

en: No disks selected.
mr: डिस्क्स् नीवडले नाही.

en: No disks selected; please select at least one disk to install to.
mr: डिस्क्स् नीवडले नाही; कृपया इंस्टॉलेशनकरिता किमान एक डिस्क पसंत करा.

en: No installation source available
mr: प्रतिष्ठापन स्रोत उपलब्ध नाही

en: No mountable devices found
mr: माऊंटजोगी साधने आढळले नाही

en: No network devices available
mr: नेटवर्क साधने अनुपलब्ध

en: No user will be created
mr: वापरकर्ता निर्माण केले जाणार नाही

en: Node Name
mr: नोडचे नाव

en: None
mr: काहिच नाही

en: Not connected
mr: जुडले नाही

en: Not enough RAM
mr: पुरेशी RAM आढळली नाही

en: Not enough free space on selected disks.
mr: नीवडलेल्या डिस्क्स्वर अतिरिक्त मोकळी जागा आढळली नाही.

en: Not enough space in filesystems for the current software selection. An additional %s is needed.
mr: सध्याच्या सॉफ्टवेअर निवडकरिता फाइलसिस्टम्समध्ये अतिरिक्त जागा आढळली नाही. अगाऊ %s आवश्यक आहे.

en: Not resizeable
mr: नवीन आकार अशक्य

en: Note:  The settings you make on this screen will not be applied
    until you click on the main menu's 'Begin Installation' button.
mr: टिप:  मुख्य मेन्युच्या 'इंस्टॉलेशन सुरू करा' बटनावर क्लिक केल्याशिवाय
    ह्या पडद्यावरील केलेले बदल लागू होणार नाही.

en: Nothing here yet.
mr: येथे अजूनही काहीच नाही.

en: Nothing selected
mr: काहिच नीवडले नाही

en: OK
mr: ठिक आहे

en: Optional proxy password.
mr: वैकल्पिक प्रॉक्सी पासवर्ड.

en: Optional proxy username.
mr: वैकल्पिक प्रॉक्सी वापकर्तानाव.

en: Or, assign new mount points to existing partitions after selecting them below.
mr: किंवा, खालील निवडल्यानंतर अस्तित्वातील विभाजनांकरिता नवीन माऊंट पॉइंट्स लागू करा.

en: Order
mr: क्रम

en: PRE-RELEASE / TESTING
mr: प्रि-रिलिज / चाचणी

en: Parent
mr: पॅरेंट

en: Partition Scheme Options
mr: विभाजन योजना पर्याय

en: Pass_word:
mr: पासवर्ड (_w):

en: Passphrases do not match.
mr: पासफ्रेज जुळत नाही.

en: Password
mr: पासवर्ड

en: Password (confirm):
mr: पासवर्ड (खात्री करा):

en: Password is not set.
mr: पासवर्ड ठरवले नाही.

en: Password is set.
mr: पासवर्ड ठरवले.

en: Password set.
mr: पासवर्ड सेट.

en: Password:
mr: पासवर्ड:

en: Passwords do not match!
mr: पासवर्ड जुळत नाही!

en: Passwords or encryption keys are required to access
    the wireless network
mr: वायरलेस नेटवर्ककरिता प्रवेशसाठी
    पासवर्ड्स किंवा एंक्रिप्शन किज आवश्यक आहे

en: Passwords or encryption keys are required to access
    the wireless network '%(network_id)s'.
mr: वायरलेस नेटवर्क '%(network_id)s' करिता प्रवेशसाठी
    पासवर्ड्स किंवा एंक्रिप्शन किज आवश्यक आहे.

en: Paths
mr: मार्ग

en: Performing post-installation setup tasks
mr: पोस्ट-इंस्टॉलेशन सेटअप कार्ये सुरू करत आहे

en: Please complete all spokes before continuing
mr: पुढे जाण्यापूर्वी कृपया सर्व स्पोक्स् पूर्ण करा

en: Please complete items marked with this icon before continuing to the next step.
mr: कृपया पुढे मुद्यावर जाण्यापूर्वी ह्या चिन्हासह चिन्ह लावलेल्या घटकांना पूर्ण करा.

en: Please create a name for this %(container_type)s and select at least one disk below.
mr: कृपया ह्या %(container_type)s करिता नाव द्या व खालील किमान एक डिस्क पसंत करा.

en: Please create a name for this container and select at least one disk below.
mr: कृपया ह्या कंटेनरकरिता नाव द्या व खालील किमान एक डिस्क निवडा.

en: Please enter a valid mountpoint.
mr: कृपया वैध माउंटपॉइंट द्या.

en: Please enter a valid name.
mr: कृपया वैध नाव द्या.

en: Please manually connect your vnc client to %s to begin the install.
mr: प्रतिष्ठापना सुरु करण्यासाठी कृपया स्वतःहून तुमचा vnc (सेवा)ग्राहक %s ला जोडा.

en: Please manually connect your vnc client to <IP ADDRESS>:%s to begin the install. Switch to the shell (Ctrl-B 2) and run 'ip addr' to find the <IP ADDRESS>.
mr: इंस्टॉल सुरू करण्यासाठी कृपया vnc क्लाएंटला स्वतः <IP ADDRESS>:%s सह जोडणी करा. शेलचा (Ctrl-B 2) वापर करा व <IP ADDRESS> शोधण्यासाठी 'ip addr'चालवा.

en: Please provide VNC password. You will have to type it twice. 
    Leave blank for no password
mr: कृपया VNC पासवर्ड द्या. तुम्हाला दोनवेळा टाइप करावे लागेल. 
    पासवर्ड नसल्यास रिकामे सोडा

en: Please respond 'yes' or 'no':
mr: कृपया 'yes' किंवा 'no' टाइप करा:

en: Please select new root password. You will have to type it twice.
mr: कृपया नवीन रूट पासवर्ड नीवडा. तुम्हाला दोनवेळा टाइप करावे लागेल.

en: Please select the network interface which is connected to your FCoE switch.
mr: कृपया FCoE स्विचसह जोडणी केलेल नेटवर्क इंटरफेस निवडा.

en: Please select the timezone.
    Use numbers or type names directly [b to region list, q to quit]:
mr: कृपया वेळक्षेत्र पसंत करा.
    संख्यांच्या वापर करा किंवा प्रत्यक्षरित्या नाव टाइप करा [b क्षेत्र सूचीकरिता, बाहेर पडण्यासाठी q]:

en: Please ssh install@%s to begin the install.
mr: प्रतिष्ठापन सुरू करण्यासाठी कृपया ssh install@%s करा.

en: Please ssh install@<host> to continue installation.
mr: प्रतिष्ठापन सुरू ठेवण्याकरिता कृपया ssh install@<host> करा.

en: Please use the live desktop environment's tools for customizing your network configuration.  You can set the hostname here.
mr: नेटवर्क संरचना पसंतीचे करण्यासाठी कृपया लाइव्ह डेस्कटॉप वातावरण साधनांचा वापर करा.  येथे यजमाननाव ठरवणे शक्य नाही.

en: Please wait... software metadata still loading.
mr: कृपया थांबा.... सॉफ्टवेअर मेटाडाटा अजूनही लोड होत आहे.

en: Port
mr: पोर्ट

en: Preparing to install
mr: प्रतिष्ठापनसाठी तयारी करत आहे

en: Preparing transaction from installation source
mr: प्रतिष्ठापन स्त्रोतपासून व्यवहार तयार करत आहे

en: Preserve
mr: साठवा

en: Preserve _all
mr: सर्व साठवा (_a)

en: Press ENTER to continue
mr: पुढे जाण्याकरिता ENTER दाबा

en: Press enter to exit.
mr: बाहेर पडण्यासाठी कृपया एंटर दाबा.

en: Pressing 'OK' below will take you to the disk selection screen where you will need to re-select your disks.
mr: 'ठिक आहे' दाबल्यानंतर तुम्हाला डिस्क निवड पडद्याकडे निर्देशीत केले जाईल जेथे डिस्क्सची पुन्हा निवड करावी लागेल.

en: Probing storage...
mr: स्टोरेज शोधत आहे...

en: Processing...
mr: विश्लेषण करत आहे...

en: Progress
mr: प्रगती

en: Protocol for the repository URL.
mr: रेपॉजिटरि URL करिता प्रोटोकॉल.

en: Provider
mr: प्रोव्हाइडर

en: Question
mr: प्रश्न

en: RAID Level:
mr: RAID स्तर:

en: RECLAIM DISK SPACE
mr: डिस्क जागा पुनःप्राप्त करा

en: RESCAN DISKS
mr: डिस्क्स पुन्हा स्कॅन करा

en: ROOT PASSWORD
mr: रूट पासवर्ड

en: Read-Only
mr: फक्त वाचण्याजोगा

en: Reclaimable Space
mr: पुनःप्राप्यजोगी जागा

en: Refresh
mr: ताजी करा

en: Reload storage configuration from disk.
mr: डिस्कपासून स्टोरेज संरचना पुन्हालोड करा.

en: Remove
mr: काढून टाका

en: Remove the selected mountpoint(s).
mr: निवडलेले माउंटपॉइंट काढून टाका.

en: Remove the selected repository.
mr: निवडलेली रेपॉजिटरि काढून टाका.

en: Replace Existing Linux system(s)
mr: अस्तित्वातील Linux प्रणालीला अदलाबदल करा

en: Repo URL
mr: रेपो URL

en: Repo URL set to: %s
mr: रेपो URL: %s करिता सेट केले

en: Repository name conflicts with internal repository name.
mr: आंतरिक रेपॉजिटरि नावासह रेपॉजिटरि नावचे संघर्ष होते.

en: Require a password to use this account
mr: ह्या खात्याचा वापर करण्यासाठी पासवर्ड आवश्यक आहे

en: Rescue
mr: बचाव

en: Rescue Mode
mr: बचाव रीत

en: Reset
mr: मूळस्थिती

en: Restoring hardware time...
mr: हार्डवेअर वेळ पूर्वस्थितीत आणत आहे...

en: Reverse CHAP Pass_word:
mr: रिवर्स CHAP पासवर्ड (_w):

en: Reverse CHAP User_name:
mr: रिवर्स CHAP वापरकर्तानाव (_n):

en: Revert to the previous list of repositories.
mr: मागील रेपॉजिटरिजच्या सूचीकडे जा.

en: Root account is disabled
mr: रूट खाते बंद केले

en: Root account is disabled.
mr: रूट खाते बंद केले.

en: Root password is not set
mr: रूट पासवर्ड ठरवले नाही

en: Root password is set
mr: रूट पासवर्ड ठरवले

en: Run %s to unmount the system when you are finished.
mr: पूर्ण झाल्यावर प्रणाली माउंट अशक्य करण्यासाठी %s चालवा.

en: Running post-installation scripts
mr: पोस्ट-इंस्टॉलेशन स्क्रिप्टस चालवत आहे

en: Running pre-installation scripts
mr: पूर्व-प्रतिष्ठापन स्क्रिप्टस् चालवत आहे

en: SELECTED DISKS
mr: नीवडलेले डिस्क्स्

en: SOFTWARE
mr: सॉफ्टवेअर

en: SOFTWARE SELECTION
mr: सॉफ्टवेअर नीवड

en: SPOKE NAME
mr: स्पोक नेम

en: SUMMARY OF CHANGES
mr: बदलांचा सारांश

en: SYSTEM
mr: प्रणाली

en: Saving storage configuration...
mr: स्टोरेज संरचना साठवत आहे...

en: Scanning disks.  This may take a moment...
mr: डिस्क्स स्कॅन करत आहे.  याला काहीवेळ लागेल...

en: Search Results:
mr: शोध परिणाम:

en: Search _By:
mr: यानुसार शोधा (_B):

en: Security
mr: सुरक्षा

en: Security Key
mr: सुरक्षा कि

en: Select a partition scheme configuration.
mr: विभाजन योजना संरचना निवडा.

en: Select additional language support to be installed:
mr: इंस्टॉलजोगी अगाऊ भाषा समर्थन निवडा:

en: Select an ISO to use as install source
mr: इंस्टॉल सोअर्सचा वापर करण्यासाठी ISO निवडा

en: Select device containing the ISO file
mr: ISO फाइल समाविष्टीत असणारे साधन निवडा

en: Select one or more disks this device may reside on.
mr: ह्या साधनावर अवलंबून एक किंवा त्यापेक्षा जास्त डिस्क्स् पसंत करा.

en: Select the device(s) you'd like to install to.  They will be left untouched until you click on the main menu's "Begin Installation" button.
mr: इंस्टॉलजोगी साधने निवडा.  मुख्य मेन्युच्या "इंस्टॉलेशन सुरू करा" बटनावर क्लिक केल्याविना हे बदल लागू होणार नाही.

en: Selected Device
mr: नीवडलेले साधन

en: Set hostname
mr: यजमाननाव सेट करा

en: Setting up installation source...
mr: प्रतिष्ठापन स्रोत सेटअप करत आहे...

en: Setting up the installation environment
mr: इंस्टॉलेशन वातावरण सेट करत आहे

en: Shrink
mr: छोटे करा

en: Skip
mr: टाळा

en: Slaves
mr: स्लेव्स

en: Software selection
mr: सॉफ्टवेअर नीवड

en: Source changed - please verify
mr: स्रोत बदलले - कृपया खात्री करा

en: Specialized & Network Disks
mr: विशिष्ट व नेटवर्क डिस्क्स

en: Specified name %s already in use.
mr: निर्देशीत नाव %sचा आधिपासूनच वापर सुरू आहे.

en: Specify Repo Options
mr: रेपो पर्याय निर्देशीत करा

en: Specify a _group ID manually:
mr: गट ID स्वहस्ते निर्देशीत करा (_u):

en: Specify a _user ID manually:
mr: वापकर्ता ID स्वहस्ते निर्देशीत करा (_u):

en: Speed
mr: वेग

en: Standard Partition
mr: मानक विभाजन

en: Start VNC
mr: VNC सुरू करा

en: Starting Install to Hard Drive
mr: हार्ड ड्राइव्हवर प्रतिष्ठापन सुरू करा

en: Starting VNC...
mr: VNC सुरु होत आहे...

en: Starting automated install
mr: स्वयं प्रतिष्ठापन सुरू करत आहे

en: Starting package installation process
mr: संकुल प्रतिष्ठापन प्रक्रिया सुरू करत आहे

en: Status unknown
mr: स्थिती अपरिचीत

en: Status unknown (missing)
mr: स्थिती अपरिचीत (आढळली नाही)

en: Storage configuration reset due to unrecoverable error. Click for details.
mr: विना पुनःप्राप्य त्रुटीमुळे स्टोरेज संरचना पूर्वस्थितीत आणले. तपशीलकरिता क्लिक करा.

en: Strong
mr: मजबूत

en: Subnet Mask
mr: सबनेट मास्क

en: System to Rescue
mr: बचावाची प्रणाली

en: Target
mr: लक्ष्य

en: Team
mr: टिम

en: Testing layouts configuration not available.
mr: चाचणी मांडणी संरचना उलब्ध नाही.

en: Text mode provides a limited set of installation options. It does not offer custom partitioning for full control over the disk layout. Would you like to use VNC mode instead?
mr: मजकूर मोड तुम्हाला इंस्टॉलेशन पर्यायचे मर्यादीत सेट पुरवतो. डिस्क मांडणीच्या संपूर्ण नियंत्रणकरिता तुम्हाला पसंतीचे विभाजन पुरवले जात नाही. तुम्हाला त्याऐवजी  VNC मोडचा वापर करायला आवडेल?

en: That mount point is already in
    use.  Try something else?
mr: माउंट पॉइंटचा वापर आधिपासूनच
    केला जात आहे.  इतर वापरून पहा?

en: That mount point is already in use. Try something else?
mr: माउंट पॉइंट आधिपासूनच वापरणीत आहे. इतर वापरून पहा?

en: That mount point is invalid. Try something else?
mr: माउंट पॉइंट अवैध आहे. इतर वापरून पहा?

en: That name is invalid. Try something else?
mr: नाव अवैध आहे. दुसरे काही वापरून पहायचे?

en: The 'boot' area on your computer is where files needed
    to start the operating system are stored.
mr: संगणकावरील 'boot' क्षेत्र आहे, जेथे
    कार्यप्रणाली सुरू करण्यासाठीचे फाइल्स् साठवले जातात.

en: The 'home' area on your computer is where all your personal
    data is stored.
mr: संगणकावरील 'home' क्षेत्र जेथे आपला व्यक्तिगत डाटा साठवला
    जातो.

en: The 'root' area on your computer is where core system
    files and applications are stored.
mr: संगणकावरील 'root' क्षेत्र आहे, जेथे
    कार्यप्रणाली सुरू करण्यासाठीचे फाइल्स् साठवले जातात.

en: The 'swap' area on your computer is used by the operating
    system when running low on memory.
mr: कमी मेमरिचा वापर करतेवेळी संगणकावरील 'swap' क्षेत्र कार्यप्रणाली तर्फे
    वापरली जाते.

en: The BIOS boot partition is required to enable booting
    from GPT-partitioned disks on BIOS hardware.
mr: BIOS हार्डवेअरवरील GPT-विभाजीत डिस्क्सपासून बूटिंग सुरू करण्यासाठी
    BIOS बूट विभाजन आवश्यक आहे.

en: The PReP boot partition is required as part of the
    bootloader configuration on some PPC platforms.
mr: ठराविक PPC प्लॅटफॉर्म्सवर बूटलोडर संरचनाचे भाग म्हणून PReP बूट विभाजन
    आवश्यक आहे.

en: The VNC server is now running.
mr: VNC सेवक आता सुरु आहे.

en: The following error occurred discovering iSCSI targets.  Please double check your authorization information and try again.
mr: निवडलेल्या iSCSI लक्ष्यमध्ये शोधतेवेळी खालील त्रुटी आढळली.  कृपया ऑथराइजेशन माहिती दोनवेळा तपासा व पुन्हा प्रयत्न करा.

en: The following error occurred logging into the selected iSCSI node.  Please double check your authorization information and try again
mr: निवडलेल्या iSCSI नोडमध्ये प्रवेश करतेवेळी त्रुटी आढळली.  कृपया ऑथराइजेशन माहिती दोनवेळा तपासा व पुन्हा प्रयत्न करा

en: The following error occurred while attempting to add an FCoE SAN.  Please check your configuration and try again
mr: FCoE SAN समावेश करण्याचा प्रयत्न करतेवेळी खालील त्रुटी आढळली.  कृपया संरचना तपासा व पुन्हा प्रयत्न करा

en: The following error was encountered while downloading the escrow certificate:
    
    %s
mr: escrow प्रमाणपत्र डाऊनलोड करतेवेळी खालील त्रुटी आढळली:
    
    %s

en: The following errors were encountered when checking your storage configuration.  You can modify your storage layout or quit the installer.
mr: स्टोरेज संरचना तपासतेवेळी खालील त्रुटी आढळल्यात.  स्टोरेज मांडणी संपादित करा
    किंवा इंस्टॉलरपासून बाहेर पडा.

en: The following nodes were discovered using the iSCSI initiator <b>%(initiatorName)s</b> using the target IP address <b>%(targetAddress)s</b>.  Please select which nodes you wish to log into:
mr: लक्ष्य IP पत्ता <b>%(targetAddress)s</b> याचा वापर करून तसेच<b>%(initiatorName)s</b> याचा वापर करून iSCSI इनिशिएटरचा वापर करून खालील नोड्स आढळले.  कृपया प्रवेशजोगी नोड्स पसंत करा:

en: The following software marked for installation has errors.  This is likely caused by an error with
    your installation source.  You can change your installation source or quit the installer.
mr: इंस्टॉलेशनकरिता चिन्हाकृत केलेल्या सॉफ्टवेअरमध्ये त्रुटी आहे.  हे सहसा इंस्टॉलेशन स्रोतपासून
    त्रुटीमुळे झाले असावे.  इंस्टॉलेशन स्रोत बदलवा किंवा इंस्टॉलरपासून बाहेर पडा.

en: The following warnings were encountered when checking your storage configuration.  These are not fatal, but you may wish to make changes to your storage layout.
mr: स्टोरेज संरचना तपासतेवेळी खालील सावधानता आढळल्यात.  हे धोकादायक नाही, परंतु तुम्हाला स्टोरेज मांडणीकरिता बदल करायला आवडेल.

en: The password is empty.
mr: पासवर्ड रिकामे आहे.

en: The password is set.
mr: पासवर्ड ठरवले आहे.

en: The password must be at least six characters long.
mr: पासवर्डाची लांबी किमान सहा अक्षरे इतकी असावी.

en: The password was set by kickstart.
mr: पासवर्ड किकस्टार्टतर्फे सेट झाले.

en: The passwords do not match.
mr: पासवर्डज जुळत नाही.

en: The rescue environment will now attempt to find your Linux installation and mount it under the directory %s.  You can then make any changes required to your system.  If you want to proceed with this step choose 'Continue'.  You can also choose to mount your file systems read-only instead of read-write by choosing 'Read-Only'.  
    
    If for some reason this process fails you can choose 'Skip' and this step will be skipped and you will go directly to a command shell.
mr: रेस्क्यु वातावरण आता Linux प्रतिष्ठापन शोधण्याचा व डिरेक्ट्री %s अंतर्गत माऊंट करण्याचा प्रयत्न करेल.  त्यानंतर प्रणालीकरिता आवश्यक बदल करणे शक्य आहे.  ह्या पद्धतींसह पुढे जायचे असल्यास 'पुढे चला' पसंत करा.  फक्त 'वाचन-जोगी' असे नीवड करून फाइलप्रणालींना फक्त वाचणीय म्हणून माउंट करण्याची पंसती शक्य आहे.  
    
    काहि कारणास्तव हि प्रक्रिया अपयशी ठरल्यास 'वगळा' दुर्लक्ष करा व ही पद्धत वगळी जाईल व प्रत्यक्षरित्या आदेश शेलकडे निर्देशीत व्हाल.

en: The root account is used for administering the system.  Enter a password for the root user.
mr: रूट खात्याच्या वापर प्रणालीचे प्रशासनकरिता केला जातो.  रूट वापरकर्त्याकरिता पासवर्ड द्या.

en: The space available to this mountpoint can be changed by modifying the volume below.
mr: खालिल खंड संपादित करून ह्या माउंटपॉइंटवरिल उपलब्ध जागा बदलणे शक्य आहे.

en: The system will reboot automatically when you exit from the shell.
mr: शेलमधून बाहेर पडल्यावर प्रणाली आपोआप रीबूट होईल.

en: There is also free space available in pre-existing filesystems.  While it's risky and we recommend you back up your data first, you can recover that free disk space and make it available for this installation below.
mr: प्रि-एक्जिस्टिंग फाइलप्रणालीमध्ये मोकळी जागा उपलब्ध आहे.  जरि हे धोकादायक आहे व सर्वप्रथम डाटाचे बॅकअप घेणे शिफारसीय असल्यावरही, मोकळी डिस्क जागाची पुनःप्राप्ति व ह्या इंस्टॉलेशनकरिता उपलब्धी खालील प्रमाणे शक्य आहे.

en: This LVM Volume Group is missing %(missingPVs)d of %(totalPVs)d physical volumes. You can remove it or select a different device.
mr: ह्या LVM वॉल्युम गटामध्ये %(missingPVs)d आढळले नाही, %(totalPVs)d फिजिकल वॉल्युम्सपैकी. त्यास काढून टाकू शकता किंवा दुसरे साधन निवडा.

en: This Software RAID array is missing %(missingMembers)d of %(totalMembers)d member partitions. You can remove it or select a different device.
mr: ह्या सॉफ्टवेअर RAID अर्रेमध्ये %(totalMembers)d सदस्य विभाजनांपैकी %(missingMembers)d आढळले नाही. त्यास काढून टाका किंवा दुसरे साधन निवडा.

en: This URL refers to a _mirror list.
mr: हे URL किर्कोळ सूचीकरिता संदर्भ करतो (_m).

en: This device cannot be edited directly. You can remove it or select a different device.
mr: ह्या साधनाला प्रत्यक्षरित्या संपादित करणे शक्य आहे. काढून टाकणे किंवा वेगळे साधन पसंत करणे शक्य आहे.

en: This device contains the installation source.
mr: या साधनमध्ये इंस्टॉलेशन स्रोत समाविष्टीत आहे.

en: This device is encrypted and cannot be read without a valid passphrase. You may unlock it below.
mr: हे साधन एंक्रिप्टेड आहे व वैध पासफ्रेजविना वाचणे अशक्य आहे. त्यास खालीलप्रमाणे कुलूपबंध अशक्य करणे शक्य आहे.

en: This field is optional.
mr: हा कप्पा वैकल्पिक आहे.

en: This file system does not support labels.
mr: हि फाइल प्रणाली लेबल्स्करिता समर्थन पुरवत नाही.

en: This file system may not be resized.
mr: ह्या फाइल प्रणालीला पुनःआकार करणे अशक्य.

en: This hardware (or a combination thereof) is not supported by Red Hat.  For more information on supported hardware, please refer to http://www.redhat.com/hardware.
mr: हे हार्डवेअर (किंवा जोडणी) Red Hat तर्फे समर्थीत नाही.  समर्थीत हार्डवेअरकरिता अधिक माहितीविषयी, कृपया http://www.redhat.com/hardware पहा.

en: This is unstable, pre-release software.
mr: हे अस्थीर, पूर्व-प्रकाशित सॉफ्टवेअर आहे.

en: This media is good to install from.
mr: हे मिडीया इंस्टॉलेशनकरिता योग्य आहे.

en: This media is not good to install from.
mr: हे मिडीया इंस्टॉलेशनकरिता योग्य नाही.

en: Timezone is not set.
mr: वेळक्षेत्र ठरवले नाही.

en: Timezone settings
mr: वेळक्षेत्र सेटिंग्स्

en: Tip:
mr: टिप:

en: To use iSCSI disks, you must provide the address of your iSCSI target and the iSCSI initiator name you've configured for your host.
mr: iSCSI डिस्क्स्चा वापर करण्यासाठी, iSCSI लक्ष्यचा पत्ता द्या व यजमानकरिता संरचीत करण्याजोगी iSCSI इनिशिएटर नाव द्या.

en: Total selected space to reclaim: <b>%s</b>
mr: पुनःप्रापणजोगी एकूण नीवडजोगी जागा: <b>%s</b>

en: Try Fedora
mr: फेडोरा वारून पहा

en: Type
mr: प्रकार

en: URL for the repository, without protocol.
mr: रेपॉजिटरिकरिता URL, विना प्रोटोकॉल.

en: URL of proxy in the form of protocol://host:[port]
mr: protocol://host:[port] स्वरूपात प्रॉक्सीचे URL

en: USER SETTINGS
mr: वापरकर्ता सेटिंग्ज

en: Unable to find /bin/sh to execute!  Not starting shell
mr: कार्यान्वीतजोगी /bin/sh आढळले नाही!  शेल सुरू करणार नाही

en: Unavailable
mr: अनुपलब्ध

en: Unknown
mr: अपरिचीत

en: Unloc_k
mr: खुले करा (_k)

en: Unmanaged
mr: अव्यवस्थापीत

en: Unsupported Hardware Detected
mr: असमर्थीत हार्डवेअर आढळले

en: Updates
mr: सुधारणा

en: Use
mr: वापर करा

en: Use All Space
mr: सर्व जागेचा वापर करा

en: Use Free Space
mr: मोकळ्या जागेचा वापर करा

en: Use _DCB
mr: DCBचा वापर करा (_D)

en: Use auto _vlan
mr: स्वयं vlanचा वापर करा (_v)

en: Use text mode
mr: पाठय रीत वापरा

en: Use the credentials from discovery
mr: डिस्कवरी श्रेयचा वापर करा

en: User %s will be created
mr: वापरकर्ता %s निर्माण केले जाईल

en: User and Group IDs
mr: वापरकर्ता व गट IDज

en: Username
mr: वापरकर्तानाव

en: VNC Password
mr: VNC पासवर्ड

en: VNC password provided was not at least 6 characters long.
    Please enter a new one.  Leave blank for no password.
mr: VNC पासवर्ड किमान 6 अक्षर लांबीचे नाही.
    कृपया नवीन द्या.  पासवर्ड नाहीकरिता रिकामे ठेवा.

en: VPN Type
mr: VPN प्रकार

en: Vendor
mr: विक्रेता

en: Verifying media, please wait...
mr: मिडीया तपासत आहे, कृपया थांबा...

en: Vlan %(interface_name)s (%(parent_device)s, ID %(vlanid)s) connected
mr: Vlan %(interface_name)s (%(parent_device)s, ID %(vlanid)s) जोडले

en: Vlan ID
mr: विलॅन ID

en: Volume
mr: खंड

en: Volume Group
mr: LVM वॉल्युम ग्रुप

en: Volume Group name %s is already in use. Not saving changes.
mr: वॉल्युम गट नाव %sचा आधिपासूनच वापर होत आहे. बदल साठवणार नाही.

en: Waiting for %s threads to finish
mr: समाप्तिकरिता %s थ्रेड्सकरिता वाट पहात आहे

en: Warning checking storage configuration
mr: सावधानता स्टोरेज संरचना तपासत आहे

en: Warning checking storage configuration.  Click for details.
mr: सावधानता स्टोरेज संरचनाकरिता तपासणी.  तपशीलकरिता क्लिक करा.

en: Warning: You won't be able to switch between keyboard layouts (from the default one) when you decrypt your disks after install.
mr: सावधानता: इंस्टॉलनंतर डिस्क्स डिक्रिप्ट केल्यानंतर किबोर्ड मांडणी (पूर्वनिर्धारित पासून वेगळे) बदलणे अशक्य.

en: Warnings
mr: सावधानता

en: We won't touch your disks until you hit this button.
mr: ही बटन दाबल्याशिवाय आम्ही डिस्क्सला हात लावणार नाही.

en: We'll need network access to fetch information about your location and to make software
    updates available for you.
mr: ठिकाणाविषयी माहिती प्राप्त करण्यासाठी नेटवर्क प्रवेश वसॉफ्टवेअर सुधारणा
    उपलब्ध करणे आवश्यक आहे.

en: Weak
mr: कमजोर

en: Welcome to Fedora
mr: फेडोरावर स्वागत आहे

en: What language would you like to use during the installation process?
mr: प्रतिष्ठापन प्रक्रिये दरम्यान तुम्हांस कोणती भाषा वापरायला आवडेल?

en: When finished please exit from the shell and your system will reboot.
mr: समाप्तीनंतर कृपया शेलच्या बाहेर पडा आणि तुमची प्रणाली रीबूट होईल.

en: Which combination(s) would you prefer for switching between keyboard layouts?
mr: किबोर्ड मांडणी अंतर्गत कोणते पर्याय पसंत कराल?

en: Which device holds the root partition of your installation?
mr: कोणते विभाजन तुमच्या प्रतिष्ठापनचे रूट विभाजन धारण करते?

en: Which installation source would you like to use?
mr: तुम्हाला कोणते प्रतिष्ठापन स्रोत वापरायला आवडेल?

en: Which keyboard layouts would you like to use on this system?  You may move any layout to the top of the list to select it as the default.
mr: ह्या प्रणालीवर तुम्हाला कोणती किबोर्ड मांडणी वापरायला आवडेल?  पूर्वनिर्धारित म्हणून पसंत करण्यासाठी कुठलिही मांडणी सूचीच्या शीर्षास हलवणे शक्य आहे.

en: Will try to connect again in 15 seconds...
mr: 15 सेकंदांनतर पुन: जोडण्याचा प्रयत्न करु...

en: Wired (%(interface_name)s) connected
mr: वायर्ड (%(interface_name)s) जोडले

en: Wired (%(interface_name)s) connected
mr: वायर्ड (%(interface_name)s) जुळले

en: Wired (%(interface_name)s) disconnected
mr: वायर्ड (%(interface_name)s) खंडीत झाले

en: Wireless
mr: वायरलेस

en: Wireless connected to %(access_point)s
mr: जोडणी केलेले %(access_point)s

en: Working
mr: क्रियाशील

en: Writing network configuration
mr: नेटवर्क संरचना लिहीत आहे

en: X was unable to start on your machine.  Would you like to start VNC to connect to this computer from another computer and perform a graphical installation or continue with a text mode installation?
mr: X मशीन सुरू करू शकले नाही. दुसऱ्या संगणकापासून या संगणकाशी संपर्क करण्याकरिता व ग्राफिकल इंस्टॉलेशन सुरू करण्याकरिता किंवा मजकूर मोड इंस्टॉलेशनसह सुरू करण्यासाठी VNCला सुरू करायला आवडेल?

en: You can choose "Install to Hard Drive"
    in the Activities Overview at any later time.
mr: पुढील वेळी क्रिया अवलोकनमध्ये "हार्ड ड्राइव्हवर इंस्टॉल करा"
    पसंत करणे शक्य आहे.

en: You can remove existing filesystems you no longer need to free up space for this installation.  Removing a filesystem will permanently delete all of the data it contains.
mr: ह्या इंस्टॉलेशनकरिता जागा निर्माण करण्यासाठी वापर नसलेल्या अस्तित्वातील फाइलप्रणाली काढून टाकणे शक्य आहे.  फाइलप्रणाली काढून टाकल्याने समाविष्टीत सर्व डाटा नेहमीकरिता काढून टाकले जाईल.

en: You can remove or insert additional disks at this time and press 'Rescan Disks' below for the changes to take effect.
mr: ह्यावेळी अगाऊ डिस्क्स काढून टाका किंवा अंतर्भुत करा व बदलांच्या प्रभावकरिता खालील 'डिस्क्स पुन्हा स्कॅन करा' दाबा.

en: You don't have any Linux partitions.  Rebooting.
mr: तुमच्याकडे Linux विभाजन नाही.  रिबूट करत आहे.

en: You don't have any Linux partitions. Press return to get a shell.%s
mr: तुमच्याकडे कुठलेहि Linux विभाजन नाही. शेल प्राप्त करण्यासाठी रिटर्न दाबा. %s

en: You have chosen to encrypt some of your data. You will need to create a passphrase that you will use to access your data when you start your computer.
mr: ठराविक डाटा एंक्रिप्ट करायचे तुम्ही नीवड केली आहे. संगणक सुरू केल्यावर डाटाकरिता प्रवेश प्राप्त करण्यासाठी पासफ्रेज निर्माण करणे आवश्यक आहे.

en: You have chosen to manually set up the filesystems for your new %(productName)s installation. Before you begin, you might want to take a minute to learn the lay of the land. Quite a bit has changed.
    
    The most important change is that creation of new filesystems has been streamlined. You no longer have to build complex devices like LVM logical volumes in stages (physical volume, then volume group, then logical volume) -- now you just create a logical volume and we'll handle the legwork of setting up the physical volumes and volume group to contain it. We'll also handle adjusting the volume group as you add, remove, and resize logical volumes so you don't have to worry about the mundane details.
    
    
    Screen Layout
    
    The left-hand side of the screen shows the OS installations we were able to find on this computer. The new %(productName)s installation is at the top of the list. You can click on the names of the installations to see what filesystems they contain.
    
    Below the various installations and mountpoints on the left-hand side there are buttons to add a new filesystem, remove the selected filesystem, or configure the selected filesystem.
    
    The right-hand side of the screen is where you can customize the currently-selected mountpoint.
    
    On the bottom-left you will see a summary of the disks you have chosen to use for the installation. You can click on the blue text to see more detailed information about your selected disks.
    
    
    How to create a new filesystem on a new device
    
    1. Click on the + button.
    2. Enter the mountpoint and size. (Hint: Hover the mouse pointer over either of the text entry areas for help.)
    3. Select the new mountpoint under "New %(productName)s Installation" on the left-hand side of the screen and customize it to suit your needs.
    
    
    How to reformat a device/filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem from the left-hand side of the screen.
    2. Click on the "Customize" expander in the mountpoint customization area on the right-hand side of the screen.
    3. Activate the "Reformat" checkbutton, select a filesystem type and, if applicable, enter a mountpoint above in the "Mountpoint" text entry area.
    4. Click on "Apply changes"
    
    
    How to set a mountpoint for a filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem from the left-hand side of the screen.
    2. Enter a mountpoint in the "Mountpoint" text entry area in the mountpoint customization area.
    3. Click on "Apply changes"
    
    
    How to remove a filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem you wish to remove on the left-hand side of the screen.
    2. Click the - button.
    
    Hint: Removing a device that already exists on your disk from the "New %(productName)s Installation" does not remove it from the disk. It only resets that device to its original state. To remove a device that already exists on your disk, you must select it from under any of the other detected installations (or "Unknown") and hit the - button.
    
    
    Tips and hints
    
    You can enter sizes for new filesystems that are greater than the total available free space. The installer will come as close as possible to the size you request.
    
    By default, new devices use any/all of your selected disks.
    
    You can change which disks a new device may be allocated from by clicking the configure button (the one with a tools graphic) while that device is selected.
    
    When adding a new mountpoint by clicking the + button, leave the size entry blank to make the new device use all available free space.
    
    When you remove the last device from a container device like an LVM volume group, we will automatically remove that container device to make room for new devices.
    
    When the last partition is removed from a disk, that disk may be reinitialized with a new partition table if we think there is a more appropriate type for that disk.
mr: %(productName)s इंस्टॉलेशनकरिता तुम्हाला फाइलसिस्टम्स स्वहस्ते सेटअप करायचे ठरवले आहे. सुरू करण्यापूर्वी, मांडणीचे स्वरूप शिकूण घ्या. थोडाफार बदल झाला आहे.
    
    सर्वात महत्वाचे म्हणजे नवीन फाइलप्रणालीचे निर्माण स्टिमलाइन्ड झाले आहे. क्लिष्ठ साधने जसे कि LVM लॉजिकल वॉल्युम्स यांचे स्टेजमध्ये निर्माण करायची आवश्यकता नाही (फिजिकल वॉल्युम, त्यानंतर वॉल्युम ग्रुप, व त्यानंतर लॉजिकल वॉल्युम) -- आता फक्त लॉजिकल वॉल्युम निर्माण करा व फिजिकल वॉल्युम्स व समाविष्टजोगी वॉल्युम ग्रुप सेट केले जातात. लॉजिकल वॉल्युम्सचे समावेश, काढून टाकणे, व पुन्हआकार करतेवेळी वॉल्युम ग्रुप देखील हाताळले जातात, जेणेकरून तुम्हाला सामान्य तपशीलविषयी काळजीघ्यायची आवश्यकता पडणार नाही.
    
    
    पडद्याची मांडणी
    
    पडद्याची डावी-बाजू ह्या संगणकावरील OS इंस्टॉलेशन्स दाखवते. नवीन %(productName)s इंस्टॉलेशन सूचीच्या शीर्ष ठिकाणी आहे. इंस्टॉलेशन नावांवर क्लिक करून समाविष्टीत फाइलप्रणाली पहाणे शक्य आहे.
    
    नवीन फाइलप्रणाली समाविष्ट करणे, निवडलेली फाइलप्रणाली काढून टाकणे, किंवा संरचीत करण्यासाठी खालील डाव्या-बाजूस विविध इंस्टॉलेशन्स व माऊंटपॉइंट्स  आढळतात.
    
    सध्याचे-निवडलेल्या माऊंटपॉइंटला पसंतीचे करण्यासाठी पडद्याच्या डाव्या-बाजूस पहा.
    
    तळाला-डाव्या बाजूस इंस्टॉलेशनकरिता वापरण्याजोगी डिस्क्चे सारांश आढळेल. निवडलेल्या डिस्क्सविषयी अधिक माहितीकरिता निळ्या मजकूरवर क्लिक करा.
    
    
    नवीन साधनावर नवीन फाइलप्रणाली कशा प्रकारे निर्माण करायची
    
    १. + बटनावर क्लिक करा.
    २. माऊंटपॉइंट व आकार द्या. (टिप: मदतकरिता माऊस पॉइंटरला कोणत्याही मजकूर नोंदणी क्षेत्रावर फिरवा.)
    ३. पडद्याच्या डाव्या-बाजूस "नवीन %(productName)s इंस्टॉलेशन" अंतर्गत नवीन माऊंटपॉइंट निर्माण करा व आवश्यकता नुसार पसंतीचे करा.
    
    
    डिस्कवरील आधिपासूनच अस्तित्वात असणारे साधन किंवा फाइलप्रणाली कशी पुनररूपण करायची
    
    १. पडद्याच्या डाव्या-बाजूपासून फाइलसिस्टम पसंत करा.
    २. पडद्याच्या ऊजव्या-बाजूस माऊंटपॉइंट पसंतीच्या क्षेत्रात "पसंतीचे करा" एक्सपँडरवर क्लिक करा.
    ३. "पुनररूपण" चेकबटनावर क्लिक करा, फाइलप्रणाली प्रकार पसंत करा व, लागू असल्यास, "माऊंटपॉइंट" मजकूर नोंदणी क्षेत्रात माऊंटपॉइंट द्या.
    ४. "बदल लागू करा"वर क्लिक करा
    
    
    डिस्कवर अस्तित्वातील फाइलप्रणालीकरिता माऊंटपॉइंट कसे सेट करायचे
    
    १. पडद्याच्या डाव्या-बाजूपासून फाइलप्रणाली निवडा.
    २. माऊंटपॉइंट पसंतीच्या क्षेत्रात "माऊंटपॉइंट" मजकूर नोंदणी क्षेत्रात माऊंटपॉइंट द्या.
    ३. "बदल लागू करा"क्लिक करा
    
    
    डिस्कवर अस्तित्वातील फाइलप्रणाली कशी काढून टाकायची
    
    १. पडद्याच्या डाव्या-बाजूस काढून टाकण्याजोगी फाइलप्रणाली पसंत करा.
    २. - बटन क्लिक करा.
    
    सूचना: "नवीन %(productName)s इंस्टॉलेशन" पासून डिस्कवरिल आधिपासून अस्तित्वात असलेले साधन काढून टाकल्यामुळे त्यास डिस्कवरून काढून टाकले जात नाही. फक्त साधनाला त्याच्या मूळ स्तरकरिता पूर्ववत् केले जाते. डिस्कवर आधिपासूनच अस्तित्वात असलेले साधन काढून टाकण्याकरिता, इतर आढळलेल्या कोणत्याहि इंस्टॉलेशन्सपासून त्यास निवडा (किंवा "अपरिचीत") व - बटन दाबा.
    
    
    टिप व सूचना
    
    एकूण उपलब्ध मोकळ्या जागापेक्षा जास्त नवीन फाइलप्रणालीकरिता आकार द्या. इंस्टॉलर विनंतीकृत आकार वापरण्याचा प्रयत्न करेल.
    
    पूर्वनिर्धारितपणे, नवीन साधन कोणतेही किंवा सर्व निवडलेल्या डिस्क्स्चा वापर करते.
    
    साधन निवडल्यानंतर, संरचीत करा बटनावर क्लिक करून (साधन ग्राफिक्स असलेले) नवीन साधनाला कोणत्या डिस्कचे वाटप केले जाईल त्यास बदलणे शक्य आहे.
    
    + बटन क्लिक करून नवीन माऊंटपॉइंट समावेश करतेवेळी, नवीन साधनाने सर्व उपलब्ध मोकळ्या जागेचा वापर करण्यासाठी आकार रिकामे सोडा.
    
    कंटेनर साधन जसे कि LVM वॉल्यु ग्रुपपासून शेवटचे साधन काढून टाकतेवेळी, नवीन साधनांकरिता जागा निर्माण करण्यासाठी कंटेनर साधन स्वयंरित्या काढून टाकले जाईल.
    
    डिस्कपासून शेटवचे विभाजन काढून टाकल्यानंतर, डिस्क योग्य फाइलप्रकारनुसार नवीन पार्टिशन तक्तासह पुन्हा सुरू होईल.

en: You have chosen to skip bootloader installation.  Your system may not be bootable.
mr: तुम्ही बूटलोडर प्रतिष्ठापन वगळ्याचे ठरवले आहे.  प्रणाली कदाचीत बूटजोगी नसावी.

en: You have no working NTP server configured
mr: तुमच्याकडे कार्यरत NTP सर्व्हर संरचीत नाही

en: You have provided a weak passphrase: %s
mr: तुम्ही कमजोर पासफ्रेज: %s पुरवले आहे

en: You may <a href="">go back to the main menu</a> to complete other
    installation options while this scan completes.
mr: हे स्कॅन पूर्ण होईपर्यंत इतर इंस्टॉलेशन पर्याय पूर्ण करण्यासाठी
    तुम्ही <a href="">मुख्य मेन्युकडे जाऊ</a> शकता.

en: You may add a keyboard layout by selecting it below:
mr: खालील प्रकारे नीवड करून किबोर्ड मांडणी समाविष्ट करणे शक्य आहे:

en: You may input a comma-separated list of group names and group IDs here.
    Groups that do not already exist will be created; specify their GID in parentheses.
mr: येथे तुम्ही स्वल्प-विराम विभाजीत गट नावे व गट ID इंपुट करू शकता.
    आधिपासूनच अस्तित्वात नसलेले गट निर्माण केले जाईल; पॅरंथिसिसमध्ये GID निर्देशीत करा.

en: You must create a new filesystem on the root device.
mr: रूट साधनवर नवीन फाइलप्रणाली निर्माण करणे अशक्य.

en: You need more space on the following file systems:
mr: खालील फाइल प्रणाल्यांवर तुम्हांस अधिक जागेची गरज आहे:

en: You need to set up networking first if you want to use NTP
mr: NTP चा वापर करायचे असल्यास प्रथम नेटवर्किंग ठरवा

en: You wake up inside an OS installer in Timbuktu, and it's six months in the future.  But, there are bugs.  Bugs everywhere.  Bugs you must live with.  This OS of the future isn't a stable OS you can rely on.  It's for testing purposes only.
mr: टिम्बक्टु मधील OS इंस्टॉलर अंतर्गत, व भविष्यातील सहा महिन्यांकरिता सक्रिय व्हा.  परंतु, त्यामध्ये बग्स् आहेत.  बग्स् सर्वत्र.  बग्स् जे कार्य प्रभावीत करते.  भविष्यातील हे OS विश्वासर्ह स्थीर OS नाही.  हे फक्त चाचणी कारणास्तव आहे.

en: Your current <a href=""><b>%(product)s</b> software selection</a> requires <b>%(total)s</b> of available space, including <b>%(software)s</b> for software and <b>%(swap)s</b> for swap space.
mr: सध्याच्या <a href=""><b>%(product)s</b> सॉफ्टवेअर निवड</a> यास  <b>%(total)s</b> उपलब्ध जागा आवश्यक आहे, सॉफ्टवेअरकरिता <b>%(software)s</b> व स्वॅप स्पेसकरिता <b>%(swap)s</b> समाविष्टीत.

en: Your customizations will result in the following changes taking effect after you return to the main menu and begin installation:
mr: मुख्य मेन्यूवर पुन्हा आल्यानंतर व इंस्टॉलेशन सुरू केल्यावर तुम्ही केलेले बदल लागू होतील:

en: Your system had dirty file systems which you chose not to mount.  Press return to get a shell from which you can fsck and mount your partitions. %s
mr: प्रणालीवर घाणेरडी फाइल प्रणाली आहे जी तुम्ही आरोहित न करण्यासाठी निवडली आहे. रिटर्न दाबून शेल सुरू करा जेथून fsck व विभाजने माउंट करणे शक्य आहे. %s

en: Your system has been mounted under %(rootPath)s.
    
    Press <return> to get a shell. If you would like to make your system the root environment, run the command:
    
    	chroot %(rootPath)s
    
    %(msg)s
mr: प्रणाली %(rootPath)s अंतर्गत माउंट केली आहे.
    
    शेल सुरू करण्यासाठी <return> दाबा. प्रणालीला रूट म्हणून चालवायचे असल्यास, खालील आदेश चालवा:
    
    	chroot %(rootPath)s
    
    %(msg)s

en: Your system is mounted under the %s directory.
mr: तुमची प्रणाली %s निर्देशिकेखाली आरोहित झाली आहे.

en: _Accept Changes
mr: बदल स्वीकारा (_A)

en: _Add
mr: समावेश करा (_A)

en: _Add FCoE Disk(s)
mr: FCoE डिस्कस्चा समावेश (_A)

en: _Add a disk...
mr: डिस्क समावेश करा (_A)...

en: _Add mount point
mr: माउंट पॉइंट समाविष्ट करा (_A)

en: _Add user to the following groups:
mr: खालील गटांमध्ये वापरकर्ता समाविष्ट करा (_A):

en: _Advanced...
mr: प्रगत (_A)...

en: _Auto-detected installation media:
mr: स्वयं-आढळलेले इंस्टॉलेशन मिडिया (_A):

en: _Begin Installation
mr: प्रतिष्ठापन सुरू करा (_B)

en: _Bind targets to network interfaces
mr: टार्गेटस्ला नेटवर्क इंटरफेससह बांधनी करा (_B)

en: _Cancel
mr: रद्द करा (_C)

en: _Cancel & Return to Custom Partitioning
mr: रद्द करा व पसंतीच्या विभाजनकडे जा (_C)

en: _Choose an ISO
mr: ISO पसंत करा (_C)

en: _Click here to create them automatically.
mr: स्वयंरित्या निर्माण करण्यासाठी येथे क्लिक करा (_C).

en: _Close
mr: बंद करा (_C)

en: _Configuration URL
mr: संरचना URL (_C)

en: _Configure...
mr: संरचीत करा (_C)...

en: _Confirm password
mr: पासवर्डची खात्री करा (_C)

en: _Confirm:
mr: खात्री करा (_C):

en: _Continue
mr: पुढे चला (_C)

en: _Custom partitioning
mr: पसंतीचे विभाजन (_C)

en: _Delete
mr: नष्ट करा (_D)

en: _Delete It
mr: नष्ट करा (_D)

en: _Discovery Authentication Type:
mr: डिस्कवरि ऑथेंटिकेशन प्रकार (_D):

en: _Do not install bootloader
mr: बूटलोडर इंस्टॉल करू नका (_D)

en: _Done
mr: पूर्ण झाले (_D)

en: _Enable HTTP Proxy
mr: HTTP प्रॉक्सी सुरू करा (_E)

en: _Encrypt
mr: एंक्रिप्ट करा (_E)

en: _Encrypt my data. I'll set a passphrase later.
mr: माझा डाटा एनक्रिप्ट करा (_E). पासफ्रेज नंतर ठरवले जाईल.

en: _Exit Installer
mr: इंस्टॉलरमधून बाहेर पडा (_E)

en: _FTP Proxy
mr: FTP प्रॉक्सी (_F)

en: _Fedora
mr: Fedora (_F)

en: _Filter By:
mr: यानुसार फिल्टर करा (_F):

en: _Finish configuration
mr: संरचना पूर्ण करा (_F)

en: _Full disk summary and bootloader...
mr: संपूर्ण डिस्क सारांश व बूटलोडर (_F)...

en: _Full name
mr: संपूर्ण नाव (_F)

en: _Get me out of here!
mr: मला इथून बाहेर काढा (_G)!

en: _Go
mr: जा (_G)

en: _Hostname:
mr: यजमाननाव (_H):

en: _I accept my fate.
mr: मला माझे नशीब स्वीकार्य आहे (_I).

en: _INSTALLATION DESTINATION
mr: इंस्टॉलेशन लक्ष्य (_I)

en: _INSTALLATION SOURCE
mr: इंस्टॉलेश स्रोत (_I)

en: _ISO file:
mr: ISO फाइल (_I):

en: _KEYBOARD
mr: किबोर्ड (_K)

en: _Key:
mr: कि (_k):

en: _LANGUAGE SUPPORT
mr: भाषा समर्थन (_L)

en: _LUN:
mr: LUN (_L):

en: _Log In
mr: प्रवेश करा (_L)

en: _Method
mr: मेथड (_M)

en: _Modify Software Source
mr: सॉफ्टवेअर सोअर्स् संपादित करा (_M)

en: _Modify Storage Layout
mr: स्टोरेज मांडणी संपादित करा (_M)

en: _Modify...
mr: संपादित करा (_M)...

en: _Multipath Devices
mr: मल्टिपाथ साधने (_M)

en: _NETWORK CONFIGURATION
mr: नेटवर्क संरचना (_N)

en: _NIC:
mr: NIC (_N):

en: _Name:
mr: नाव (_N):

en: _Network Name
mr: नेटवर्कचे नाव (_N)

en: _No
mr: नाही (_N)

en: _Node login authentication type:
mr: नोड लॉगिन ऑथेंटिकेशन प्रकार (_N):

en: _OK
mr: ठिक आहे (_O)

en: _Options
mr: पर्याय (_O)

en: _Other SAN Devices
mr: इतर SAN साधने (_O)

en: _Passphrase:
mr: पासफ्रेज (_P):

en: _Password
mr: पासवर्ड (_P)

en: _Password:
mr: पासवर्ड (_P):

en: _Port:
mr: पोर्ट (_P):

en: _Preserve
mr: साठवा (_P)

en: _Proxy setup...
mr: प्रॉक्सी सेटअप (_P)...

en: _Quit
mr: बाहेर पडा (_Q)

en: _Quit installer
mr: इंस्टॉलरपासून बाहेर पडा (_Q)

en: _ROOT PASSWORD
mr: रूट पासवर्ड (_R)

en: _Reboot
mr: रिबूट (_R)

en: _Reclaim space
mr: जागा पुनःप्राप्त करा (_R)

en: _Remove
mr: काढून टाका (_R)

en: _Rescan Disks
mr: डिस्क्स पुन्हा स्कॅन करा (_R)

en: _Reset All
mr: सर्व पूर्ववत् करा (_R)

en: _Retry Discovery
mr: पुन्हा शोधा (_R)

en: _Reverse CHAP Username:
mr: रिवर्स CHAP वापरकर्तानाव (_R):

en: _Root Password:
mr: रूट पासवर्ड (_R):

en: _SOFTWARE SELECTION
mr: सॉफ्टवेअर निवड (_S)

en: _Save
mr: साठवा (_S)

en: _Save Changes
mr: बदल साठवा (_S)

en: _Save Passphrase
mr: पासफ्रेज साठवा (_S)

en: _Select
mr: निवडा (_S)

en: _Select the type of device you wish to add
mr: समावेशजोगी साधनाचा प्रकार निवडा (_S)

en: _Set as Boot Device
mr: बूट साधन म्हणून ठरवा (_S)

en: _Shrink
mr: आंकुचीत करा (_S)

en: _Socks Host
mr: FTP प्रॉक्सी (_F)

en: _Start Discovery
mr: डिस्कवरि सुरू करा (_S)

en: _Stop Hotspot...
mr: हॉटस्पॉट थांबवा (_S)...

en: _Target IP Address:
mr: लक्ष्य IP पत्ता (_T):

en: _Target:
mr: लक्ष्य (_T):

en: _Test the layout configuration below:
mr: खाली मांडणी संरचनाची चाचणी करा (_T):

en: _USER CREATION
mr: वापरकर्ता निर्माण (_U)

en: _Unlock
mr: कुलूपबंद अशक्य करा (_U)

en: _Update Settings
mr: सेटिंग्ज सुधारित करा (_U)

en: _Use Authentication
mr: ओळख पटवा (_U)

en: _Use as Hotspot...
mr: हॉटस्पॉट म्हणून वापर करा (_U)...

en: _Username
mr: वापरकर्तानाव (_U)

en: _Verify
mr: तपासणी करा (_V)

en: _WWID:
mr: WWID (_W):

en: _Yes
mr: होय (_Y)

en: _zSeries Devices
mr: zSeries साधने (_z)

en: checked
mr: तपासले

en: column
mr: स्तंभ

en: container
mr: कंटेनर

en: description
mr: वर्णन

en: disk free
mr: डिस्क फ्री

en: eg: "20 GB", "500mb" (minus the quotation marks)
mr: उदा: "20 GB", "500mb" (कोटेशन मार्क्स् वजा करून)

en: empty password
mr: रिकामे पासवर्ड

en: fs free
mr: fs मोकळे

en: iSCSI _Initiator Name:
mr: iSCSI इनिशिएटर नाव (_I):

en: label
mr: लेबल

en: local ISO file
mr: स्थानीय ISO फाइल

en: name
mr: नाव

en: no
mr: नाही

en: selected
mr: नीवडलेले

en: storage configuration failed: %s
mr: स्टोरेज संरचना अपयशी: %s

en: summary
mr: सारांश

en: team
mr: टिम

en: testing status...
mr: चाचणी स्थिती...

en: unplugged
mr: प्लग अशक्य

en: use
mr: वापर

en: yes
mr: होय
