Anaconda - en to ml translation catalogue (734 entries)

en: 	Installation complete.  Press return to quit
ml: 	ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ പൂര്‍ത്തിയായി. പുറത്തു് കടക്കുന്നതിനായി return അമര്‍ത്തുക.

en: 
    
    Unknown Error.  Aborting.
ml: 
    
    അപരിചിതമായ തെററ്.  നിര്‍ത്തുന്നു.

en: 
    
    WARNING!!! VNC server running with NO PASSWORD!
    You can use the vncpassword=<password> boot option
    if you would like to secure the server.
ml: 
    
    മുന്നറിയിപ്പ്!!! VNC സര്‍വര്‍ അടയാളവാക്കിലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു!
    നിങ്ങള്‍ക്ക് സര്‍വര്‍ സുരക്ഷിതമാക്കണമെങ്കില്‍
    self.password=<password> എന്ന ബൂട്ട് ഉപാധി ഉപയോഗിക്കാം.

en: 
    
    You chose to connect to a listening vncviewer. 
    This does not require a password to be set.  If you 
    set a password, it will be used in case the connection 
    to the vncviewer is unsuccessful
ml: 
    
    നിങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്ന vncviewer-ലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി
    തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു. ഇതിന് പാസ്‌വേര്‍ഡ് ക്രമീകരിക്കേണ്ടതില്ല.
    നിങ്ങള്‍ ഒരു പാസ്‌വേര്‍ഡ് ക്രമീകരിച്ചാല്‍, vncviewer-ലേക്കുള്ള
    കണക്ഷന്‍ ശരിയായില്ല എങ്കില്‍ അത് ഉപയോഗിക്കുന്നതാണ്.

en: 
    
    You chose to execute vnc with a password.
ml: 
    
    നിങ്ങള്‍ ഒരു പാസ്‌വേര്‍ഡ് ഉപയോഗിച്ച് vnc പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുവാന്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

en: 
    Press <return> to reboot your system.
ml: 
    നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം വീണ്ടും ബൂട്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി <return> അമര്‍ത്തുക.

en:   Please make your choice from above ['q' to quit | 'c' to continue |
      'r' to refresh]:
ml: മുകളില്‍ നിന്നും നിങ്ങള്‍ക്കിഷ്ടമുള്ളതു് ദയവായി തെരഞ്ഞെടുക്കുക [പുറത്തു്കടക്കുന്നതിനു് 'q' | തുടരുന്നതിനു് 'c' |
      പുതുക്കുന്നതിനു് 'r']:

en:  DNS: %s
ml: ഡിഎന്‍എസ്: %s

en:  IPv4 Address: %(addr)s Netmask: %(netmask)s Gateway: %(gateway)s
ml:  IPv4 വിലാസം: %(addr)s നെറ്റ്മാസ്ക്: %(netmask)s ഗേറ്റ്‌വേ: %(gateway)s

en:  IPv6 Address: %(addr)s/%(prefix)d
ml:  IPv6 വിലാസം: %(addr)s/%(prefix)d

en:  Starting text mode.
ml:  ടെക്സ്റ്റ് മോഡ് ആരംഭിക്കുന്നു.

en:  The system will reboot automatically when you exit from the shell.
ml: ഷെല്ലില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുമ്പോള്‍ സിസ്റ്റം സ്വയമായി വീണ്ടും ബൂട്ട് ചെയ്യപ്പെടുന്നു.

en:  Try the text mode installer by running:
    
    '/usr/bin/liveinst -T'
    
     from a root terminal.
ml:  ഒരു റൂട്ട് ടെര്‍മിനലില്‍ നിന്നും ഇതു് നടപ്പാലാക്കി :
    
    '/usr/bin/liveinst -T'
    
    അടുത്ത ടെക്സ്റ്റ് മോഡ് ഇന്‍സ്റ്റോളര്‍ ശ്രമിച്ചു് നോക്കാം.

en: %(count)d disk selected; %(capacity)s capacity; %(free)s free | %(count)d disks selected; %(capacity)s capacity; %(free)s free
ml[0]: %(count)d ഡിസ്ക് തെരഞ്ഞെടുത്തു; %(capacity)s വ്യാപ്തി; %(free)s കാലി
ml[1]: %(count)d ഡിസ്കുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തു; %(capacity)s വ്യാപ്തി; %(free)s കാലി

en: %(desc)s cannot be of type %(type)s
ml: %(desc)s-നു് %(type)s തരം പാടില്ല

en: %(desc)s cannot be of type %(type)s.
ml: %(desc)s, %(type)s തരമാകുവാന്‍ പാടില്ല.

en: %(desc)s must be between %(min)d and %(max)d MB in size
ml: %(desc)s, %(min)d-നും %(max)d എംബിയ്ക്കുമിടയിലായിരിയ്ക്കണം

en: %(desc)s must be mounted on one of %(mountpoints)s.
ml: %(desc)s, %(mountpoints)s-ല്‍ ഒന്നില്‍ മൌണ്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കണം.

en: %(desc)s must be within the first %(max_mb)dMB of the disk.
ml: %(desc)s ഡിസ്ക്കിന്റെ ആദ്യത്തെ %(max_mb)d MBക്കകത്തായിരിക്കണം.

en: %(desc)s must not be larger than %(max)dMB.
ml: %(desc)s, %(max)dMB-നേക്കാള്‍ കൂടുതലായിരിയ്ക്കണം.

en: %(desc)s must not be smaller than %(min)dMB.
ml: %(desc)s, %(min)dMB-നേക്കാള്‍ കുറവായിരിയ്ക്കണം.

en: %(deviceName)s may not have enough space for grub2 to embed core.img when using the %(fsType)s filesystem on %(deviceType)s
ml: core.img എംബഡ് ചെയ്യുന്നതിനായി grub2-വിനുള്ള %(deviceName)s-നു് മതിയായ സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല. %(fsType)s ഫയല്‍സിസ്റ്റം ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു, %(deviceType)s-ല്‍.

en: %(freeSize)s of %(devSize)s
ml: %(freeSize)s / %(devSize)s

en: %(fs)s must be on a device of type %(type)s
ml: %(fs)s, %(type)s തരത്തിലുള്ളൊരു ഡിവൈസിലായിരിയ്ക്കണം

en: %(name)s must have one of the following disklabel types: %(types)s.
ml: %(name)s-നു് ഇതിലൊരു ഡിസ്ക് ലേബല്‍ തരമുണ്ടായിരിയ്ക്കണം: %(types)s.

en: %(productName)s %(productVersion)s INSTALLATION
ml: %(productName)s %(productVersion)s ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍

en: %(productName)s %(productVersion)s installation
ml: %(productName)s %(productVersion)s ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍

en: %(productName)s %(productVersion)s installation on host %(name)s
ml: %(productName)s %(productVersion)s ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍, %(name)s ഹോസ്റ്റില്‍

en: %(product_name)s requires %(needed_ram)s MB of memory to install, but you only have %(total_ram)s MB on this machine.
ml: %(product_name)s-നു് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനു് %(needed_ram)s MB മെമ്മറി ആവശ്യമുണ്ടു്, പക്ഷേ ഈ സിസ്റ്റത്തില്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് %(total_ram)s MB മാത്രമേയുള്ളൂ

en: %(sw_text)s You don't have enough space available to install <b>%(product)s</b>, even if you used all of the free space available on the selected disks.
ml: %(sw_text)s നിങ്ങള്‍ക്കു് <b>%(product)s</b> ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാന്‍ മതിയായ സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല, തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡിസ്കുകളിലുള്ള മൊത്തം മതിയായ സ്ഥലം ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നെങ്കിലും കാര്യമില്ല.

en: %d _storage device selected | %d _storage devices selected
ml[0]: %d _സംഭരണ ഡിവൈസ് തെരഞ്ഞുടുത്തു
ml[1]: %d _സംഭരണ ഡിവൈസുകള്‍ തെരഞ്ഞുടുത്തു

en: %s (confirm):
ml: %s (ഉറപ്പാക്കുക):

en: %s The disks you've selected have the following amounts of free space:
ml: %s നിങ്ങള്‍ തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡിസ്കുകളില്‍ ഉപയോഗത്തിലില്ലാത്ത ഈ സ്ഥലമുണ്ടു്:

en: %s cannot be encrypted
ml: %s എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: %s cannot be on an encrypted block device.
ml: %s ഒരു എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്ത ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസിനുമേല്‍ ആവാന്‍ പറ്റില്ല.

en: %s free
ml: %s ഉപയോഗത്തിലില്ല

en: %s is missing. Cannot setup firewall.
ml: %s ലഭ്യമല്ല. ഫയര്‍വോള്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: %s is now successfully installed on your system and ready for you to use!  Go ahead and reboot to start using it!
ml: %s ഇപ്പോള്‍ നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തില്‍ വിജയകരമായി ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തു്, ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ തയ്യാറാണു്!  റീബൂട്ട് ചെയ്തു് ഉപയോഗിയ്ക്കുക!

en: %s is now successfully installed on your system and ready for you to use!  When you are ready, reboot your system to start using it!
ml: %s വിജയകരമായി നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തില്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു, ഇപ്പോള്‍ ഉപയോഗത്തിനു് തയ്യാര്‍! നിങ്ങള്‍ തയ്യാറാകുമ്പോള്‍, ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനായി നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം റീബൂട്ട് ചെയ്യുക!

en: %s is now successfully installed on your system, but some configuration still needs to be done.  Finish it and then click the Finish configuration button please.
ml: %s നിലവില്‍ നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തില്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു. പക്ഷേ ചില ക്രമീകരണങ്ങള്‍ ഇനിയും ചെയ്യേണ്ടതുണ്ടു്. ഇതു് പൂര്‍ത്തിയാക്കി, പൂര്‍ത്തിയാക്കുക ബട്ടണ്‍ ദയവായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: %s must be on a primary partition.
ml: %s ഒരു പ്രൈമറി പാര്‍ട്ടീഷനായിരിയ്ക്കണം.

en: %s timezone
ml: %s സമയമേഘല

en: %s to switch layouts.
ml: ശൈലികള്‍ മാറുന്നതിനായി %s.

en: /boot filesystem
ml: /boot ഫയല്‍സിസ്റ്റം

en: /boot/efi must be on a device of type %s
ml: /boot/efi %s തരത്തിലുള്ള ഡിവൈസിലായിരിയ്ക്കണം

en: <b>%(count)d disk; %(size)s capacity; %(free)s free space</b> (unpartitioned and in filesystems) | <b>%(count)d disks; %(size)s capacity; %(free)s free space</b> (unpartitioned and in filesystems)
ml[0]: <b>%(count)d ഡിസ്ക് %(size)s വ്യാപ്തി; %(free)s ഉപയോഗിയ്ക്കാത്ത സ്ഥലം</b> (പാര്‍ട്ടീഷന്‍ ചെയ്യാത്തതും  ഫയല്‍സിസ്റ്റങ്ങളിലുള്ളതും)
ml[1]: <b>%(count)d ഡിസ്കുകള്‍ %(size)s വ്യാപ്തി; %(free)s ഉപയോഗിയ്ക്കാത്ത സ്ഥലം</b> (പാര്‍ട്ടീഷന്‍ ചെയ്യാത്തതും  ഫയല്‍സിസ്റ്റങ്ങളിലുള്ളതും)

en: <b>%(count)s disk; %(size)s reclaimable space</b> (in filesystems) | <b>%(count)s disks; %(size)s reclaimable space</b> (in filesystems)
ml[0]: <b>%(count)s ഡിസ്ക്; %(size)s വീണ്ടെടുക്കാവുന്ന സ്ഥലം</b> (ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങളില്‍)
ml[1]: <b>%(count)s ഡിസ്കുകള്‍; %(size)s വീണ്ടെടുക്കാവുന്ന സ്ഥലം</b> (ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങളില്‍)

en: <b>Authentication required by wireless network</b>
ml: <b>വയര്‍ലെസ്സ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിനു് ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കേണ്ടതുണ്ടു്</b>

en: <b>Device _Type:</b>
ml: <b>ഡിവൈസ് _തരം:</b>

en: <b>Discovery login rejected.</b>
ml: <b>കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള പ്രവേശനം നിഷേധിച്ചു.</b>

en: <b>Disk rescan complete.</b>
ml: <b>ഡിസ്ക് വീണ്ടും പരിശോധിയ്ക്കുന്നതു് പൂര്‍ണ്ണം.</b>

en: <b>Error adding FCoE SAN.</b>
ml: <b>FCoE SAN ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പിശക്.</b>

en: <b>Mount _Point:</b>
ml: <b>മൌണ്ട് _പോയിന്റ്:</b>

en: <b>Node login failed.</b>
ml: <b>നോഡ് പ്രവേശനം പരാജയപ്പെട്ടു.</b>

en: <b>Partition scheme:</b>
ml: <b>പാര്‍ട്ടീഷന്‍ സജ്ജീകരണം:</b>

en: <b>Pass_word</b>
ml: <b>_രഹസ്യവാക്ക്</b>

en: <b>Tip:</b> Keep your username shorter than 32 characters and do not use spaces.
ml: <b>സൂചന:</b> നിങ്ങളുടെ ഉപയോക്തൃനാമം 32 അക്ഷരങ്ങളേക്കാള്‍ ചെറുതാക്കുക, സ്പെയിസുകള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ പാടില്ല.

en: <b>User_name</b>
ml: <b>ഉ_പയോക്തൃനാമം</b>

en: <b>Warning:</b> All storage changes made using the installer will be lost when you press 'Rescan Disks'.
ml: <b>മുന്നറിയിപ്പു്:</b> 'ഡിസ്കുകള്‍ വീണ്ടും പരിശോധിയ്ക്കുക' അമര്‍ത്തുമ്പോള്‍,  ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ഉപയോഗിച്ചു് വരുത്തിയ എല്ലാ സംഭരണ മാറ്റങ്ങളും നഷ്ടമാകുന്നു.

en: <b>You don't have enough space available to install %(productName)s</b>, even if you used all of the free space available on the selected disks.  You could add more disks for additional space, modify your software selection to install a smaller version of <b>%(productName)s</b>, or quit the installer.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡിസ്കുകളിലുള്ള മൊത്തം സ്ഥലം ഉപയോഗിച്ചാലും <b> നിങ്ങള്‍ക്കു് %(productName)s ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി മതിയായ സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല</b>. അധികമായ സ്ഥലത്തിനു് നിങ്ങള്‍ക്കു് കൂടുതല്‍ ഡിസ്കുകള്‍ ചേര്‍ക്കാം, <b>%(productName)s</b>-ന്റെ ചെറിയ പതിപ്പു് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കലില്‍ മാറ്റം വരുത്താം, അല്ലെങ്കില്‍ ഇന്‍സ്റ്റോളറില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുക.

en: <b>You don't have enough space available to install %s</b>.  You can shrink or remove existing partitions via our guided reclaim space tool, or you can adjust your partitions on your own in the custom partitioning interface.
ml: <b>%s ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനു് നിങ്ങള്‍ക്കു് മതിയായ സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല</b>.  സഹായത്തിനുള്ള വീണ്ടെടുക്കല്‍ സ്പെയിസ് പ്രയോഗം മുഖേന നിങ്ങള്‍ക്കു് നിലവിലുള്ള പാര്‍ട്ടീഷനുകള്‍ ചെറുതാക്കാം അല്ലെങ്കില്‍ നീക്കം ചെയ്യാം, അല്ലെങ്കില്‍ യഥേഷ്ടമുള്ള പാര്‍ട്ടീഷനിങ് ഇന്റര്‍ഫെയിസിലൂടെ നിങ്ങള്‍ക്കു് പാര്‍ട്ടീഷന്‍ തയ്യാറാക്കാം.

en: <b>_Desired Capacity:</b>
ml: <b>_ആവശ്യമുള്ള വ്യാപ്തി:</b>

en: <b>_Label:</b>
ml: <b>ലേ_ബല്‍:</b>

en: <b>_Proxy URL</b>
ml: <b>പ്രോക്സി _യുആര്‍എല്‍</b>

en: <span font-desc="Cantarell 11">A_utomatically configure my %(productName)s installation to the disk(s) I selected and return me to the main menu.</span>
ml: <span font-desc="Cantarell 11">തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡിസ്കിലേക്കു് %(productName)s ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ സ്വ_യമായി ക്രമീകരിച്ചു് പ്രധാന മെനുവിലേക്കു് തിരികെ പോകുക.</span>

en: <span font-desc="Cantarell 11">I want more space. _Guide me through shrinking and/or removing partitions so I can have more space for %(productName)s.</span>
ml: <span font-desc="Cantarell 11">കൂടുതല്‍ സ്ഥലം ആവശ്യമുണ്ടു്. %(productName)s-നു് കൂടുതല്‍ സ്ഥലം ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി പാര്‍ട്ടീഷനുകള്‍ ചെറുതാക്കുവാന്‍ അല്ലെങ്കില്‍ വലുതാക്കുവാന്‍ _സഹായിയ്ക്കുക.</span>

en: <span font-desc="Cantarell 11">I want to review/_modify my disk partitions before continuing.</span>
ml: <span font-desc="Cantarell 11">തുടരുന്നതിനു് മുമ്പു് ഡിസ്ക് പാര്‍ട്ടീഷനുകള്‍ പരിശോധിയ്ക്കണം/_മാറ്റം വരുത്തണം.</span>

en: <span foreground='grey' style='italic'>Free space</span>
ml: <span foreground='grey' style='italic'>ഉപയോഗിയ്ക്കാത്ത സ്ഥലം</span>

en: <span size="small" foreground="white">AVAILABLE SPACE</span>
ml: <span size="small" foreground="white">ലഭ്യമായ സ്ഥലം</span>

en: <span size="small" foreground="white">TOTAL SPACE</span>
ml: <span size="small" foreground="white">മൊത്തം സ്ഥലം</span>

en: <span size="small"><b>Example:</b> iqn.2012-09.com.example:diskarrays-sn-a8675309</span>
ml: <span size="small"><b>ഉദാഹരണം:</b> iqn.2012-09.com.example:diskarrays-sn-a8675309</span>

en: <span size="small"><b>Example:</b> squid.mysite.org:3128</span>
ml: <span size="small"><b>ഉദാഹരണത്തിനു്:</b> squid.mysite.org:3128</span>

en: ADD A KEYBOARD LAYOUT
ml: ഒരു കീബോര്‍ഡ് ശൈലി ചേര്‍ക്കുക

en: ADD A NEW MOUNT POINT
ml: പുതിയൊരു മൌണ്ട് പോയിന്റ് ചേര്‍ക്കുക

en: ADD iSCSI STORAGE TARGET
ml: iSCSI സംഭരണ ലക്ഷ്യം ചേര്‍ക്കുക

en: ADVANCED USER CONFIGURATION
ml: അധികമായ ഉപയോക്തൃ ക്രമീകരണം

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Add FCo_E SAN...
ml: FCo_E SAN ചേര്‍ക്കുക...

en: Add _iSCSI Target...
ml: _iSCSI ലക്ഷ്യം ചേര്‍ക്കുക...

en: Add a new mountpoint.
ml: ഒരു പുതിയ മൌണ്ട് പോയിന്റ് ചേര്‍ക്കുക.

en: Add a new repository.
ml: ഒരു പുതിയ റിപ്പോസിറ്ററി ചേര്‍ക്കുക.

en: Add and mark for usage NTP servers
ml: എന്‍റ്റിപി സര്‍വറുകള്‍ക്കായി ചേര്‍ത്തു് അടയാളപ്പെടുത്തുക

en: Add device
ml: ഡിവൈസ് ചേര്‍ക്കുക

en: Add-Ons for Selected Environment
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത സാഹചര്യത്തിനുള്ള ആഡ്-ഓണുകള്‍

en: Added new %(type)s to existing container %(name)s.
ml: പുതിയ %(type)s നിലവിലുള്ള %(name)s കണ്ടെയിനറിലേക്കു് ചേര്‍ക്കുക.

en: Additional repositories
ml: അധികമായ റിപ്പോസിറ്ററികള്‍

en: Administrator %s will be created
ml: അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍ %s തയ്യാറാക്കപ്പെടുന്നു

en: Alt + Shift to switch layouts.
ml: ശൈലികള്‍ മാറ്റുന്നതിനായി Alt + Shift ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: An error occurred trying to mount some or all of your system. Some of it may be mounted under %s.
    
    Press <return> to get a shell.
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം മൌണ്ട് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഒരു പിശകുണ്ടായിരിയ്ക്കുന്നു. ചിലതു് %s-ല്‍ മൌണ്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു.
    
    ഒരു ഷെല്ലിനായി <return> അമര്‍ത്തുക

en: An unknown error occurred during installation.  Details are below.
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ സമയത്തു് അപരിചിത പിശകുണ്ടായിരിയ്ക്കുന്നു. വിവരണങ്ങള്‍ താഴെ.

en: Apply configuration in installer
ml: ഇന്‍സ്റ്റോളറില്‍ ക്രമീകരണം ലഭ്യമാക്കുക

en: Are you sure you want to delete all of the data on %s?
ml: %s-ലുള്ള എല്ലാ ഡേറ്റയും നിങ്ങള്‍ക്കു് വെട്ടി നീക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Are you sure you wish to quit the
    installation process?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ പ്രക്രിയയില്‍ നിന്നും
    പുറത്തു് കടക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: As large as possible
ml: ഏറ്റവും സാധ്യമായ വലിപ്പം

en: Attempting to connect to vnc client on host %s...
ml: ഹോസ്റ്റ %s ലുളള vnc ക്ലൈന്റിലേക്കു് കണക്ഷന് ശ്രമിക്കുന്നു...

en: Authentication
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍

en: Authentication required
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കേണ്ടതുണ്ടു്

en: Authentication required by wireless network
ml: വയര്‍ലെസ്സ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിനു് ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കേണ്ടതുണ്ടു്

en: Automatic
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക്ക്

en: Automatic partitioning failed. Click for details.
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക് പാര്‍ട്ടീഷനിങ് പരാജയപ്പെട്ടു. വിവരങ്ങള്‍ക്കായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Automatic partitioning selected
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക്ക് പാര്‍ട്ടീഷനിങ് തെരഞ്ഞടുത്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Autopartitioning Options
ml: ഓട്ടോപാര്‍ട്ടീഷനിങ് ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Available regions
ml: ലഭ്യമായ സ്ഥലങ്ങള്‍

en: Available timezones in region %s
ml: %s സ്ഥലത്തിലുള്ള ലഭ്യമായ സമയമേഘലകള്‍

en: Base Environment
ml: അടിസ്ഥാന സാഹചര്യം

en: Base environment
ml: അടിസ്ഥാന എന്‍വയണ്മെന്റ്

en: Bond
ml: ബോണ്ട്

en: Bond %(interface_name)s (%(list_of_slaves)s) connected
ml: ബോണ്ട് %(interface_name)s (%(list_of_slaves)s) കണക്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Boot
ml: ബൂട്ട് ചെയ്യുക

en: CCW
ml: സിസിഡബ്ല്യൂ

en: CD/DVD
ml: സിഡി/ഡിവിഡി

en: CHAP _Password:
ml: സിഎച്എപി _രഹസ്യവാക്ക്:

en: CHAP _Username:
ml: സിഎച്എപി _ഉപയോക്തൃനാമം:

en: CHAP pair
ml: CHAP ജോഡി

en: CHAP pair and a reverse pair
ml: CHAP ജോഡിയും തിരിച്ചുള്ള ജോഡിയും

en: CONFIGURATION
ml: ക്രമീകരണം

en: CONFIGURE %(container_type)s
ml: %(container_type)s ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: CONFIGURE CONTAINER
ml: കണ്ടെയിനര്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: CONFIGURE MOUNT POINT
ml: മൌണ്ട് പോയിന്റ് ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: CREATE USER
ml: ഉപയോക്താവിനെ തയ്യാറാക്കുക

en: CUSTOMIZATION
ml: യഥേഷ്ടമാക്കുക

en: C_onfigure...
ml: ക്രമീകരിയ്ക്കുക...

en: Cable unplugged
ml: കേബല്‍ പ്ലഗ് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Can't apply configuration, device activation failed.
ml: ക്രമീകരണം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, ഡിവൈസ് സജീവമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Can't have a question in command line mode!
ml: കമാന്‍ഡ് ലൈന്‍ മോഡില്‍ ചോദ്യം പാടില്ല!

en: Cancel & _add more disks
ml: കൂടുതല്‍ ഡിസ്കുകള്‍ റദ്ദാക്കുകയും ചേര്‍ക്കു_കയും ചെയ്യുക

en: Capacity
ml: വ്യാപ്തി

en: Changes here will only apply to the installed system. Use the desktop's tool to configure the keyboard for the installation process.
ml: ഇവിടെയുള്ള മാറ്റങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്ത സിസ്റ്റത്തിനു് മാത്രം ബാധകമാകുന്നു. ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ പ്രക്രിയയ്ക്കുള്ള കീബോര്‍ഡ് ക്രമീകരിയ്ക്കുന്നതിനു് പണിയിടത്തിന്റെ പ്രയോഗം ഉപയോഗിയ്ക്കുക.

en: Checking image checksum
ml: ഇമേജ് ചെക്ക്സം പരിശോധിയ്ക്കുന്നു

en: Checking software dependencies...
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ഡിപന്‍ഡന്‍സികള്‍ പരിശോധിയ്ക്കുന്നു...

en: Checking storage configuration...
ml: സംഭരണ ക്രമീകരണം പരിശോധിയ്ക്കുന്നു..

en: Choose an installation source type.
ml: ഒരു ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ശ്രോതസ്സ് തരം തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Click for help.
ml: സഹായത്തിനു് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: Closest mirror
ml: ഏറ്റവും അടുത്തുള്ള മിറര്‍

en: Complete!
ml: പൂര്‍ത്തിയാക്കി!

en: Configuration not saved: gateway or netmask missing in static configuration
ml: ക്രമീകരണം സൂക്ഷിച്ചിട്ടില്ല: ഗേറ്റ്‌വേ അല്ലെങ്കില്‍ നെറ്റ്മാസ്ക് സ്റ്റാറ്റിക്ക് ക്രമീകരണത്തില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Configure device %s
ml: %s ഡിവൈസ് ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: Configure selected mountpoint.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത മൌണ്ട്പോയിന്റ് ക്രമീകരിയ്ക്കുക.

en: Configuring addons
ml: ആഡ്ഓണുകള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുന്നു

en: Configuring device %s.
ml: %s ഡിവൈസ് ക്രമീകരിയ്ക്കുന്നു.

en: Configuring installed system
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്ത സിസ്റ്റം ക്രമീകരിയ്ക്കുന്നു

en: Connect automatically after reboot
ml: റീബൂട്ട് ചെയ്ത ശേഷം സ്വയമായി കണക്ട് ചെയ്യുക

en: Connected
ml: കണക്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Connected!
ml: കണക്ഷന്‍ ഇപ്പോള്‍ ലഭ്യമാണ്!

en: Connected: %(list_of_interface_names)s
ml: കണക്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു: %(list_of_interface_names)s

en: Connecting
ml: കണക്ട് ചെയ്യുന്നു

en: Connecting...
ml: കണക്ട് ചെയ്യുന്നു...

en: Connection failed
ml: കണക്ഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Continue
ml: മുന്നോട്ട് പോവുക

en: Create a _home directory for this user.
ml: ഈ ഉപയോക്താവിനു് ഒരു _ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറി തയ്യാറാക്കുക.

en: Create a new %(container_type)s ...
ml: ഒരു പുതിയ %(container_type)s തയ്യാറാക്കുക ...

en: Create new mount points by clicking the '+' button.
ml: '+' ബട്ടണ്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു് പുതിയ മൌണ്ട് പോയിന്റുകള്‍ തയ്യാറാക്കുക.

en: Creating users
ml: ഉപയോക്താക്കളെ തയ്യാറാക്കുന്നു

en: Custom partitioning selected
ml: യഥേഷ്ടമുള്ള പാര്‍ട്ടീഷനിങ് തെരഞ്ഞെടുത്തു

en: Custom software selected
ml: യഥേഷ്ടമുള്ള സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: DATA
ml: ഡേറ്റാ

en: DATE & TIME
ml: സമയവും തീയതിയും

en: DATE & _TIME
ml: _സമയവും തീയതിയും

en: DEFAULT TITLE
ml: സ്വതവേയുള്ള തലക്കെട്ട്

en: DISK ENCRYPTION PASSPHRASE
ml: ഡിസ്ക് എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ പാസ്‌ഫ്രെയിസ്

en: DISPLAY variable not set. Starting text mode.
ml: അവതരണ നിബന്ധനകള്‍ നിര്‍വചിച്ചിട്ടില്ല. ടെക്സ്റ്റ് മോഡ് ആരംഭിക്കുന്നു.

en: DISTRIBUTION INSTALLATION
ml: വിതരണ ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍

en: DNS
ml: ഡിഎന്‍എസ്

en: D_evice:
ml: _ഡിവൈസ്:

en: Default HUB title
ml: സ്വതവേയുള്ള ഹബ് തലക്കെട്ട്

en: Default Route
ml: സ്വതവേയുള്ള റൂട്ട്

en: Default spoke title
ml: സ്വതവേയുള്ള സ്പോക്ക് തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: വെട്ടി നീക്കുക

en: Delete _all
ml: _എല്ലാം വെട്ടി നീക്കുക

en: Delete _all other filesystems in the %s root as well.
ml: %s റൂട്ടിലുള്ള _എല്ലാ ഫയല്‍സിസ്റ്റങ്ങളും വെട്ടി നീക്കുക.

en: Description
ml: വിവരണം

en: Description goes here.
ml: വിവരണം ഇവിടെ.

en: Device Name
ml: ഡിവൈസ് നാമം

en: Device configuration
ml: ഡിവൈസ് ക്രമീകരണം

en: Device description
ml: ഡിവൈസ് വിവരണം

en: Device reconfiguration failed. Click for details.
ml: ഡിവൈസിന്റെ ക്രമീകരണം പരാജയപ്പെട്ടു. വിവരങ്ങള്‍ക്കായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Device reformat request failed. Click for details.
ml: ഡിവൈസ് റിഫോര്‍മാറ്റ് ആവശ്യം പരാജയപ്പെട്ടു. വിവരങ്ങള്‍ക്കായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Device removal request failed. Click for details.
ml: ഡിവൈസ് നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ആവശ്യം പരാജയപ്പെട്ടു. വിവരങ്ങള്‍ക്കായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Device resize request failed. Click for details.
ml: ഡിവൈസിന്റെ വ്യാപ്തി മാറ്റുന്നതിനുള്ള ആവശ്യം പരാജയപ്പെട്ടു. വിവരങ്ങള്‍ക്കായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Device:
ml: ഡിവൈസ്:

en: Device: %s
ml: ഡിവൈസ്: %s

en: Devices of type %s require a valid RAID level selection.
ml: %s തരത്തിലുള്ള ഡിവൈസിനു് ഒരു ശരിയായ റെയിഡ് ലവല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കല്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: Disconnected
ml: വിഛേദിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Disconnecting
ml: വിഛേദിയ്ക്കുന്നു

en: Disconnecting...
ml: വിഛേദിയ്ക്കുന്നു...

en: Discovering iSCSI targets.  This may take a moment...
ml: iSCSI ലക്ഷ്യങ്ങള്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നു. ഇതിനു് അല്‍പം സമയമെടുക്കുന്നു...

en: Discovering realm to join
ml: പങ്കു് ചേരുന്നതിനുള്ള സാമ്രാജ്യം കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നു

en: Disk
ml: ഡിസ്ക്

en: Disk summary goes here
ml: ഡിസ്ക് ചുരുക്കം ഇവിടെ

en: Disks left unselected here will not be touched.
ml: ഇവിടെ തൊടാത്ത ഡിസ്കുകള്‍ ഒരിക്കലും ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതല്ല.

en: Do you really want to quit?
ml: പുറത്തു് കടക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Don't install the latest available software _updates. Install the default versions provided by the install source above.
ml: ലഭ്യമായ ഏറ്റവും പുതിയ സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ _പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യരുതു്. മുകളിലുള്ള ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ശ്രോതസ്സ് ലഭ്യമാക്കിയ സ്വതവേയുള്ള പതിപ്പുകള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക.

en: Downloading %(url)s (%(pct)d%%)
ml: %(url)s (%(pct)d%%) ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നു

en: Downloading group metadata...
ml: ഗ്രൂപ്പ് മെറ്റാഡേറ്റാ ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നു...

en: Downloading package metadata...
ml: പാക്കേജ് മെറ്റാഡേറ്റാ ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നു...

en: Empty
ml: കാലി

en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജം

en: Encrypt
ml: എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: Enter new value for '%s' and press enter
ml: '%s'-നുള്ള മൂല്ല്യം നല്‍കി enter അമര്‍ത്തുക

en: Enterprise
ml: എന്റര്‍പ്രൈസ്

en: Error
ml: പിശക്

en: Error checking software dependencies
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ഡിപന്‍ഡന്‍സികള്‍ പരിശോധിയ്ക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error checking software dependencies.  Click for details.
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ഡിപന്‍ഡന്‍സികള്‍ പരിശോധിയ്ക്കുന്നതില്‍ പിശക്. വിവരങ്ങള്‍ക്കായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Error checking software selection
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തതു് പരിശോധിയ്ക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error checking storage configuration
ml: സംഭരണ ക്രമീകരണം പരിശോധിയ്ക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error checking storage configuration.  Click for details.
ml: സംഭരണ ക്രമീകരണം പരിശോധിയ്ക്കുന്നതില്‍ പിശക്. വിവരങ്ങള്‍ക്കായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Error downloading package metadata
ml: പാക്കേജ് മെറ്റാഡേറ്റാ ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error downloading package metadata...
ml: പാക്കേജ് മെറ്റാഡേറ്റാ ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്...

en: Error setting up software source
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ശ്രോതസ്സ് സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Escrow certificate %s requires the network.
ml: എസ്ക്രോ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് %s-നു് നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: Ethernet
ml: ഇഥര്‍നെറ്റ്

en: Example:
ml: ഉദാഹരണം:

en: Exit
ml: പുറത്ത് പോവുക

en: Failed to add new device. Click for details.
ml: പുതിയ ഡിവൈസ് ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു. വിവരങ്ങള്‍ക്കായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Failed to save storage configuration...
ml: സംഭരണ ക്രമീകരണം സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം...

en: Failed to set up installation source
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ശ്രോതസ്സ് സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to set up installation source. Check the source address.
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ശ്രോതസ്സ് സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു. ശ്രോതസ്സ് വിലാസം പരിശോധിയ്ക്കുക.

en: Failed to set up installation source; check the repo url
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ശ്രോതസ്സ് സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം; റിപ്പോ യുആര്‍എല്‍ പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Failed to set up installation source; check the repo url and proxy settings
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ശ്രോതസ്സ് സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം; റിപ്പോ യുആര്‍എല്ലും പ്രോക്സി സജ്ജീകരണങ്ങളും പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Failed to unlock encrypted block device. Click for details
ml: എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്ത ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസ് തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയം. വിവരങ്ങള്‍ക്കായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Fair
ml: കുഴപ്പമില്ല

en: Fatal Error
ml: കാര്യമായ പിശക്

en: Filesystem
ml: ഫയല്‍സിസ്റ്റം

en: Firmware _RAID
ml: ഫേംവെയര്‍ _റെയിഡ്

en: Firmware missing
ml: ഫേംവെയര്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Fixed
ml: സ്ഥിരമായ

en: Free
ml: ഫ്രീ

en: Free space available for use.
ml: ഉപയോഗത്തിനു് ലഭ്യമായ കാലിയായ സ്ഥലം.

en: Free space unavailable but reclaimable from existing partitions.
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കാത്ത സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല, പക്ഷേ നിലവിലുള്ള പാര്‍ട്ടീഷനുകളില്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കാം.

en: Full name cannot contain colon characters
ml: പൂര്‍ണ്ണ നാമത്തില്‍ കോളണ്‍ പാടില്ല

en: Gateway
ml: ഗേറ്റ്‌വേ

en: Generating initramfs
ml: initramfs ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Generating updated storage configuration
ml: പരിഷ്കരിച്ച സംഭരണ ക്രമീകരണം ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Giving up attempting to connect after %d try!
     | Giving up attempting to connect after %d tries!
ml[0]: %d-നു് ശ്രമത്തിനു് ശേഷം കണക്ട് ചെയ്യുവാനുള്ള ശ്രമം ഉപേക്ഷിച്ചു!
ml[1]: %d-നു് ശ്രമങ്ങള്‍ക്കു് ശേഷം കണക്ട് ചെയ്യുവാനുള്ള ശ്രമം ഉപേക്ഷിച്ചു!

en: Good
ml: നല്ലതു്

en: Graphical installation is not available. Starting text mode.
ml: ഗ്രാഫിക്കല്‍ ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ലഭ്യമല്ല. ടെക്സ്റ്റ് മോഡ് ആരംഭിക്കുന്നു.

en: Group Membership
ml: ഗ്രൂപ്പ് അംഗത്വം

en: Group Name
ml: ഗ്രൂപ്പ് നാമം

en: Group Password
ml: ഗ്രൂപ്പിനുള്ള രഹസ്യവാക്ക്

en: HTTP _Proxy
ml: _എച്ടിടിപി പ്രോക്സി

en: H_TTPS Proxy
ml: എച്_ടിടിപിഎസ് പ്രോക്സി

en: Hardware Address
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ വിലാസം

en: Help
ml: സഹായം

en: Here we'll describe how much space is needed for the current software selection.
ml: നിലവിലുള്ള സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കലിനു് എത്ര സ്ഥലം ആവശ്യമെന്നു് ഇവിടെ വിവരിയ്ക്കുന്നു.

en: Here we'll describe what your options are.
ml: ഇവിടെ നിങ്ങളുടെ ഐച്ഛികങ്ങള്‍ വിവരിയ്ക്കുന്നു.

en: Home Directory
ml: ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറി

en: Home _directory:
ml: ആസ്ഥാന _ഡയറക്ടറി:

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റ്നെയിം

en: Hostname cannot be None or an empty string.
ml: ഹോസ്റ്റ്നാമം കാലിയാകുവാന്‍ പാടില്ല.

en: Hostname is not valid: %s
ml: ഹോസ്റ്റ്നാമം ശരിയല്ല: %s

en: Hostname must be 255 or fewer characters in length.
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ നാമത്തില്‍ 255 അല്ലെങ്കില്‍ അതില്‍ കുറഞ്ഞ അക്കങ്ങളോ അക്ഷരങ്ങളോ പാടുളളൂ.

en: Hostname must start with a valid character in the ranges 'a-z', 'A-Z', or '0-9'
ml: ഹോസ്റ്റനെയിം തുടങ്ങുന്നതു് 'a-z', 'A-Z' അല്ലെങ്കില്‍ '0-9' എന്ന പരിധിയിലുളള അക്ഷരത്തിലായിരിക്കണം

en: Hostname: %s
ml: ഹോസ്റ്റ്നാമം: %s

en: Hostnames can only contain the characters 'a-z', 'A-Z', '0-9', '-', or '.', parts between periods must contain something and cannot start or end with '-'.
ml: ഹോസ്റ്റനാമങ്ങളില്‍ 'a-z', 'A-Z', '0-9', '-', അല്ലെങ്കില്‍ '.' മാത്രമേ പാടുള്ളൂ, പീരിയഡിന്റെ ഇടയ്ക്കുള്ള ഭാഗങ്ങളില്‍ എന്തെങ്കിലുമുണ്ടായിരിയ്ക്കണം, കൂടാതെ '-' ഉപയോഗിച്ചു്ആരംഭിയ്ക്കുകയോ അവസാനിയ്ക്കുകയോ പാടില്ല.

en: ID
ml: ഐഡി

en: IMEI
ml: ഐഎംഇഐ

en: INSTALLATION DESTINATION
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ലക്ഷ്യസ്ഥാനം

en: INSTALLATION OPTIONS
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: INSTALLATION SOURCE
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ശ്രോതസ്സ്

en: INSTALLATION SUMMARY
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ചുരുക്കം

en: INSTALLATION _DESTINATION
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ _ലക്ഷ്യം

en: IP Address
ml: ഐപി വിലാസം

en: IPv4 Address
ml: IPv4 വിലാസം

en: IPv4 address or %s for DHCP
ml: ഡിഎച്സിപിയ്ക്കുള്ള IPv4 വിലാസം %s

en: IPv4 gateway
ml: IPv4 ഗേറ്റ്‌വേ

en: IPv4 netmask
ml: IPv4 നെറ്റ്മാസ്ക്

en: IPv6 Address
ml: IPv6 വിലാസം

en: IPv6 address or %(auto)s for automatic, %(dhcp)s for DHCP, %(ignore)s to turn off
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക്കിനുള്ള IPv6 വിലാസം അല്ലെങ്കില്‍ %(auto)s, ഡിഎച്സിപിയ്ക്കുള്ള %(dhcp)s, ഓഫ് ചെയ്യുന്നതിനു് %(ignore)s

en: IPv6 default gateway
ml: IPv6-നു് സ്വതവേയുള്ള ഗേറ്റ്‌വേ

en: Identifier
ml: ഐഡന്റിഫയര്‍

en: Install
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Install the live CD to your hard disk
ml: നിങ്ങളുടെ ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്കിലേക്ക് ലൈവ് CD ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Install to Hard Drive
ml: ഹാര്‍ഡ് ഡ്റൈവിലേക്ക് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Installation
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍

en: Installation requires partitioning of your hard drive. Select what space to use for the install target.
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷനു് നിങ്ങളുടെ ഹാര്‍ഡ് ഡ്രൈവ് പാര്‍ട്ടീഷന്‍ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ടു്. ലക്ഷ്യം ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനു് ഏതു് സ്ഥലമാണുപയോഗിയ്ക്കേണ്ടതു് എന്നു് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Installation source
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ശ്രോതസ്സ്

en: Installation source not set up
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ശ്രോതസ്സ് സജ്ജമല്ല

en: Installing
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നു

en: Installing bootloader
ml: ബൂട്ട് ലോഡര്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നു

en: Installing software
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നു.

en: Interconnect
ml: ഇന്റര്‍കണക്ട്

en: Interface
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ്

en: Invalid group name: %s
ml: തെറ്റായ ഗ്രൂപ്പ് നാമം: %s

en: Invalid partition size set. Use a valid integer.
ml: തെറ്റായ പാര്‍ട്ടീഷന്‍ വ്യാപ്തി. ശരിയായൊരു ഇന്റിജര്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുക.

en: Invalid timezone
ml: തെറ്റായ സമയമേഘല

en: Invalid username
ml: തെറ്റായ ഉപയോക്തൃനാമം

en: Joining realm: %s
ml: സാമ്രാജ്യത്തില്‍ പങ്കു് ചേരുന്നു: %s

en: KEYBOARD LAYOUT
ml: കീബോര്‍ഡ് ശൈലി

en: LANGUAGE SUPPORT
ml: ഭാഷയ്ക്കുള്ള പിന്തുണ

en: LAYOUT SWITCHING OPTIONS
ml: ശൈലി മാറ്റുന്ന രീതികള്‍

en: LOCALIZATION
ml: പ്രാദേശികവത്കരണം

en: LUN
ml: എല്‍യുഎന്‍

en: LVM
ml: എല്‍വിഎം

en: LVM Thin Provisioning
ml: എല്‍വിഎം ഥിന്‍ പ്രൊവിഷനിങ്

en: Label:
ml: ലേബല്‍:

en: Label: %s
ml: ലേബല്‍: %s

en: Layout switching not configured.
ml: ശൈലി മാറ്റുന്നതു് ക്രമീകരിച്ചിട്ടില്ല.

en: Local Standard Disks
ml: സിസ്റ്റത്തിലുള്ള സാധാരണ ഡിസ്കുകള്‍

en: MANUAL PARTITIONING
ml: മാനുവല്‍ പാര്‍ട്ടീഷനിങ്

en: MEDIA VERIFICATION
ml: മീഡിയ ഉറപ്പാക്കല്‍

en: Make this user administrator
ml: ഇതിനെ ഉപയോക്തൃ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍ ആക്കുക

en: Model
ml: മാതൃക

en: More customization options are available
    after creating the mount point below.
ml: താഴെ മൌണ്ട് പോയിന്റ് തയ്യാറാക്കിയശേഷം
    യഥേഷ്ടമുള്ള കൂടുതല്‍ ഐച്ഛികങ്ങള്‍ ലഭ്യമാണു്.

en: Mountpoint
ml: മൌണ്ട്പോയിന്റ്

en: NETWORK CONFIGURATION
ml: നെറ്റ്‍വര്‍ക്ക് ക്രമീകരണം

en: NFS <server>:/<path>
ml: എന്‍എഫ്എസ് <server>:/<path>

en: NFS mount options
ml: എന്‍എഫ്എസ് മൌണ്ട് ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: NFS server %s
ml: NFS സര്‍വര്‍ %s

en: N_FS mount options:
ml: _എന്‍എഫ്എസ് മൌണ്ട് ഐച്ഛികങ്ങള്‍:

en: Name
ml: പേരു്

en: Name of the repository.
ml: റിപ്പോസിറ്ററിയുടെ പേരു്.

en: Nameservers (comma separated)
ml: നെയിംസര്‍വറുകള്‍ (കോമാ ഉപയോഗിച്ചു് വേര്‍തിരിച്ചതു്)

en: Network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്

en: Network Name
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ പേരു്

en: New %(name)s %(version)s Installation
ml: പുതിയ %(name)s %(version)s ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍

en: New Device
ml: പുതിയ ഡിവൈസ്

en: New Selector
ml: പുതിയ സെലക്ടര്‍

en: New value
ml: പുതിയ മൂല്ല്യം

en: No credentials (discovery authentication disabled)
ml: അനുമതികള്‍ ലഭ്യമല്ല (കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള ആധികാരികത വിവരങ്ങള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജം)

en: No disks detected.  Please shut down the computer, connect at least one disk, and restart to complete installation.
ml: ഒരു ഡിസ്കും തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല. കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ദയവായി അടച്ചു്പൂട്ടി, കുറഞ്ഞതു് ഒരു ഡിസ്കിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്തു്, ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നതിനായി വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുക.

en: No disks selected
ml: ഡിസ്കുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല

en: No disks selected.
ml: ഡിസ്കുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല.

en: No disks selected; please select at least one disk to install to.
ml: ഒരു ഡിസ്കും തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല; ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി കുറഞ്ഞതു് ഒരു ഡിസ്കെങ്കിലും തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: No installation source available
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ശ്രോതസ്സ് ലഭ്യമല്ല

en: No network devices available
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഡിവൈസുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No user will be created
ml: ഒരു ഉപയോക്താവും തയ്യാറാക്കിയിട്ടില്ല

en: Node Name
ml: നോഡ് നാമം

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Not connected
ml: കണക്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Not enough RAM
ml: ആവശ്യത്തിനുളള റാം ഇല്ല

en: Not enough free space on selected disks.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡിസ്കുകളില്‍ ആവശ്യത്തിനുള്ള സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല.

en: Not enough space in filesystems for the current software selection. An additional %s is needed.
ml: നിലവിലുള്ള സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തിലുള്ള ഫയല്‍സിസ്റ്റങ്ങള്‍ക്കു് മതിയായ സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല. കൂടുതലായ %s ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: Not resizeable
ml: വ്യാപ്തി മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Note:  The settings you make on this screen will not be applied
    until you click on the main menu's 'Begin Installation' button.
ml: കുറിപ്പു്: ഈ സ്ക്രീനില്‍ നിങ്ങള്‍ വരുത്തുന്ന മാറ്റങ്ങള്‍ പ്രധാന മെനുവിന്റെ "ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ആരംഭിയ്ക്കുക" എന്ന ബട്ടണില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യാതെ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതല്ല.

en: Nothing here yet.
ml: ഇതു് വരെ ഒന്നുമില്ല.

en: Nothing selected
ml: ഒന്നും തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല

en: OK
ml: ശരി

en: Optional proxy password.
ml: നിര്‍ബന്ധമല്ലാത്ത പ്രോക്സി രഹസ്യവാക്ക്.

en: Optional proxy username.
ml: നിര്‍ബന്ധമല്ലാത്ത പ്രോക്സി ഉപയോക്തൃനാമം.

en: Or, assign new mount points to existing partitions after selecting them below.
ml: അല്ലെങ്കില്‍, നിലവിലിലുള്ള പാര്‍ട്ടീഷനുകള്‍ താഴെ തെരഞ്ഞെടുത്തു്, അവയ്ക്കു് പുതിയ മൌണ്ട് പോയിന്റുകള്‍ നല്‍കുക.

en: Order
ml: ക്രമം

en: PM
ml: വൈകു

en: PRE-RELEASE / TESTING
ml: പ്രകാശനത്തിനു് മുമ്പുള്ളതു് / പരിശോധനയ്ക്കുള്ളതു്

en: Parent
ml: പേരന്റ്

en: Partition Scheme Options
ml: പാര്‍ട്ടീഷന്‍ സ്കീം ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Pass_word:
ml: ര_ഹസ്യവാക്ക്:

en: Passphrases do not match.
ml: പാസ്‌ഫ്രെയിസുകള്‍ തമ്മില്‍ ചേരുന്നില്ല

en: Password
ml: രഹസ്യവാക്ക്

en: Password (confirm):
ml: രഹസ്യവാക്ക് (ഉറപ്പാക്കുക):

en: Password is not set.
ml: രഹസ്യവാക്ക് സജ്ജമാക്കിയിട്ടില്ല.

en: Password is set.
ml: രഹസ്യവാക്ക് സജ്ജമാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Password:
ml: രഹസ്യവാക്ക്:

en: Passwords do not match!
ml: രഹസ്യവാക്കുകള്‍ തമ്മില്‍ ചേരുന്നില്ല!

en: Passwords or encryption keys are required to access
    the wireless network
ml: വയര്‍ലസ്സ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കുള്ള പ്രവേശനത്തിനു് രഹസ്യവാക്കുകള്‍ അല്ലെങ്കില്‍
    എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ കീകള്‍ ആവശ്യമാണു്

en: Passwords or encryption keys are required to access
    the wireless network '%(network_id)s'.
ml: വയര്‍ലെസ്സ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് '%(network_id)s'-ലേക്കുള്ള പ്രവേശനത്തിനു് രഹസ്യവാക്കുകള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ കീകള്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: Paths
ml: പാഥുകള്‍

en: Performing post-installation setup tasks
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷനു് ശേഷമുള്ള സജ്ജീകരണ ജോലികള്‍ നടപ്പിലാക്കുന്നു

en: Please complete all spokes before continuing
ml: തുടരുന്നതിനു് മുമ്പു് എല്ലാം ദയവായി പൂര്‍ത്തിയാക്കുക

en: Please complete items marked with this icon before continuing to the next step.
ml: അടുത്ത നടപടിയ്ക്കു് മുമ്പു് ഈ ചിഹ്നവുമായി അടയാളപ്പെടുത്തിയ വസ്തുക്കള്‍ ദയവായി പൂര്‍ത്തിയാക്കുക.

en: Please create a name for this %(container_type)s and select at least one disk below.
ml: ഈ %(container_type)s-നു് ഒരു നാമം തയ്യാറാക്കി, താഴെ പറഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നതില്‍ നിന്നും ഒരു ഡിസ്ക് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Please create a name for this container and select at least one disk below.
ml: ദയവായി ഈ കണ്ടെയിനറിനു് ഒരു പേരു നല്‍കി കുറഞ്ഞതു് താഴെ പറഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നതില്‍ നിന്നും ഒരു ഡിസ്ക് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Please enter a valid mountpoint.
ml: ദയവായി ശരിയായൊരു മൌണ്ട് പോയിന്റ് നല്‍കുക.

en: Please enter a valid name.
ml: ദയവായി ശരിയായൊരു നാമം നല്‍കുക.

en: Please manually connect your vnc client to %s to begin the install.
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനു വേണ്ടി ദയവായി നിങ്ങള്‍ തന്നെ vnc ക്ലൈന്റിനെ %s മായി കണക്ട് ചെയ്യുക.

en: Please manually connect your vnc client to <IP ADDRESS>:%s to begin the install. Switch to the shell (Ctrl-B 2) and run 'ip addr' to find the <IP ADDRESS>.
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ആരംഭിയ്ക്കുന്നതിനായി നിങ്ങള്‍ സ്വയമായി വിഎന്‍സി ക്ലയന്റിനെ <IP ADDRESS>:%s-ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുക. ഷെല്ലിലേക്കു് മാറി (Ctrl-B 2) <IP ADDRESS> കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നതിനായി 'ip addr' നടപ്പിലാക്കുക.

en: Please provide VNC password. You will have to type it twice. 
    Leave blank for no password
ml: ദയവായി വിഎന്‍സി രഹസ്യവാക്ക് നല്‍കുക. രണ്ടു് തവണ ടൈപ്പ് ചെയ്യണം.
    രഹസ്യവാക്കില്ലെങ്കില്‍ കാലിയായി ഉപേക്ഷിയ്ക്കുക

en: Please respond 'yes' or 'no':
ml: ദയവായി മറുപടി നല്‍കുക, 'yes' അല്ലെങ്കില്‍ 'no':

en: Please select new root password. You will have to type it twice.
ml: ദയവായി റൂട്ടിനുള്ള പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് തെരഞ്ഞെടുക്കുക. ഇതു് രണ്ടു് തവണ ടൈപ്പ് ചെയ്യണം.

en: Please select the network interface which is connected to your FCoE switch.
ml: നിങ്ങളുടെ FCoE സ്വിച്ചിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്ന നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ദയവായി തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Please select the timezone.
    Use numbers or type names directly [b to region list, q to quit]:
ml: ദയവായി സമയമേഘല തെരഞ്ഞെടുക്കുക.
    അക്കങ്ങള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ നേരിട്ട് പേരു് തരങ്ങള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുക [സ്ഥലത്തിന്റെ പട്ടികയ്ക്കായി b, പുറത്തു് കടക്കുന്നതിനായി  q]:

en: Please ssh install@%s to begin the install.
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ആരംഭിയ്ക്കുന്നതിനായി ssh install@%s ചെയ്യുക.

en: Please ssh install@<host> to continue installation.
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ തുടരുന്നതിനായി ദയവായി install@<host> ssh ചെയ്യുക.

en: Please use the live desktop environment's tools for customizing your network configuration.  You can set the hostname here.
ml: നിങ്ങളുടെ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ക്രമീകരണം യഥേഷ്ടമാക്കുന്നതിനായി ദയവായി ലൈവ് ഡസ്ക്‍ടോപ്പ് എന്‍വയണ്മെന്റ് പ്രയോഗങ്ങള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുക. നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇവിടെ ഹോസ്റ്റ്നാമം സജ്ജമാക്കാം.

en: Please wait... software metadata still loading.
ml: ദയവായി കാത്തിരിയ്ക്കുക... സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ മെറ്റാഡേറ്റാ ഇപ്പോഴും ലഭ്യമാക്കുന്നു.

en: Port
ml: പോര്‍ട്ട്

en: Port / Target / LUN #
ml: പോര്‍ട്ട് / ലക്ഷ്യം / എല്‍യുഎന്‍ #

en: Preparing to install
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി തയ്യാറാകുന്നു

en: Preparing transaction from installation source
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ സോഴ്സില്‍ നിന്നും ട്രാന്‍സാക്ക്ഷനായി തയ്യാറാകുന്നു

en: Preserve
ml: കരുതുക

en: Preserve _all
ml: _എല്ലാം കരുതുക

en: Press enter to exit.
ml: പുറത്തേക്ക് പോകുന്നതിനായി enter അമര്‍ത്തുക.

en: Pressing 'OK' below will take you to the disk selection screen where you will need to re-select your disks.
ml: താഴെ 'ശരി' അമര്‍ത്തിയാല്‍, നിങ്ങള്‍ക്കു് ഡിസ്ക് തെരഞ്ഞെടുക്കുന്ന സ്ക്രീനില്‍ പോയി ഡിസ്കുകള്‍ വീണ്ടും തെരഞ്ഞെടുക്കുവാന്‍ അനുവദിയ്ക്കുന്നു.

en: Probing storage...
ml: സംഭരണത്തിനായി തെരയുന്നു...

en: Processing...
ml: നടപ്പിലാക്കുന്നു...

en: Progress
ml: പുരോഗമനം

en: Protocol for the repository URL.
ml: റിപ്പോസിറ്ററി യുആര്‍എലിനുള്ള പ്രോട്ടോക്കോള്‍.

en: Provider
ml: പ്രവൈഡര്‍

en: Question
ml: ചോദ്യം

en: RAID
ml: റെയിഡ്

en: RAID Level:
ml: റെയിഡ് ലവല്‍:

en: RAID sets that contain '%(desc)s' must have one of the following device types: %(types)s.
ml: '%(desc)s' ഉള്ള റെയിഡ് സെറ്റുകള്‍ ഇതില്‍ ഒരു ഡിവൈസ് തരമായിരിയ്ക്കണം: %(types)s.

en: RAID sets that contain '%(desc)s' must have one of the following metadata versions: %(metadata_versions)s.
ml:  '%(desc)s' അടങ്ങിയിട്ടുള്ള RAID സെറ്റുകള്‍ക്കു താഴെ പറയുന്ന മെറ്റാ ടാട്ട വെര്‍ഷനുകളില്‍ ഒന്നു വെണം: %(metadata_versions)s.

en: RAID sets that contain '%(desc)s' must have one of the following raid levels: %(raid_level)s.
ml: '%(desc)s' ഉള്ള റെയിഡ് സെറ്റുകള്‍ ഇതില്‍ ഒരു റെയിഡ് ലെവല്‍ ഉണ്ടായിരിയ്ക്കണം: %(raid_level)s.

en: RAID0 <span foreground="grey">(Performance)</span>
ml: RAID0 <span foreground="grey">(പ്രവര്‍ത്തനം)</span>

en: RAID1 <span foreground="grey">(Redundancy)</span>
ml: RAID1 <span foreground="grey">(ആവര്‍ത്തനം)</span>

en: RAID10 <span foreground="grey">(Performance, Redundancy)</span>
ml: RAID10 <span foreground="grey">(പ്രവര്‍ത്തനം, ആവര്‍ത്തനം)</span>

en: RAID4 <span foreground="grey">(Error Checking)</span>
ml: RAID4 <span foreground="grey">(പിശ് പരിശോധന)</span>

en: RAID5 <span foreground="grey">(Distributed Error Checking)</span>
ml: RAID5 <span foreground="grey">(സമമായ പിശക് പരിശോധന)</span>

en: RAID6 <span foreground="grey">(Redundant Error Checking)</span>
ml: RAID6 <span foreground="grey">(ആവര്‍ത്തിച്ചുള്ള പിശക് പരിശോധന)</span>

en: RECLAIM DISK SPACE
ml: വീണ്ടെടുക്കേണ്ട ഡിസ്ക് സ്ഥലം

en: RESCAN DISKS
ml: ഡിസ്കുകള്‍ വീണ്ടും പരിശോധിയ്ക്കുക

en: ROOT PASSWORD
ml: റൂട്ടിനുള്ള രഹസ്യവാക്ക്

en: Read-Only
ml: റീഡ്-ഒണ്‍ലി

en: Reclaimable Space
ml: വീണ്ടെടുക്കുവാന്‍ സാധ്യമായ സ്ഥലം

en: Reload storage configuration from disk.
ml: ഡിസ്കില്‍ നിന്നും സംഭരണ ക്രമീകരണം വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക.

en: Remove the selected mountpoint(s).
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത മൌണ്ട്പോയിന്റ് നീക്കം ചെയ്യുക.

en: Remove the selected repository.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത റിപ്പോസിറ്ററി നീക്കം ചെയ്യുക.

en: Replace Existing Linux system(s)
ml: നിലവിലുള്ള ലിനക്സ് സിസ്റ്റങ്ങള്‍ മാറ്റുക

en: Repo URL
ml: റിപ്പോ യുആര്‍എല്‍

en: Repo URL set to: %s
ml: സംഭരണ യുആര്‍എല്‍ സജ്ജമാക്കേണ്ടതു്: %s

en: Require a password to use this account
ml: ഈ അക്കൌണ്ട് ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനായി ഒരു രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Rescue
ml: രക്ഷപ്പെടുത്തുക(റെസ്ക്യൂ)

en: Rescue Mode
ml: റെസ്ക്യൂ മോഡ്

en: Restoring hardware time...
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ സമയം വീണ്ടെടുക്കുന്നു...

en: Reverse CHAP Pass_word:
ml: തിരിച്ചുള്ള സിഎച്എപി _രഹസ്യവാക്ക്:

en: Reverse CHAP User_name:
ml: തിരിച്ചുള്ള സിഎച്എപി _ഉപയോക്തൃനാമം:

en: Root account is disabled
ml: റൂട്ട് അക്കൌണ്ട് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Root account is disabled.
ml: റൂട്ട് അക്കൌണ്ട് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Root password is not set
ml: റൂട്ടിനുള്ള രഹസ്യവാക്ക് സജ്ജമല്ല

en: Root password is set
ml: റൂട്ടിനുള്ള രഹസ്യവാക്ക് സജ്ജം

en: Run %s to unmount the system when you are finished.
ml: പൂര്‍ത്തിയാകുമ്പോള്‍ സിസ്റ്റം അണ്‍മൌണ്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി %s നടപ്പിലാക്കുക.

en: Running post-installation scripts
ml: പോസ്റ്റ്-ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ സ്ക്ക്രിപ്റ്റുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു

en: Running pre-installation scripts
ml: പ്രീ-ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ സ്ക്രി്‍സ്ക്ക്രിപ്റ്റുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു

en: SELECTED DISKS
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡിസ്കുകള്‍

en: SOFTWARE
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍

en: SOFTWARE SELECTION
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: SPOKE NAME
ml: സ്പോക്ക് നാമം

en: SUMMARY OF CHANGES
ml: മാറ്റങ്ങളുടെ ചുരുക്കം

en: SYSTEM
ml: സിസ്റ്റം

en: Saving storage configuration...
ml: സംഭരണ ക്രമീകരണം സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു...

en: Scanning disks.  This may take a moment...
ml: ഡിസ്കുകള്‍ പരിശോധിയ്ക്കുന്നു. അല്‍പം സമയമെടുക്കുന്നു...

en: Search Results:
ml: ഫലങ്ങള്‍ കാണിയ്ക്കുക:

en: Search _By:
ml: തെ_രയേണ്ടതു്:

en: Security
ml: സുരക്ഷ

en: Security Key
ml: സുരക്ഷ കീ

en: Select a partition scheme configuration.
ml: ഒരു പാര്‍ട്ടീഷന്‍ സ്കീം ക്രമീകരണം തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Select additional language support to be installed:
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാനുള്ള അധികമായ ഭാഷ പിന്തുണ തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Select one or more disks this device may reside on.
ml: ഈ ഡിവൈസിനുള്ള ഒന്നോ അതിലധികമോ ഡിസ്കുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Select the device(s) you'd like to install to.  They will be left untouched until you click on the main menu's "Begin Installation" button.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാനുള്ള ഡിവൈസ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക. പ്രധാന മെനുവിലുള്ള 'ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ആരംഭിയ്ക്കുക' ബട്ടണ്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്തില്ലെങ്കില്‍ ഇവ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതല്ല.

en: Selected Device
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡിവൈസ്

en: Set hostname
ml: ഹോസ്റ്റനാമം സജ്ജമാക്കുക

en: Setting up installation source...
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ശ്രോതസ്സ് സജ്ജമാക്കുന്നു...

en: Setting up the installation environment
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ എന്‍വയണ്മെന്റ് സജ്ജമാക്കുന്നു

en: Show Only _Devices Containing:
ml: ഇവ മാത്രമുള്ള ഡിവൈസുകള്‍ കാണിയ്ക്കു_ക:

en: Show Only _Devices From:
ml: ഇവിടെ നിന്നുള്ള ഡിവൈസു_കള്‍ മാത്രം കാണിയ്ക്കുക:

en: Show Only _Devices With:
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കുന്ന ഡിവൈസു_കള്‍ മാത്രം കാണിയ്ക്കുക:

en: Shrink
ml: ചെറുതാക്കുക

en: Si_ze policy:
ml: പോളിസിയുടെ _വ്യാപ്തി:

en: Skip
ml: വിട്ടുകളയുക

en: Slaves
ml: സ്ലേവുകള്‍

en: Software selection
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: Source changed - please verify
ml: ശ്രോതസ്സ് മാറ്റിയിരിയ്ക്കുന്നു - ദയവായി ഉറപ്പാക്കുക

en: Specialized & Network Disks
ml: പ്രത്യേക നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഡിസ്കുകള്‍

en: Specified name %s already in use.
ml: നിഷ്കര്‍ഷിച്ച നാമം %s നിലവില്‍ ഉപയോഗത്തില്‍.

en: Specify Repo Options
ml: റിപ്പോ ഐച്ഛികങ്ങള്‍ നല്‍കുക

en: Specify a _group ID manually:
ml: ഒരു ഗ്രൂപ്പ് _ഐഡി സ്വയമായി നല്‍കുക:

en: Specify a _user ID manually:
ml: ഒരു ഉപയോക്തൃ _ഐഡി സ്വയമായി നല്‍കുക:

en: Speed
ml: വേഗത

en: Standard Partition
ml: സാധാരണ പാര്‍ട്ടീഷന്‍

en: Start VNC
ml: VNC ആരംഭിക്കുക

en: Starting Install to Hard Drive
ml: ഹാര്‍ഡ് ഡ്രൈവിലേക്കു് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാന്‍ ആരംഭിയ്ക്കുന്നു

en: Starting VNC...
ml: VNC ആരംഭിക്കുന്നു കാത്തിരിക്കുക...

en: Starting automated install
ml: ഓട്ടോമേറ്റ് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ആരംഭിയ്ക്കുന്നു

en: Starting package installation process
ml: പാക്കേജ് ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ പ്രക്രിയ ആരംഭിക്കുന്നു

en: Status unknown
ml: അവസ്ഥ അപരിചിതം

en: Status unknown (missing)
ml: അവസ്ഥ അപരിചിതം (ലഭ്യമല്ല)

en: Storage configuration reset due to unrecoverable error. Click for details.
ml: ഒരു പിശകു് കാരണം സംഭരണ ക്രമീകരണം വീണ്ടും സജ്ജമാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു. വിവരങ്ങള്‍ക്കായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Strong
ml: ശക്തം

en: Subnet Mask
ml: സബ്‌നെറ്റ് മാസ്ക്

en: System to Rescue
ml: കംപ്യൂട്ടര്‍ രക്ഷപ്പെടുത്തുക

en: Target
ml: ലക്ഷ്യം (ടാര്‍ഗറ്റ്)

en: Target WWID
ml: ലക്ഷ്യ WWID

en: Testing layouts configuration not available.
ml: ശൈലികളുടെ ക്രമീകരണം പരീക്ഷണം ലഭ്യമല്ല.

en: Text mode provides a limited set of installation options. It does not offer custom partitioning for full control over the disk layout. Would you like to use VNC mode instead?
ml: ടെക്സ്റ്റ് മോഡില്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് അധികം ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ഐച്ഛികങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല. ഇതില്‍ നിങ്ങള്‍ക്കിഷ്ടമുള്ള രീതിയില്‍ പാര്‍ട്ടീഷനിങ് സാധ്യമല്ല. ഇതിനു് പകരം നിങ്ങള്‍ക്കു് വിഎന്‍സി മോഡ് ഉപയോഗിയ്ക്കണമോ?

en: That mount point is already in
    use.  Try something else?
ml: നല്‍കിയ മൌണ്ട് പോയിന്റ് നിലവില്‍ ഉപയോഗത്തിലുണ്ടു്. മറ്റൊന്നു് ശ്രമിയ്ക്കുന്നോ?

en: That mount point is already in use. Try something else?
ml: ആ മൌണ്ട് പോയിന്റ് നിലവില്‍ ഉപയോഗത്തില്‍. മറ്റെന്തങ്കിലും ശ്രമിയ്ക്കണമോ?

en: That mount point is invalid. Try something else?
ml: ഈ മൌണ്ട് പോയിന്റ് ശരിയല്ല. മറ്റേതെങ്കിലും ശ്രമിയ്ക്കണമോ?

en: That name is invalid. Try something else?
ml: ആ പേരു് ശരിയല്ല. മറ്റെന്തെങ്കിലും ശ്രമിയ്ക്കണമോ?

en: The %(product_name)s graphical installer requires %(needed_ram)s MB of memory, but you only have %(total_ram)s MB.
ml: %(product_name)s ഗ്രാഫിക്കല്‍ ഇന്‍സ്റ്റോളറിനു് %(needed_ram)s MB മെമ്മറി ആവശ്യമുണ്ടു്, പക്ഷേ നിങ്ങള്‍ക്കുള്ളതു് %(total_ram)s MB ആണു്.

en: The 'boot' area on your computer is where files needed
    to start the operating system are stored.
ml: നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിലുള്ള 'ബൂട്ട്' എന്ന സ്ഥലത്തില്‍ ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റം ആരംഭിയ്ക്കുവാനുള്ള
    ഫയലുകള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു.

en: The 'home' area on your computer is where all your personal
    data is stored.
ml: നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിലുള്ള 'ആസ്ഥാനം' എന്ന സ്ഥലത്തില്‍ നിങ്ങളുടെ
    സ്വകാര്യ ഡേറ്റാ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു.

en: The 'root' area on your computer is where core system
    files and applications are stored.
ml: നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിലുള്ള 'റൂട്ട്' എന്ന സ്ഥലത്തില്‍ നിങ്ങളുടെ
    കോര്‍ സിസ്റ്റം ഫയലുകളും പ്രയോഗങ്ങളും സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു.

en: The 'swap' area on your computer is used by the operating
    system when running low on memory.
ml: നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിലുള്ള 'സ്വാപ്പ്' എന്ന സ്ഥലം മെമ്മറി കുറയുമ്പോള്‍
    ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റം ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു.

en: The BIOS boot partition is required to enable booting
    from GPT-partitioned disks on BIOS hardware.
ml: ബയോസ് ഹാര്‍ഡ്‌വെയറില്‍ ജിപിറ്റി-പാര്‍ട്ടീഷന്‍ ചെയ്ത ഡിസ്കുകളില്‍
    നിന്നും ബൂട്ടിങ് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുന്നതിനായി ബയോസ് ബൂട്ട് പാര്‍ട്ടീഷന്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: The PReP boot partition is required as part of the
    bootloader configuration on some PPC platforms.
ml: PReP ബൂട്ട് പാര്‍ട്ടീഷന്‍, ചില പിപിസി പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിലുള്ള ബൂട്ട് ലോഡര്‍ ക്രമീകരണത്തിന്റെ
    ഭാഗമായി ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: The RAID level you have selected (%(level)s) requires more disks (%(min)d) than you currently have selected (%(count)d).
ml: നിങ്ങള്‍ തെരഞ്ഞെടുത്ത (%(level)s)-ലുള്ള റെയിഡിനു് (%(min)d) കൂടുതല്‍ ഡിസ്കുകള്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്, ഇതു് നിങ്ങള്‍ നിലവില്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തതിനേക്കാള്‍ (%(count)d) കൂടുതലാണു്.

en: The VNC server is now running.
ml: VNC സര്‍വര്‍ ഇപ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തനത്തിലാണു്.

en: The following error occurred discovering iSCSI targets.  Please double check your authorization information and try again.
ml: iSCSI ലക്ഷ്യങ്ങള്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഈ പിശകുണ്ടായിരിയ്ക്കുന്നു. ദയവായി നിങ്ങളുടെ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ വിവരങ്ങള്‍ ഉറവ്വാക്കി വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുക.

en: The following error occurred logging into the selected iSCSI node.  Please double check your authorization information and try again
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത iSCSI നോഡിലേക്കു് പ്രവേശിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഈ പിശകുണ്ടായിരിയ്ക്കുന്നു. ദയവായി നിങ്ങളുടെ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ വിവരങ്ങള്‍ ഉറവ്വാക്കി വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുക.

en: The following error occurred while attempting to add an FCoE SAN.  Please check your configuration and try again
ml: ഒരു FCoE SAN ചേര്‍ക്കുവാന്‍ ശ്രമിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഈ പിശകുണ്ടായിരിയ്ക്കുന്നു.  ദയവായി നിങ്ങളുടെ ക്രമീകരണം പരിശോധിച്ചു് വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുക

en: The following error was encountered while downloading the escrow certificate:
    
    %s
ml: എസ്ക്രോ സമ്മതപത്രം ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഈ പിശകുണ്ടായിരിയ്ക്കുന്നു:
    
    %s

en: The following errors were encountered when checking your storage configuration.  You can modify your storage layout or quit the installer.
ml: നിങ്ങളുടെ സംഭരണ ക്രമീകരണം പരിശോധിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഈ പിശകുകളുണ്ടായിരിയ്ക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ സംഭരണ ശൈലിയില്‍ മാറ്റം വരുത്താം അല്ലെങ്കില്‍ ഇന്‍സ്റ്റോളറില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കാം.

en: The following nodes were discovered using the iSCSI initiator <b>%(initiatorName)s</b> using the target IP address <b>%(targetAddress)s</b>.  Please select which nodes you wish to log into:
ml: iSCSI ഇനീഷ്യേറ്റര്‍ ഉപയോഗിച്ചു് ഈ നോഡുകള്‍ കണ്ടുപിടിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു. ഇതിനായി <b>%(initiatorName)s</b> ലക്ഷ്യമായ ഐപി വിലാസം <b>%(targetAddress)s</b> ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു.  നിങ്ങള്‍ക്കു് പ്രവേശിയ്ക്കേണ്ട നോഡുകള്‍ ദയവായി തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: The following software marked for installation has errors.  This is likely caused by an error with
    your installation source.  You can change your installation source or quit the installer.
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷനു് വേണ്ടി അടയാളപ്പെടുത്തിയ ഈ സോഫ്റ്റ്‌വെയറില്‍ പിശകുകളുണ്ടു്. നിങ്ങളുടെ ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍
    ശ്രോതസ്സിലുള്ള പിശകു് കാരണമാകാം. നിങ്ങളുടെ ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ശ്രോതസ്സില്‍ മാറ്റം വരുത്താം അല്ലെങ്കില്‍ ഇന്‍സ്റ്റോളറില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുക.

en: The following warnings were encountered when checking your storage configuration.  These are not fatal, but you may wish to make changes to your storage layout.
ml: നിങ്ങളുടെ സംഭരണ ക്രമീകരണം പരിശോധിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഈ മുന്നറിയിപ്പുകള്‍ ഉണ്ടായിരിയ്ക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ സംഭരണ ശൈലിയിലേക്കു് ആവശ്യമായ മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്താം.

en: The password is empty.
ml: രഹസ്യവാക്ക് കാലി.

en: The password is set.
ml: രഹസ്യവാക്ക് സജ്ജമാണു്.

en: The password must be at least six characters long.
ml: പാസ്‌വേര്‍ഡില്‍ കുറ‍ഞ്ഞത് ആറ് അക്ഷരങ്ങളോ അക്കങ്ങളോ ഉണ്ടാവണം.

en: The password was set by kickstart.
ml: കിക്ക്സ്റ്റാര്‍ട്ട് രഹസ്യവാക്ക് സജ്ജമാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു.

en: The passwords do not match.
ml: രഹസ്യവാക്കുകള്‍ തമ്മില്‍ ചേരുന്നില്ല.

en: The rescue environment will now attempt to find your Linux installation and mount it under the directory %s.  You can then make any changes required to your system.  If you want to proceed with this step choose 'Continue'.  You can also choose to mount your file systems read-only instead of read-write by choosing 'Read-Only'.  
    
    If for some reason this process fails you can choose 'Skip' and this step will be skipped and you will go directly to a command shell.
ml: റസ്ക്യൂ സാഹചര്യം നിങ്ങളുടെ ലിനക്സ് ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ ശ്രമിച്ചു്, %s ഡയറക്ടറിയില്‍ മൌണ്ട് ചെയ്യുന്നു.  ശേഷം നിങ്ങളുടെസിസ്റ്റത്തിനാവശ്യമായ മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്താം. ഇതുമായി മുമ്പോട്ടു് തുടരുന്നതിനായി 'തുടരുക' തെരഞ്ഞെടുക്കുക.  'റീഡ്-ഒണ്‍ലി' ആയിതെരഞ്ഞെടുത്തു് റീഡ്-റൈറ്റ് ആക്കുന്നതിനു് പകരം നിങ്ങളുടെ ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ റീഡ് ഒണ്‍ലി ആയി മൌണ്ട് ചെയ്യാം.  
    
    എന്തെങ്കിലും കാരണങ്ങള്‍കൊണ്ടു് ഈ പ്രക്രിയ പരാജയപ്പെട്ടാല്‍,  നിങ്ങള്‍ക്കു് 'ഉപേക്ഷിയ്ക്കുക' തെരഞ്ഞെടുക്കാം. ഇതു് നടപടികള്‍ഒഴിവാക്കി  നിങ്ങള്‍ നേരിട്ട് കമാന്‍ഡ് ഷെല്ലിലേക്കു് പോകുന്നു.

en: The root account is used for administering the system.  Enter a password for the root user.
ml: സിസ്റ്റം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനായിട്ടാണ് നിങ്ങള്‍ക്ക് റൂട്ട് അക്കൌണ്ട്. റൂട്ട് ഉപയോക്താവിനുള്ള പാസ്‌വേര്‍ഡ് നല്‍കുക.

en: The space available to this mountpoint can be changed by modifying the volume below.
ml: ഈ മൌണ്ട്പോയിന്റിനുള്ള സ്ഥലം മാറ്റുന്നതിനായി താഴെയുള്ള വോള്യത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്താം.

en: The system will reboot automatically when you exit from the shell.
ml: ഷെല്ലില്‍ നിന്നും പുറത്തു് പോകുമ്പോള്‍ സിസ്റ്റം ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി റീബൂട്ട് ചെയ്യപ്പെടുന്നു.

en: There is also free space available in pre-existing filesystems.  While it's risky and we recommend you back up your data first, you can recover that free disk space and make it available for this installation below.
ml: നിലവിലുള്ള ഫയല്‍സിസ്റ്റങ്ങളില്‍ ഉപയോഗത്തിലില്ലാത്ത സ്ഥലമുണ്ടു്. നിങ്ങളുടെ ഡേറ്റാ ആദ്യം ബാക്കപ്പെടുക്കുന്നതാണു് ഉത്തമം. നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ ഉപയോഗത്തിലില്ലാത്ത സ്ഥലം കണ്ടുപിടിച്ചു്, താഴെ പറഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്ന ഇന്‍സ്റ്റലേഷനു് ലഭ്യമാക്കാം.

en: This LVM Volume Group is missing %(missingPVs)d of %(totalPVs)d physical volumes. You can remove it or select a different device.
ml: ഈ എല്‍വിഎം വോള്യം ഗ്രൂപ്പില്‍ %(missingPVs)d / %(totalPVs)d ഫിസിക്കല്‍ വോള്യങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല. നിങ്ങള്‍ക്കിതു് നീക്കം ചെയ്യാം അല്ലെങ്കില്‍ മറ്റൊരു ഡിവൈസ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: This Software RAID array is missing %(missingMembers)d of %(totalMembers)d member partitions. You can remove it or select a different device.
ml: ഈ സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ റെയിഡ് അറേയില്‍ %(missingMembers)d / %(totalMembers)d അംഗം പാര്‍ട്ടീഷനുകള്‍ ലഭ്യമല്ല. നിങ്ങള്‍ക്കിതു് നീക്കം ചെയ്യാം അല്ലെങ്കില്‍ മറ്റൊരു ഡിവൈസ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: This URL refers to a _mirror list.
ml: ഈ യുആര്‍എല്‍ ഒരു മി_റര്‍ പട്ടിക സൂചിപ്പിയ്ക്കുന്നു.

en: This device cannot be edited directly. You can remove it or select a different device.
ml: ഈ ഡിവൈസ് നേരിട്ടു് ചിട്ടപ്പെടുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. നിങ്ങള്‍ക്കു് നീക്കം ചെയ്യാം അല്ലെങ്കില്‍ മറ്റൊരു ഡിവൈസ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: This device contains the installation source.
ml: ഈ ഡിവൈസില്‍ ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ശ്രോതസ്സ് അടങ്ങുന്നു.

en: This device is encrypted and cannot be read without a valid passphrase. You may unlock it below.
ml: ഈ ഡിവൈസ് എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു, കൂടാതെ ഒരു ശരിയായ പാസ്‌ഫ്രെയിസില്ലാതെ ഇതു് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. നിങ്ങള്‍ക്കിതു് താഴെ തുറക്കാം.

en: This field is optional.
ml: ഈ ഫീള്‍ഡ് നിര്‍ബന്ധമല്ല.

en: This file system does not support labels.
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം ലേബലുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: This file system may not be resized.
ml: ഈ ഫയല്‍ സിസ്റ്റത്തിന്റെ വ്യാപ്തി മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: This hardware (or a combination thereof) is not supported by Red Hat.  For more information on supported hardware, please refer to http://www.redhat.com/hardware.
ml: ഈ ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ Red Hat പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.  പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഹാര്‍ഡ്‌വെയറിലുള്ള കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി, http://www.redhat.com/hardware കാണുക.

en: This is unstable, pre-release software.
ml: ഇതു് സ്ഥിരമല്ല, റിലീസിനു് മുമ്പുള്ള സോഫ്റ്റ്‌വെയറാകുന്നു.

en: This media is good to install from.
ml: ഈ മീഡിയാ ഇവിടെ നിന്നും ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതാണു് ഉത്തമം.

en: This media is not good to install from.
ml: ഈ മീഡിയാ ഇവിടെ നിന്നും ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനു് ഉത്തമമല്ല.

en: Timezone is not set.
ml: സമയമേഘല സജ്ജമല്ല.

en: Timezone settings
ml: സമയ മേഘല സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Tip:
ml: സൂചന:

en: To use iSCSI disks, you must provide the address of your iSCSI target and the iSCSI initiator name you've configured for your host.
ml: iSCSI ഡിസ്കുകള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനായി, നിങ്ങളുടെ iSCSI ലക്ഷ്യത്തിന്റെ വിലാസവും ഹോസ്റ്റ് ക്രമീകരിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു iSCSI ഇനീശ്യേറ്റര്‍ നാമവും നല്‍കുക.

en: Total selected space to reclaim: <b>%s</b>
ml: വീണ്ടെടുക്കുവാനുള്ള തെരഞ്ഞെടുത്ത മൊത്തം സ്ഥലം: <b>%s</b>

en: Try Fedora
ml: ഫെഡോറ ഉപയോഗിച്ചു് നോക്കുക

en: Type
ml: ടൈപ്പ്

en: Type here to search.
ml: തെരയുന്നതിനു് ഇവിടെ ടൈപ്പ് ചെയ്യുക

en: URL for the repository, without protocol.
ml: റിപ്പോസിറ്ററിയ്ക്കുള്ള യുആര്‍എല്‍, പ്രോട്ടോക്കോള്‍ ഇല്ലാതെ.

en: URL of proxy in the form of protocol://host:[port]
ml: പ്രോക്സിയുടെ യുആര്‍എല്‍ protocol://host:[port] എന്ന രീതിയില്‍

en: USER SETTINGS
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: U_sername:
ml: ഉ_പയോക്താവു്:

en: Unable to find /bin/sh to execute!  Not starting shell
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിനായി /bin/sh ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല!  അതിനാല്‍ ഷെല്‍ ആരംഭിക്കുന്നതല്ല

en: Unavailable
ml: ലഭ്യമല്ല

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

en: Unloc_k
ml: പൂട്ടു് തുറക്കു_ക

en: Unmanaged
ml: കൈകാര്യം ചെയ്യാത്ത

en: Unsupported Hardware Detected
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ കണ്ടുപിടിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Updates
ml: അപ്ഡേറ്റുകള്‍

en: Use
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Use All Space
ml: പൂര്‍ണ്ണ സ്ഥലവും ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Use Free Space
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കാത്ത സ്ഥലം ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Use _DCB
ml: _ഡിസിബി ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Use auto _vlan
ml: ഓട്ടോ _vlan ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Use text mode
ml: ടെക്സ്റ്റ് മോഡ് ഉപയോഗിക്കുക

en: Use the credentials from discovery
ml: കണ്ടുപിടിച്ച നടപടിയില്‍ നിന്നും വിവരങ്ങള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: User %s will be created
ml: %s ഉപയോക്താവു് തയ്യാറാക്കപ്പെടുന്നു

en: User and Group IDs
ml: ഉപയോക്താവും ഗ്രൂപ്പ് ഐഡികളും

en: Username
ml: ഉപയോക്തൃനാമം

en: VNC
ml: വിഎന്‍സി

en: VNC Password
ml: വിഎന്‍സി രഹസ്യവാക്ക്

en: VNC password provided was not at least 6 characters long.
    Please enter a new one.  Leave blank for no password.
ml: നല്‍കിയ വിഎന്‍സി രഹസ്യവാക്ക് 6 അക്ഷരങ്ങളേക്കാള്‍ കുറവു്.
    ദയവായി പുതിയൊരെണ്ണം നല്‍കുക. രഹസ്യവാക്കില്ലെങ്കില്‍ കാലിയായി ഉപേക്ഷിയ്ക്കുക.

en: VPN Type
ml: വിപിഎന്‍ തരം

en: Vendor
ml: കച്ചവടക്കാരന്‍

en: Verifying media, please wait...
ml: മീഡിയാ ഉറപ്പാക്കുക, ദയവായി കാത്തിരിയ്ക്കുക...

en: Vlan %(interface_name)s (%(parent_device)s, ID %(vlanid)s) connected
ml: Vlan %(interface_name)s (%(parent_device)s, ഐഡി %(vlanid)s) കണക്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Vlan ID
ml: Vlan ഐഡി

en: Volume
ml: വോള്യം

en: Volume Group
ml: വോള്യം ഗ്രൂപ്പ്

en: Volume Group name %s is already in use. Not saving changes.
ml: വോള്യം ഗ്രൂപ്പ് നാമം %s നിലവില്‍ ഉപയോഗത്തില്‍. മാറ്റങ്ങള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നില്ല.

en: WELCOME TO %(name)s %(version)s.
ml: %(name)s %(version)s- ലേക്കു് സ്വാഗതം.

en: WWID
ml: ഡബ്ല്യൂഡബ്ല്യൂഐഡി

en: WWPN
ml: വിവിപിഎന്‍

en: Waiting for %s threads to finish
ml: പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നതിനായി %s ത്രെഡുകള്‍ക്കായി കാത്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Warning checking storage configuration
ml: സംഭരണ ക്രമീകരണം പരിശോധിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള മുന്നറിയിപ്പു്

en: Warning checking storage configuration.  Click for details.
ml: സംഭരണ ക്രമീകരണം പരിശോധിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള മുന്നറിയിപ്പു്. വിവരങ്ങള്‍ക്കായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Warning: You won't be able to switch between keyboard layouts (from the default one) when you decrypt your disks after install.
ml: മുന്നറിയിപ്പു്: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തതിനു് ശേഷം ഡിസ്കുകള്‍ ഡീക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് കീബോര്‍ഡ് ശൈലികള്‍ തമ്മില്‍ മാറുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്നതല്ല (സ്വതവേയുള്ളതില്‍ നിന്നും).

en: Warnings
ml: മുന്നറിയിപ്പുകള്‍

en: We won't touch your disks until you hit this button.
ml: നിങ്ങള്‍ ഈ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുന്നതു് വരെ ഡിസ്കുുകളില്‍ ഒന്നും ചെയ്യില്ല.

en: We'll need network access to fetch information about your location and to make software
    updates available for you.
ml: നിങ്ങളുടെ സ്ഥലം കണ്ടുപിടിച്ചു് ആവശ്യമായ സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി
    നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: Weak
ml: അശക്തം

en: Welcome to Fedora
ml: ഫെഡോറയിലേക്കു് സ്വാഗതം

en: What language would you like to use during the installation process?
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷനുവേണ്ടി നിങ്ങള്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഭാഷ ഏത്?

en: When finished please exit from the shell and your system will reboot.
ml: എല്ലാം കഴിഞ്ഞതിന് ശേഷം ഷെല്ലില്‍ നിന്നും പുറത്ത് പോവുക, അപ്പോള്‍ നിങ്ങളുടെ കംപ്യൂട്ടര്‍ റീബൂട്ട് ചെയ്യും.

en: When you create mount points for your %(name)s %(version)s installation, you'll be able to view their details here.
ml: നിങ്ങളുടെ %(name)s %(version)s ഇന്‍സ്റ്റലേഷനായി മൌണ്ട് പോയിന്റുകള്‍ തയ്യാറാക്കുമ്പോള്‍, അതിന്റെ വിവരങ്ങള്‍ ഇവിടെ കാണാം.

en: Which combination(s) would you prefer for switching between keyboard layouts?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് കീബോര്‍ഡ് ശൈലികള്‍ തമ്മില്‍ മാറ്റുന്നതിനായി ഏതു് കീകൂട്ടമാണു് താല്‍പര്യം?

en: Which device holds the root partition of your installation?
ml: നിങ്ങളുടെ ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്റെ റൂട്ട് പാര്‍ട്ടീഷന്‍ ഏത് പാര്‍ട്ടീഷനിലാണ്?

en: Which installation source would you like to use?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കേതു് ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ശ്രോതസ്സ് ഉപയോഗിയ്ക്കണം?

en: Which keyboard layouts would you like to use on this system?  You may move any layout to the top of the list to select it as the default.
ml: ഈ സിസ്റ്റത്തില്‍ നിങ്ങള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ ആഗ്രഹിയ്ക്കുന്ന കീബോര്‍ഡ് ശൈലികള്‍ ഏതു്? സ്വതവേയുള്ളതായി തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനു് നിങ്ങള്‍ക്കു് ശൈലി മുകളിലേക്കു് നീക്കാം.

en: Will try to connect again in 15 seconds...
ml: 15 നിമിഷത്തിനുള്ളില്‍ വീണ്ടും കണക്ഷന് വേണ്ടി ശ്രമിക്കും...

en: Wired (%(interface_name)s) connected
ml: വയര്‍ഡ് (%(interface_name)s) കണക്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Wired (%(interface_name)s) connected
ml: വയര്‍ഡ് (%(interface_name)s) കണക്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Wired (%(interface_name)s) disconnected
ml: വയര്‍ഡ് (%(interface_name)s) വിഛേദിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Wireless
ml: വയര്‍ലെസ്സ്

en: Wireless connected to %(access_point)s
ml: വയര്‍ലെസ്സ് %(access_point)s-ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Working
ml: പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നു

en: Writing network configuration
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ക്രമീകരണം സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: X was unable to start on your machine.  Would you like to start VNC to connect to this computer from another computer and perform a graphical installation or continue with a text mode installation?
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തില്‍ എക്സ് ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല. മറ്റൊരു കമ്പ്യൂട്ടറില്‍ നിന്നും നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്തു് ഒരു ഗ്രാഫിക്കല്‍ ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി വിഎന്‍സി ആരംഭിയ്ക്കണമോ അതോ ടെക്സ്റ്റ് മോ‍ഡ് ഇന്‍സ്റ്റലേഷനുമായി തുടരണമോ?

en: You are currently running Fedora from live media.
    You can install Fedora now, or choose "Install to Hard Drive" in the Activities Overview at any later time.
ml: നിങ്ങള്‍ നിലവില്‍ ലൈവ് മീഡിയയില്‍ നിന്നും ഫെഡോറ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നു.
    നിങ്ങള്‍ക്കു് ഉടന്‍ ഫെഡോറ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യാം, അല്ലെങ്കില്‍ പിന്നീടു് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളില്‍ നിന്നും 'ഹാര്‍ഡ് ഡ്രൈവിലേക്കു് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക' തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: You can choose "Install to Hard Drive"
    in the Activities Overview at any later time.
ml: പിന്നീടു് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളില്‍ നിന്നും 'ഹാര്‍ഡ് ഡ്രൈവിലേക്കു് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക'
     തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: You can remove existing filesystems you no longer need to free up space for this installation.  Removing a filesystem will permanently delete all of the data it contains.
ml: ഈ ഇന്‍സ്റ്റലേഷനു് സ്ഥലം ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി നിങ്ങള്‍ക്കു് നിലവിലുള്ള ഫയല്‍സിസ്റ്റങ്ങള്‍ നീക്കം ചെയ്യാം. ഒരു ഫയല്‍സിസ്റ്റം എന്നേക്കുമായി വെട്ടിനീക്കിയാല്‍ ഡേറ്റാ മുഴുവനായും നഷ്ടമാകുന്നു.

en: You can remove or insert additional disks at this time and press 'Rescan Disks' below for the changes to take effect.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് അധികമായ ഡിസ്കുകള്‍ നീക്കം ചെയ്യാം അല്ലെങ്കില്‍ ചേര്‍ക്കാം. എന്നിട്ടു് മാറ്റങ്ങള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതിനായി 'ഡിസ്കുകള്‍ വീണ്ടും പരിശോധിയ്ക്കുക' അമര്‍ത്തുക.

en: You don't have any Linux partitions.  Rebooting.
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് ലിനക്സ് പാര്‍ട്ടീഷനുകള്‍ ലഭ്യമല്ല.  അതിനാല്‍ റീബൂട്ട് ചെയ്യുന്നു.

en: You don't have any Linux partitions. Press return to get a shell.%s
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് ലിനക്സ് പാര്‍ട്ടീഷനുകള്‍ ലഭ്യമല്ല. ഷെല്‍ ലഭിയ്ക്കുന്നതിനായി തിരികെ പോകുക. %s

en: You have chosen to encrypt some of your data. You will need to create a passphrase that you will use to access your data when you start your computer.
ml: നിങ്ങളുടെ ചില ഡേറ്റാ എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തിരിയ്ക്കുന്നു. നിങ്ങള്‍ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ആരംഭിയ്ക്കുമ്പോള്‍  ഡേറ്റയിലേക്കു് പ്രവേശിയ്ക്കുന്നതിനായി ഒരു പാസ്‌ഫ്രെയിസ് തയ്യാറാക്കേണ്ടതുണ്ടു്.

en: You have chosen to manually set up the filesystems for your new %(productName)s installation. Before you begin, you might want to take a minute to learn the lay of the land. Quite a bit has changed.
    
    The most important change is that creation of new filesystems has been streamlined. You no longer have to build complex devices like LVM logical volumes in stages (physical volume, then volume group, then logical volume) -- now you just create a logical volume and we'll handle the legwork of setting up the physical volumes and volume group to contain it. We'll also handle adjusting the volume group as you add, remove, and resize logical volumes so you don't have to worry about the mundane details.
    
    
    Screen Layout
    
    The left-hand side of the screen shows the OS installations we were able to find on this computer. The new %(productName)s installation is at the top of the list. You can click on the names of the installations to see what filesystems they contain.
    
    Below the various installations and mountpoints on the left-hand side there are buttons to add a new filesystem, remove the selected filesystem, or configure the selected filesystem.
    
    The right-hand side of the screen is where you can customize the currently-selected mountpoint.
    
    On the bottom-left you will see a summary of the disks you have chosen to use for the installation. You can click on the blue text to see more detailed information about your selected disks.
    
    
    How to create a new filesystem on a new device
    
    1. Click on the + button.
    2. Enter the mountpoint and size. (Hint: Hover the mouse pointer over either of the text entry areas for help.)
    3. Select the new mountpoint under "New %(productName)s Installation" on the left-hand side of the screen and customize it to suit your needs.
    
    
    How to reformat a device/filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem from the left-hand side of the screen.
    2. Click on the "Customize" expander in the mountpoint customization area on the right-hand side of the screen.
    3. Activate the "Reformat" checkbutton, select a filesystem type and, if applicable, enter a mountpoint above in the "Mountpoint" text entry area.
    4. Click on "Apply changes"
    
    
    How to set a mountpoint for a filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem from the left-hand side of the screen.
    2. Enter a mountpoint in the "Mountpoint" text entry area in the mountpoint customization area.
    3. Click on "Apply changes"
    
    
    How to remove a filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem you wish to remove on the left-hand side of the screen.
    2. Click the - button.
    
    Hint: Removing a device that already exists on your disk from the "New %(productName)s Installation" does not remove it from the disk. It only resets that device to its original state. To remove a device that already exists on your disk, you must select it from under any of the other detected installations (or "Unknown") and hit the - button.
    
    
    Tips and hints
    
    You can enter sizes for new filesystems that are greater than the total available free space. The installer will come as close as possible to the size you request.
    
    By default, new devices use any/all of your selected disks.
    
    You can change which disks a new device may be allocated from by clicking the configure button (the one with a tools graphic) while that device is selected.
    
    When adding a new mountpoint by clicking the + button, leave the size entry blank to make the new device use all available free space.
    
    When you remove the last device from a container device like an LVM volume group, we will automatically remove that container device to make room for new devices.
    
    When the last partition is removed from a disk, that disk may be reinitialized with a new partition table if we think there is a more appropriate type for that disk.
ml: നിങ്ങളുടെ പുതിയ %(productName)s ഇന്‍സ്റ്റലേഷനു് വേണ്ടി  ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ സ്വയമായി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തിരിയ്ക്കുന്നു. ആരംഭിയ്ക്കുന്നതിനു് മുമ്പു്,  കൂടുതല്‍ അറിയുക.
    
    The most important change is that creation of new filesystems has been streamlined. You no longer have to build complex devices like LVM logical volumes in stages (physical volume, then volume group, then logical volume) -- now you just create a logical volume and we'll handle the legwork of setting up the physical volumes and volume group to contain it. We'll also handle adjusting the volume group as you add, remove, and resize logical volumes so you don't have to worry about the mundane details.
    
    
    സ്ക്രീന്‍ ശൈലി
    
    The left-hand side of the screen shows the OS installations we were able to find on this computer. The new %(productName)s installation is at the top of the list. You can click on the names of the installations to see what filesystems they contain.
    
    Below the various installations and mountpoints on the left-hand side there are buttons to add a new filesystem, remove the selected filesystem, or configure the selected filesystem.
    
    The right-hand side of the screen is where you can customize the currently-selected mountpoint.
    
    On the bottom-left you will see a summary of the disks you have chosen to use for the installation. You can click on the blue text to see more detailed information about your selected disks.
    
    
    How to create a new filesystem on a new device
    
    1. Click on the + button.
    2. Enter the mountpoint and size. (Hint: Hover the mouse pointer over either of the text entry areas for help.)
    3. Select the new mountpoint under "New %(productName)s Installation" on the left-hand side of the screen and customize it to suit your needs.
    
    
    How to reformat a device/filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem from the left-hand side of the screen.
    2. Click on the "Customize" expander in the mountpoint customization area on the right-hand side of the screen.
    3. Activate the "Reformat" checkbutton, select a filesystem type and, if applicable, enter a mountpoint above in the "Mountpoint" text entry area.
    4. Click on "Apply changes"
    
    
    How to set a mountpoint for a filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem from the left-hand side of the screen.
    2. Enter a mountpoint in the "Mountpoint" text entry area in the mountpoint customization area.
    3. Click on "Apply changes"
    
    
    How to remove a filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem you wish to remove on the left-hand side of the screen.
    2. Click the - button.
    
    Hint: Removing a device that already exists on your disk from the "New %(productName)s Installation" does not remove it from the disk. It only resets that device to its original state. To remove a device that already exists on your disk, you must select it from under any of the other detected installations (or "Unknown") and hit the - button.
    
    
    Tips and hints
    
    You can enter sizes for new filesystems that are greater than the total available free space. The installer will come as close as possible to the size you request.
    
    By default, new devices use any/all of your selected disks.
    
    You can change which disks a new device may be allocated from by clicking the configure button (the one with a tools graphic) while that device is selected.
    
    When adding a new mountpoint by clicking the + button, leave the size entry blank to make the new device use all available free space.
    
    When you remove the last device from a container device like an LVM volume group, we will automatically remove that container device to make room for new devices.
    
    When the last partition is removed from a disk, that disk may be reinitialized with a new partition table if we think there is a more appropriate type for that disk.

en: You have chosen to skip bootloader installation.  Your system may not be bootable.
ml: ബൂട്ട് ലോഡര്‍ ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ഉപേക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തിരിയ്ക്കുന്നു. നിങ്ങളുെട സിസ്റ്റം ബൂട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ ഒരു പക്ഷേ സാധ്യമാവില്ല.

en: You have no working NTP server configured
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ളൊരു എന്‍ടിപി സര്‍വറും ക്രമീകരിച്ചിട്ടില്ല,

en: You have provided a weak passphrase: %s
ml: അശക്തമായൊരു പാസ്‌ഫ്രെയിസ് നിങ്ങള്‍ നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു: %s

en: You haven't created any mount points for your %(product)s %(version)s installation yet.  You can:
ml: ഇതു് വരെ നിങ്ങള്‍ %(product)s %(version)s ഇന്‍സ്റ്റലേഷനു് ഒരു മൌണ്ട് പോയിന്റുകളും തയ്യാറാക്കിയിട്ടില്ല. നിങ്ങള്‍ക്കു്:

en: You may <a href="">go back to the main menu</a> to complete other
    installation options while this scan completes.
ml: ഈ പരിശോധന പൂര്‍ത്തിയാകുമ്പോള്‍, മറ്റു് ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ഐച്ഛികങ്ങള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നതിനായി
    <a href="">തിരികെ പ്രധാന മെനുവിലേക്കു് പോകാം</a>.

en: You may add a keyboard layout by selecting it below:
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് മറ്റൊരു കീബോര്‍ഡ് ശൈലി താഴെ തെരഞ്ഞെടുത്തു് ചേര്‍ക്കാം:

en: You may input a comma-separated list of group names and group IDs here.
    Groups that do not already exist will be created; specify their GID in parentheses.
ml: കോമാ ഉപയോഗിച്ചു് വേര്‍പെടുത്തിയ ഗ്രൂപ്പ് നാമങ്ങളും ഗ്രൂപ്പ് ഐഡികളും ഇവിടെ നല്‍കാം.
    നിലവിലില്ലാത്ത ഗ്രൂപ്പുകള്‍ തയ്യാറാക്കപ്പെടുന്നു; അവയുടെ ജിഐഡി പരാന്‍ഥസിസുകളില്‍ നല്‍കുക.

en: You must create a new filesystem on the root device.
ml: റൂട്ട് ഡിവൈസില്‍ പുതിയൊരു ഫയല്‍സിസ്റ്റം തയ്യാറാക്കണം.

en: You need more space on the following file systems:
ml: താഴെ കാണിക്കുന്ന ഫൈല്‍ സിസ്റ്റമുകളില്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇനിയും സ്ഥലം ആവശ്യമുണ്ട്:

en: You need to set up networking first if you want to use NTP
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് എന്‍ടിപി ഉപയോഗിയ്ക്കണമെങ്കില്‍, ആദ്യം നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ് സജ്ജമാക്കണം.

en: You wake up inside an OS installer in Timbuktu, and it's six months in the future.  But, there are bugs.  Bugs everywhere.  Bugs you must live with.  This OS of the future isn't a stable OS you can rely on.  It's for testing purposes only.
ml: ടിംബക്തൂവിലുള്ളൊരു ഒഎസ് ഇന്‍സ്റ്റോളറാണിതു്. ഇനിയും പൂര്‍ത്തിയാകുന്നതിനു് ആറു് മാസം കൂടി. അനവധി ബഗുകള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് കാണാം. ഇതിപ്പോള്‍ പരീക്ഷണത്തിലാകുന്നു, അതിനാല്‍ അനേകം ബഗുകള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് ലഭ്യമാകുന്നു.

en: Your current <a href=""><b>%(product)s</b> software selection</a> requires <b>%(total)s</b> of available space, including <b>%(software)s</b> for software and <b>%(swap)s</b> for swap space.
ml: നിങ്ങളുടെ നിലവിലുള്ള <a href=""><b>%(product)s</b> സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കലിനു്</a> ലഭ്യമായ സ്ഥലത്തിന്റെ‌ <b>%(total)s</b>, സോഫ്റ്റ്‌വെയറിനു് <b>%(software)s</b>, സ്വാപ്പ് സ്ഥലത്തിനു് <b>%(swap)s</b> എന്നിവ ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: Your customizations will result in the following changes taking effect after you return to the main menu and begin installation:
ml: നിങ്ങള്‍ പ്രധാന മെനുവിലേക്കു് തിരികെ വന്നു് ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ തുടങ്ങുമ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ യഥേഷ്ടമാക്കിയവ ഈ മാറ്റങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു:

en: Your system had dirty file systems which you chose not to mount.  Press return to get a shell from which you can fsck and mount your partitions. %s
ml: താങ്കളുടെ സിസ്റ്റത്തില്‍ മൌണ്ട് ചെയ്യേണ്ട എന്ന തീരുമാനിച്ച കേടായ ഫയല്‍സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ഉണ്ട്. ഫയല്‍സിസ്റ്റം പരിശോധിച്ച് മൌണ്ട് ചെയ്യാന്‍ ഒരു ഷെല്‍ വേണമെങ്കില്‍ എന്റെര്‍ കീ അമര്‍ത്തുക. %s

en: Your system has been mounted under %(rootPath)s.
    
    Press <return> to get a shell. If you would like to make your system the root environment, run the command:
    
    	chroot %(rootPath)s
    
    %(msg)s
ml: സിസ്റ്റ %(rootPath)s-ല്‍ മൌണ്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു.
    
    ഷെല്ലിനായി <return> അമര്‍ത്തുക. സിസ്റ്റം റൂട്ട് രീതിയിലാക്കണമെങ്കില്‍, ഈ കമാന്‍ഡ് നടപ്പിലാക്കുക:
    
    	chroot %(rootPath)s
    
    %(msg)s

en: Your system is mounted under the %s directory.
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം %s എന്ന ഡയറക്ടറിയില്‍ മൌണ്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: _Accept Changes
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ സ്വീ_കരിയ്ക്കുക

en: _Add
ml: കൂട്ടുക (_A)

en: _Add FCoE Disk(s)
ml: FCoE ഡിസ്ക് ചേര്‍ക്കു_ക

en: _Add ZFCP LUN...
ml: ZFCP LUN ചേര്‍ക്കുക_ക...

en: _Add a disk...
ml: ഒരു ഡിസ്ക് ചേര്‍ക്കു_ക...

en: _Add mount point
ml: മൌണ്ട് പോയിന്റ് ചേര്‍ക്കു_ക

en: _Add user to the following groups:
ml: ഈ ഗ്രൂപ്പുകളിലേക്കു് ഉപയോക്താവിനെ ചേര്‍ക്കു_ക:

en: _Advanced...
ml: _അധികമായതു്...

en: _Airplane Mode
ml: _എയര്‍പ്ലെയിന്‍ മോഡ്

en: _Auto-detected installation media:
ml: സ്വയം-_കണ്ടുപിടിച്ച ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ മീഡിയാ:

en: _Begin Installation
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ _ആരംഭിയ്ക്കുക

en: _Bind targets to network interfaces
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഇന്റര്‍ഫെയിസുകളിലേക്കു് ടാര്‍ഗറ്റുകള്‍ _ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുക

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: _Cancel & Return to Custom Partitioning
ml: _റദ്ദാക്കി യഥേഷ്ടമുള്ള പാര്‍ട്ടീഷനിങിലേക്കു് തിരികെ വരിക

en: _Choose an ISO
ml: ഒരു ഐഎസ്ഒ തെ_രഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Click here to create them automatically.
ml: അവയെ സ്വയമായി തയ്യാറാക്കുന്നതിനു് ക്ലിക്ക് ചെയ്യു_ക.

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കുക

en: _Configuration URL
ml: ക്രമീ_കരണ യുആര്‍എല്‍

en: _Configure...
ml: ക്രമീകരിയ്ക്കു_ക...

en: _Confirm password
ml: രഹസ്യവാക്ക് _ഉറപ്പാക്കുക

en: _Confirm:
ml: _ഉറപ്പ് വരുത്തുക:

en: _Continue
ml: തുടരുക (_C)

en: _Custom partitioning
ml: പാര്‍ട്ടീഷനിങ് _യഥേഷ്ടമാക്കുക

en: _Delete
ml: നീക്കുക (_D)

en: _Delete It
ml: ഇതു് _വെട്ടി നീക്കുക

en: _Discovery Authentication Type:
ml: _കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ രിതീ:

en: _Do not install bootloader
ml: ബൂട്ട് ലോഡര്‍ _ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യരുതു്

en: _Done
ml: _പൂര്‍ത്തിയായി

en: _Enable HTTP Proxy
ml: എച്ടിടിപി പ്രോക്സി _സജ്ജമാക്കുക

en: _Encrypt
ml: _എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: _Encrypt my data. I'll set a passphrase later.
ml: ഡേറ്റാ _എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യുക. പിന്നീടു് പാസ്‌ഫ്രെയിസ് സജ്ജമാക്കുക.

en: _Exit Installer
ml: ഇന്‍സ്റ്റോളറില്‍ നിന്നും പുറത്ത് _കടക്കുക

en: _FTP Proxy
ml: _എഫ്‌ടിപി പ്രോക്സി

en: _Filter By:
ml: _തെരയേണ്ടതു്:

en: _Finish configuration
ml: ക്രമീകരണം പൂര്‍ത്തിയാക്കു_ക

en: _Full disk summary and bootloader...
ml: _പൂര്‍ണ്ണ ഡിസ്ക് ചുരുക്കവും ബൂട്ട് ലോഡറും...

en: _Full name
ml: പൂര്‍ണ്ണ _നാമം

en: _Get me out of here!
ml: _ഇവിടെ നിന്നും പുറത്തു് കടത്തുക!

en: _Go
ml: പോകു_ക

en: _Hostname:
ml: ഹോസ്റ്റ്_നാമം:

en: _I accept my fate.
ml: _എന്റെ അവസ്ഥ സ്വീകാര്യം.

en: _INSTALLATION DESTINATION
ml: _ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ലക്ഷ്യം

en: _INSTALLATION SOURCE
ml: _ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ശ്രോതസ്സ്

en: _ISO file:
ml: _ഐഎസ്ഒ ഫയല്‍:

en: _KEYBOARD
ml: _കീബോര്‍ഡ്

en: _Key:
ml: _കീ:

en: _LANGUAGE SUPPORT
ml: _ഭാഷയ്ക്കുള്ള പിന്തുണ

en: _LUN:
ml: _എല്‍യുഎന്‍:

en: _Log In
ml: പ്രവേശിയ്ക്കു_ക

en: _Method
ml: _രീതി

en: _Modify Software Source
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ശ്രോതസ്സില്‍ _മാറ്റം വരുത്തുക

en: _Modify Storage Layout
ml: സംഭരണ ശൈലിയില്‍ മാറ്റം _വരുത്തുക

en: _Modify...
ml: _മാറ്റം വരുത്തുക...

en: _Multipath Devices
ml: _മള്‍ട്ടിപാഫ് ഡിവൈസുകള്‍

en: _NETWORK CONFIGURATION
ml: _നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ക്രമീകരണം

en: _NIC:
ml: _എന്‍ഐസി:

en: _Name:
ml: _പേരു്:

en: _Network Name
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് _നാമം

en: _No
ml: _ഇല്ല

en: _Node login authentication type:
ml: _നോഡ് പ്രവേശിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ രീതി:

en: _OK
ml: _ശരി

en: _On the network:
ml: നെറ്റ്_വര്‍ക്കില്‍:

en: _Options
ml: ഐച്ഛി_കങ്ങള്‍

en: _Other SAN Devices
ml: _മറ്റു് എസ്എഎന്‍ ഡിവൈസുകള്‍

en: _Passphrase:
ml: _പാസ്‌ഫ്രെയിസ്:

en: _Password
ml: _രഹസ്യവാക്ക്

en: _Password:
ml: _രഹസ്യവാക്ക്:

en: _Port:
ml: _പോര്‍ട്ട്:

en: _Preserve
ml: _കരുതുക

en: _Proxy setup...
ml: പ്രോ_ക്സി സജ്ജീകരണം...

en: _Quit
ml: പു_റത്തു് കടക്കുക

en: _Quit installer
ml: ഇന്‍സ്റ്റോളറില്‍ നിന്നും പു_റത്തു് കടക്കുക

en: _ROOT PASSWORD
ml: _റൂട്ടിനുള്ള രഹസ്യവാക്ക്

en: _Reboot
ml: വീണ്ടും കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ഓണ്‍ ചെയ്യുക (_R)

en: _Reclaim space
ml: സ്ഥലം _വീണ്ടെടുക്കുക

en: _Remove
ml: _നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Rescan Disks
ml: ഡിസ്കുകള്‍ _വീണ്ടും പരിശോധി‌യ്ക്കുക

en: _Reset All
ml: എല്ലാം വീണ്ടും _സജ്ജമാക്കുക

en: _Retry Discovery
ml: _വീണ്ടും കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക

en: _Reverse CHAP Username:
ml: _തിരിച്ചുള്ള സിഎച്എപി ഉപയോക്തൃനാമം:

en: _Root Password:
ml: _റൂട്ടിനുള്ള രഹസ്യവാക്ക്:

en: _SOFTWARE SELECTION
ml: _സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: _Save
ml: _സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: _Save Changes
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കു_ക

en: _Save Passphrase
ml: പാസ്‌ഫ്രെയിസ് സുക്ഷിയ്ക്കു_ക

en: _Select
ml: _തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Select the type of device you wish to add
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ചേര്‍ക്കുവാനുള്ള ഡിവൈസ് രീതി തെ_രഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Set as Boot Device
ml: ബൂട്ട് ഡിവൈസായി _സജ്ജമാക്കുക

en: _Shrink
ml: ചെറുതാക്കു_ക

en: _Socks Host
ml: _സോക്ക്സ് ഹോസ്റ്റ്

en: _Start Discovery
ml: കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ _ആരംഭിയ്ക്കുക

en: _Stop Hotspot...
ml: ഹോട്ട്സ്പോട്ട് നിര്‍ത്തു_ക...

en: _Target IP Address:
ml: _ലക്ഷ്യമായ ഐപി വിലാസം:

en: _Target:
ml: _ലക്ഷ്യം:

en: _Test the layout configuration below:
ml: താഴെ പറഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്ന ശൈലി ക്രമീകരണം _പരീക്ഷിയ്ക്കുക:

en: _USER CREATION
ml: _ഉപയോക്തൃ തയ്യാറെടുക്കല്‍

en: _Unlock
ml: പൂട്ടു് തുറക്കു_ക

en: _Update Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ _പരിഷ്കരിയ്ക്കുക

en: _Use Authentication
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ _ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: _Use as Hotspot...
ml: ഹോട്ട്സ്പോട്ടായി _ഉപയോഗിയ്ക്കുക...

en: _Username
ml: _ഉപയോക്തൃനാമം

en: _Verify
ml: _ഉറപ്പു് വരുത്തുക

en: _WWID:
ml: ഡബ്ല്യൂഡബ്ല്യൂ_ഐഡി:

en: _Yes
ml: _ഉവ്വു്

en: _zSeries Devices
ml: _zSeries ഡിവൈസുകള്‍

en: bond
ml: ബോണ്ട്

en: checked
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: column
ml: നിര

en: container
ml: കണ്ടെയിനര്‍

en: description
ml: വിവരണം

en: disk free
ml: ഉപയോഗത്തിലില്ലാത്ത ഡിസ്ക്

en: eg: "20 GB", "500mb" (minus the quotation marks)
ml: ഉദാ: "20 GB", "500mb"

en: empty password
ml: കാലിയായ രഹസ്യവാക്ക്

en: iSCSI _Initiator Name:
ml: iSCSI _ഇനീശ്യേറ്റര്‍ നാമം:

en: name
ml: പേരു്

en: no
ml: വിവരം

en: selected
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: storage configuration failed: %s
ml: സംഭരണ ക്രമീകരണം പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: summary
ml: ചുരുക്കം

en: testing status...
ml: അവസ്ഥ പരിശോധിയ്ക്കുന്നു...

en: unplugged
ml: പ്ലഗ് ചെയ്യാത്തതു്

en: use
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: yes
ml: ഉവ്വ്
