Anaconda - en to gu translation catalogue (719 entries)

en: 	Installation complete.  Press return to quit
gu: 	સ્થાપન સમાપ્ત.  પાછા જવા માટે બહાર નીકળો બટન દબાવો

en: 
    
    Unknown Error.  Aborting.
gu: 
    
    અજ્ઞાત ભૂલ.  અડધેથી બંધ કરી રહ્યા છીએ.

en: 
    
    WARNING!!! VNC server running with NO PASSWORD!
    You can use the vncpassword=<password> boot option
    if you would like to secure the server.
gu: 
    
    ચેતવણી!!! VNC સર્વર NO PASSWORD સાથે ચાલી રહ્યું છે!
    તમે vncpassword=<password> બુટ વિકલ્પ વાપરી શકો છો
    જો તમે સર્વર સુરક્ષિત કરવા ઈચ્છો.

en: 
    
    You chose to connect to a listening vncviewer. 
    This does not require a password to be set.  If you 
    set a password, it will be used in case the connection 
    to the vncviewer is unsuccessful
gu: 
    
    તમે સાંભળી રહેલ vncviewer માં જોડાવાનું પસંદ કર્યું છે. 
    આના માટે પાસવર્ડ સુયોજીત કરવાનું જરૂરી નથી.  જો તમે 
    પાસવર્ડ સુયોજીત કરો, તો તે વાપરવામાં આવશે જો કદાચ 
    vncviewer સાથે જોડાવાનું નિષ્ફળ થાય

en: 
    
    You chose to execute vnc with a password.
gu: 
    
    તમે vnc ને પાસવર્ડ સાથે ચલાવવાનું પસંદ કર્યું છે.

en: 
    Press <return> to reboot your system.
gu: 
    તમારી સિસ્ટમને રિબુટ કરવા માટે <return> દબાવો.

en:   Please make your choice from above ['q' to quit | 'c' to continue |
      'r' to refresh]:
gu:   મહેરબાની કરીને ઉપરથી [બહાર નીકળવા 'q' | ચાલુ રાખવા 'c' |
      તાજુ કરવા માટે 'r'] તમારી પસંદગી કરો:

en:  IPv4 Address: %(addr)s Netmask: %(netmask)s Gateway: %(gateway)s
gu:  IPv4 સરનામું: %(addr)s Netmask: %(netmask)s Gateway: %(gateway)s

en:  IPv6 Address: %(addr)s/%(prefix)d
gu:  IPv6 સરનામું: %(addr)s/%(prefix)d

en:  Starting text mode.
gu:  લખાણ સ્થિતિને શરૂ કરી રહ્યા છે.

en:  The system will reboot automatically when you exit from the shell.
gu:  સિસ્ટમ આપમેળે રિબુટ થઇ જશે જ્યારે તમે શેલમાંથી બહાર નીકળો.

en:  Try the text mode installer by running:
    
    '/usr/bin/liveinst -T'
    
     from a root terminal.
gu: ચલાવતી વખતે સ્થાપકને લખાણ સ્થિતિમાં પ્રયત્ન કરો:
    
    '/usr/bin/liveinst -T'
    
    રુટ ટર્મિનલમાંથી.

en: %(count)d disk selected; %(capacity)s capacity; %(free)s free | %(count)d disks selected; %(capacity)s capacity; %(free)s free
gu[0]: %(count)d ડિસ્ક પસંદ થયેલ છે; %(capacity)s ક્ષમતા; %(free)s મુક્ત
gu[1]: %(count)d ડિસ્કો પસંદ થયેલ છે; %(capacity)s ક્ષમતા; %(free)s મુક્ત

en: %(desc)s cannot be of type %(type)s
gu: %(desc)s એ પ્રકાર %(type)s નું હોઇ શકતુ નથી

en: %(desc)s cannot be of type %(type)s.
gu: %(desc)s એ %(type)s નાં પ્રકારનુ હોઇ શકતુ નથી.

en: %(desc)s must be between %(min)d and %(max)d MB in size
gu: %(desc)s એ %(min)d અને %(max)d MB માપની વચ્ચે હોવુ જ જોઇએ

en: %(desc)s must be mounted on one of %(mountpoints)s.
gu: %(desc)s એ %(mountpoints)s નાં એક પર માઉન્ટ થયેલ હોવુ જ જોઇએ.

en: %(desc)s must be within the first %(max_mb)dMB of the disk.
gu: %(desc)s એ ડિસ્કનાં પહેલાં %(max_mb)dMB માં હોવુ જ જોઇએ.

en: %(desc)s must not be larger than %(max)dMB.
gu: %(desc)s એ %(max)dMB કરતા વધારે હોવી જોઇએ નહિં.

en: %(desc)s must not be smaller than %(min)dMB.
gu: %(desc)s એ %(min)dMB કરતા ઓછી હોવી જોઇએ નહિં.

en: %(deviceName)s may not have enough space for grub2 to embed core.img when using the %(fsType)s filesystem on %(deviceType)s
gu: embed core.img માટે grub2 માટે %(deviceName)s પાસે પૂરતી જગ્યા હશે નહિં જ્યારે %(deviceType)s પર %(fsType)s ફાઇલસિસ્ટમને વાપરી રહ્યા હોય

en: %(freeSize)s of %(devSize)s
gu: %(devSize)s નું %(freeSize)s

en: %(fs)s must be on a device of type %(type)s
gu: %(fs)s એ ઉપકરણનાં પ્રકાર %(type)s પર હોવુ જ જોઇએ

en: %(name)s must have one of the following disklabel types: %(types)s.
gu: %(name)s પાસે નીચેનાંના ડિસ્કલેબલ પ્રકારોનું એક હોવુ જ જોઇએ: %(types)s.

en: %(productName)s %(productVersion)s INSTALLATION
gu: %(productName)s %(productVersion)s સ્થાપન

en: %(productName)s %(productVersion)s installation
gu: %(productName)s %(productVersion)s સ્થાપન

en: %(productName)s %(productVersion)s installation on host %(name)s
gu: યજમાન %(name)s પર %(productName)s %(productVersion)s સ્થાપન

en: %(product_name)s requires %(needed_ram)s MB of memory to install, but you only have %(total_ram)s MB on this machine.
gu: સ્થાપિત કરવા માટે %(product_name)s ને %(needed_ram)s MB ની મેમરીની જરૂરિયાત છે, પરંતુ તમારી પાસે ફક્ત આ મશીન પર %(total_ram)s MB છે.

en: %(sw_text)s You don't have enough space available to install <b>%(product)s</b>, even if you used all of the free space available on the selected disks.
gu: %(sw_text)s તમારી પાસે <b>%(product)s</b> ને સ્થાપિત કરવા માટે પૂરતી ઉપલબ્ધ જગ્યા નથી, જો પસંદ થયેલ ડિસ્ક પર તમે ઉપલબ્ધ જગ્યાને વાપરેલ હોય તો પણ.

en: %d _storage device selected | %d _storage devices selected
gu[0]: %d સંગ્રહ ઉપકરણ પસંદ થયેલ છે (_s)
gu[1]: %d સંગ્રહ ઉપકરણો પસંદ થયેલ છે (_s)

en: %s (confirm):
gu: %s (ખાતરી):

en: %s The disks you've selected have the following amounts of free space:
gu: %s ડિસ્ક જે તમે પસંદ કરી છે તેની પાસે નીચે આટલી મુક્ત જગ્યા છે:

en: %s cannot be encrypted
gu: %s ને એનક્રિપ્ટ કરી શકાતુ નથી

en: %s cannot be on an encrypted block device.
gu: %s ને એનક્રિપ્ટ થયેલ બ્લોક ઉપકરણ પર કરી શકાતુ નથી.

en: %s free
gu: %s મુક્ત

en: %s is missing. Cannot setup firewall.
gu: %s ગુમ થયેલ છે. ફાયરવોલને સ્થાપિત કરી શકાતુ નથી.

en: %s is now successfully installed on your system and ready for you to use!  Go ahead and reboot to start using it!
gu: %s હવે તમારી સિસ્ટમ પર સફળતાપૂર્વક સ્થાપિત થયેલ છે અને વાપરવા માટે તમારી માટે તૈયાર છે!  આગળ જાવ અને તેને વાપરવાનું શરૂ કરવા માટે રિબુટ કરો!

en: %s is now successfully installed on your system and ready for you to use!  When you are ready, reboot your system to start using it!
gu: %s હવે સફળતાપૂર્વક તમારી સિસ્ટમ પર સ્થાપિત થયેલ છે અને વાપરવા માટે તમે તૈયાર છો!  જ્યારે તમે તૈયાર હોય ત્યારે, તેને વાપરવાનું શરૂ કરવા માટે તમારી સિસ્ટમને રિબુટ કરો!

en: %s is now successfully installed on your system, but some configuration still needs to be done.  Finish it and then click the Finish configuration button please.
gu: %s એ હવે તમારી સિસ્ટમ પર સફળતાપૂર્વક સ્થાપિત થયેલ છે, પરંતુ અમુક રૂપરેખાંકનને પૂરુ થવાની હજુ જરૂર છે.  તેને સમાપ્ત કરો અને પછી મહેરબાની કરીને રૂપરેખાંકન બટન પર ક્લિક કરો.

en: %s must be on a primary partition.
gu: %s એ પ્રાથમિક પાર્ટીશન હોવુ જ જોઇએ.

en: %s timezone
gu: %s ટાઇમઝોન

en: %s to switch layouts.
gu: લેઆઉટને બદલવા માટે %s.

en: /boot filesystem
gu: /boot ફાઇલસિસ્ટમ

en: /boot/efi must be on a device of type %s
gu: /boot/efi એ ઉપકરણ પ્રકાર %s પર હોવુ જ જોઇએ

en: <b>%(count)d disk; %(size)s capacity; %(free)s free space</b> (unpartitioned and in filesystems) | <b>%(count)d disks; %(size)s capacity; %(free)s free space</b> (unpartitioned and in filesystems)
gu[0]: <b>%(count)d ડિસ્ક; %(size)s ક્ષમતા; %(free)s મુક્ત જગ્યા</b> (પાર્ટીશન થયેલ નથી અને ફાઇલસિસ્ટમમાં છે)
gu[1]: <b>%(count)d ડિસ્કો; %(size)s ક્ષમતા; %(free)s મુક્ત જગ્યા</b> (પાર્ટીશન થયેલ નથી અને ફાઇલસિસ્ટમોમાં છે)

en: <b>%(count)s disk; %(size)s reclaimable space</b> (in filesystems) | <b>%(count)s disks; %(size)s reclaimable space</b> (in filesystems)
gu[0]: <b>%(count)s ડિસ્ક; %(size)s ફરી દાવો કરી શકાય તેવી જગ્યા</b> (ફાઇલસિસ્ટમમાં)
gu[1]: <b>%(count)s ડિસ્કો; %(size)s ફરી દાવો કરી શકાય તેવી જગ્યા</b> (ફાઇલસિસ્ટમમાં)

en: <b>Authentication required by wireless network</b>
gu: <b>વાયરલેસ નેટવર્ક દ્દારા સત્તાધિકરણ જરૂરી</b>

en: <b>Device _Type:</b>
gu: <b>ઉપકરણ પ્રકાર (_T):</b>

en: <b>Discovery login rejected.</b>
gu: <b>શોધ પ્રવેશ રદ થયેલ છે.</b>

en: <b>Disk rescan complete.</b>
gu: <b>ડિસ્ક પુન:સ્કેન કરવાનું સમાપ્ત.</b>

en: <b>Error adding FCoE SAN.</b>
gu: <b>FCoE SAN ઉમેરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ.</b>

en: <b>Mount _Point:</b>
gu: <b>માઉન્ટ બિંદુ (_P):</b>

en: <b>Node login failed.</b>
gu: <b>નોડ પ્રવેશ નિષ્ફળ.</b>

en: <b>Partition scheme:</b>
gu: <b>પાર્ટીશન યોજના:</b>

en: <b>Pass_word</b>
gu: <b>પાસવર્ડ (_w)</b>

en: <b>Tip:</b> Keep your username shorter than 32 characters and do not use spaces.
gu: <b>મદદ:</b> તમારો વપરાશકર્તા ૩૨ અક્ષરો કરતા નાનો છે અને જગ્યાઓને વાપરો નહિં.

en: <b>User_name</b>
gu: <b>વપરાશકર્તાનામ (_n)</b>

en: <b>Warning:</b> All storage changes made using the installer will be lost when you press 'Rescan Disks'.
gu: <b>ચેતવણી:</b> સ્થાપકની મદદથી બનેલ બધા સંગ્રહ ફેરફારો ગુમ થઇ જશે જ્યારે તમે 'ડિસ્કને ફરી સ્કેન કરો' બટનને દબાવો.

en: <b>You don't have enough space available to install %(productName)s</b>, even if you used all of the free space available on the selected disks.  You could add more disks for additional space, modify your software selection to install a smaller version of <b>%(productName)s</b>, or quit the installer.
gu: <b>તમારી પાસે %(productName)s ને સ્થાપિત કરવા માટે પૂરતી ઉપલબ્ધ જગ્યા નથી</b>, જો તમે બધી ઉપલબ્ધ મુકત જગ્યાને પસંદ થયેલ ડિસ્ક પર વાપરેલ હોય તો પણ.  તમે વધારાની જગ્યા માટે વધારે ડિસ્કને ઉમેરી શકો છો, <b>%(productName)s</b> ની નાની આવૃત્તિને સ્થાપિત કરવા માટે તમારી સોફ્ટવેર પસંદગીને બદલો, અથવા સ્થાપકમાંથી બહાર નીકળો.

en: <b>You don't have enough space available to install %s</b>.  You can shrink or remove existing partitions via our guided reclaim space tool, or you can adjust your partitions on your own in the custom partitioning interface.
gu: <b>તમારી પાસે %s ને સ્થાપિત કરવા માટે પૂરતી ઉપલબ્ધ જગ્યા નથી</b>.  તમે અમારી માર્ગદર્શન થયેલ જગ્યા સાધન મારફતે હાલનાં પાર્ટીશનોને દૂર અથવા સંકોચી શકો છો, અથવા તમે વૈવિધ્ય પાર્ટીશનીંગ ઇન્ટરફેસમાં તમારી રીતે તમારાં પાર્ટીશનને ગોઠવી શકો છો.

en: <b>_Desired Capacity:</b>
gu: <b>ઇચ્છિત ક્ષમતા (_D):</b>

en: <b>_Label:</b>
gu: <b>લેબલ (_L):</b>

en: <b>_Proxy URL</b>
gu: <b>પ્રોક્સી URL (_P)</b>

en: <span font-desc="Cantarell 11">A_utomatically configure my %(productName)s installation to the disk(s) I selected and return me to the main menu.</span>
gu: <span font-desc="Cantarell 11">આપમેળે ડિસ્ક (ઓ) માં મારાં %(productName)sસ્થાપનને રૂપરેખાંકિત કરો મેં પસંદ કર્યુ છે અને મુખ્ય મેનુમાં પાછા જાવ (_u).</span>

en: <span font-desc="Cantarell 11">I want more space. _Guide me through shrinking and/or removing partitions so I can have more space for %(productName)s.</span>
gu: <span font-desc="Cantarell 11">મારે વધારે જગ્યા જોઇએ છે. પાર્ટીશનને દૂર કરીને અને/અથવા સંકોચીને મને માર્ગદર્શન આપો તેથી મારી પાસે %(productName)s માટે વધારે જગ્યા હોઇ શકે છે (_G).</span>

en: <span font-desc="Cantarell 11">I want to review/_modify my disk partitions before continuing.</span>
gu: <span font-desc="Cantarell 11">મારે ચાલુ કરતા પહેલાં મારી ડિસ્ક પાર્ટીશનને રિવ્યૂ/બદલવી છે (_m).</span>

en: <span foreground='grey' style='italic'>Free space</span>
gu: <span foreground='grey' style='italic'>મુક્ત જગ્યા</span>

en: <span size="small" foreground="white">AVAILABLE SPACE</span>
gu: <span size="small" foreground="white">ઉપલબ્ધ જગ્યા</span>

en: <span size="small" foreground="white">TOTAL SPACE</span>
gu: <span size="small" foreground="white">કુલ જગ્યા</span>

en: <span size="small"><b>Example:</b> iqn.2012-09.com.example:diskarrays-sn-a8675309</span>
gu: <span size="small"><b>ઉદાહરણ:</b> iqn.2012-09.com.example:diskarrays-sn-a8675309</span>

en: <span size="small"><b>Example:</b> squid.mysite.org:3128</span>
gu: <span size="small"><b>ઉદાહરણ:</b> squid.mysite.org:3128</span>

en: ADD A KEYBOARD LAYOUT
gu: કિબોર્ડ લેઆઉટને ઉમેરો

en: ADD A NEW MOUNT POINT
gu: નવું માઉન્ટ બિંદુને ઉમેરો

en: ADD iSCSI STORAGE TARGET
gu: iSCSI સંગ્રહ લક્ષ્યને ઉમેરો

en: ADVANCED USER CONFIGURATION
gu: ઉન્નત વપરાશકર્તા રૂપરેખાંકન

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Add FCo_E SAN...
gu: FCoE SAN ને ઉમેરો (_E)...

en: Add _iSCSI Target...
gu: iSCSI લક્ષ્યને ઉમેરો (_i)...

en: Add a new mountpoint.
gu: નવું માઉન્ટબિંદુને ઉમેરો.

en: Add a new repository.
gu: નવી રિપોઝીટરી ઉમેરો.

en: Add and mark for usage NTP servers
gu: NTP સર્વરનાં વપરાશ માટે ઉમેરો અથવા ચિહ્નિત કરો

en: Add device
gu: ઉપકરણ ઉમેરો

en: Add-Ons for Selected Environment
gu: પસંદ થયેલ પર્યાવરણ માટે ઍડ-ઓન

en: Added new %(type)s to existing container %(name)s.
gu: હાલનાં પાત્ર %(name)s માં ઉમેરાયેલ નવું %(type)s.

en: Additional repositories
gu: વધારાની રિપોઝીટરીઓ

en: Administrator %s will be created
gu: સંચાલક %s ને બનાવાશે

en: Alt + Shift to switch layouts.
gu: લેઆઉટને બદલવા માટે Alt + Shift

en: An error occurred trying to mount some or all of your system. Some of it may be mounted under %s.
    
    Press <return> to get a shell.
gu: અમુક અથવા બધી તમારી સિસ્ટમને માઉન્ટ કરવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે ભૂલ ઉદ્ભવી. તેમાંની અમુક  %s હેઠળ માઉન્ટ થઇ શકે છે.
    
    શેલને મેળવવા માટે <return> દબાવો.

en: An unknown error occurred during installation.  Details are below.
gu: સ્થાપન દરમ્યાન અજ્ઞાત ભૂલ ઉદ્ભવી. વિગતો નીચે છે.

en: Apply configuration in installer
gu: સ્થાપકમાં રૂપરેખાંકન લાગુ કરો

en: Are you sure you want to delete all of the data on %s?
gu: શું તમે ખરેખર %s પર બધી માહિતીને કાઢવા માંગો છો?

en: Are you sure you wish to quit the
    installation process?
gu: શું તમે ખરેખર સ્થાપન પ્રક્રિયાને બહાર કાઢવા માંગો છો?

en: As large as possible
gu: શક્ય તેટલુ મોટુ

en: Attempting to connect to vnc client on host %s...
gu: vnc ક્લાઈન્ટને %s યજમાન સાથે જોડવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યા છીએ...

en: Authentication
gu: સત્તાધિકરણ

en: Authentication required
gu: સત્તાધિકારની જરુરિયાત છે

en: Authentication required by wireless network
gu: વાયરલેસ નેટવર્ક દ્દારા સત્તાધિકરણ જરૂરી

en: Automatic
gu: આપોઆપ

en: Automatic partitioning failed. Click for details.
gu: આપમેળે પાર્ટીશન કરવાનું નિષ્ફળ. વિગતો માટે ક્લિક કરો.

en: Automatic partitioning selected
gu: આપમેળે પાર્ટીશનીંગ પસંદ થયેલ છે

en: Autopartitioning Options
gu: સ્વંચાલિત પાર્ટીશનીંગ વિકલ્પો

en: Available regions
gu: ઉપલબ્ધ વિસ્તારો

en: Available timezones in region %s
gu: વિસ્તાર %s માં ઉપલબ્ધ ટાઇમઝોન

en: Base Environment
gu: મૂળભૂત પર્યાવરણ

en: Base environment
gu: મૂળ પર્યાવરણ

en: Bond
gu: બોન્ડ

en: Bond %(interface_name)s (%(list_of_slaves)s) connected
gu: બોન્ડ %(interface_name)s (%(list_of_slaves)s) જોડાયેલ છે

en: Boot
gu: બુટ

en: CHAP _Password:
gu: CHAP પાસવર્ડ (_P):

en: CHAP _Username:
gu: CHAP વપરાશકર્તાનામ (_U):

en: CHAP pair
gu: CHAP જોડી

en: CHAP pair and a reverse pair
gu: CHAP જોડી અને વિપરીત જોડી

en: CONFIGURATION
gu: રૂપરેખાંકન

en: CONFIGURE %(container_type)s
gu: %(container_type)s રૂપરેખાંકિત કરો

en: CONFIGURE CONTAINER
gu: પાત્રને રૂપરેખાંકિત કરો

en: CONFIGURE MOUNT POINT
gu: માઉન્ટ બિંદુને રૂપરેખાંકિત કરો

en: CREATE USER
gu: વપરાશકર્તા બનાવો

en: CUSTOMIZATION
gu: કસ્ટમાઇઝેશન

en: C_onfigure...
gu: રૂપરેખાંકિત કરો (_o)...

en: Cable unplugged
gu: કૅબલ પ્લગ થયેલ નથી

en: Can't apply configuration, device activation failed.
gu: રૂપરેખાંકનને લાગુ કરી શકાતુ નથી, ઉપકરણ સક્રિયકરણ નિષ્ફળ.

en: Can't have a question in command line mode!
gu: આદેશ વાક્ય સ્થિતિમાં કોઈ પ્રશ્ન નથી!

en: Cancel & _add more disks
gu: વધારે ડિસ્કો રદ કરો અને ઉમેરો (_a)

en: Capacity
gu: ક્ષમતા

en: Changes here will only apply to the installed system. Use the desktop's tool to configure the keyboard for the installation process.
gu: ફેરફારો અહિંયા ફક્ત સ્થાપિત થયેલ સિસ્ટમમાં લાગુ પડશે. સ્થાપન પ્રક્રિયા માટે કિબોર્ડને રૂપરેખાંકિત કરવા માટે ડેસ્કટોપનાં સાધનને વાપરો.

en: Checking image checksum
gu: ઇમેજ checksum ને ચકાસી રહ્યા છે

en: Checking software dependencies...
gu: સોફ્ટવેર નિર્ભરતાને ચકાસી રહ્યા છે...

en: Checking storage configuration...
gu: સંગ્રહ રૂપરેખાંકનને ચકાસી રહ્યા છે...

en: Choose an installation source type.
gu: સ્થાપન સ્ત્રોત પ્રકારને પસંદ કરો.

en: Click for help.
gu: મદદ માટે ક્લિક કરો.

en: Close
gu: બંધ કરો

en: Closest mirror
gu: નજીકનું મિરર

en: Complete!
gu: પૂર્ણ!

en: Configuration not saved: gateway or netmask missing in static configuration
gu: રૂપરેખાંકન સંગ્રહેલ નથી: ગેટવે અથવા નેટમાસ્ક સ્થિર રૂપરેખાંકનમાં ગુમ થયેલ છે

en: Configure device %s
gu: ઉપકરણ %s ને રૂપરેખાંકિત કરો

en: Configure selected mountpoint.
gu: પસંદ તયેલ માઉન્ટબિંદુને રૂપરેખાંકિત કરો.

en: Configuring addons
gu: ઍડઓનને રૂપરેખાંકિત કરી રહ્યા છે

en: Configuring device %s.
gu: ઉપકરણ %s ને રૂપરેખાંકિત કરી રહ્યા છે.

en: Configuring installed system
gu: સ્થાપિત થયેલ સિસ્ટમને રૂપરેખાંકિત કરી રહ્યા છે

en: Connect automatically after reboot
gu: રિબુટ પછી આપમેળે જોડાવો

en: Connected
gu: જોડાયેલ

en: Connected!
gu: જોડાઈ ગયું!

en: Connected: %(list_of_interface_names)s
gu: જોડાયેલ: %(list_of_interface_names)s

en: Connecting
gu: જોડાઇ રહ્યા છે

en: Connecting...
gu: જોડાઇ રહ્યા છે...

en: Connection failed
gu: જોડાણ નિષ્ફળ

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Create a _home directory for this user.
gu: આ વપરાશકર્તા માટે ઘર ડિરેક્ટરીને બનાવો (_h).

en: Create a new %(container_type)s ...
gu: નવું %(container_type)s બનાવો...

en: Create new mount points by clicking the '+' button.
gu: '+' બટન પર ક્લિક કરીને નવાં માઉન્ટ બિંદુને બનાવો.

en: Creating users
gu: વપરાશકર્તાઓને બનાવી રહ્યા છે

en: Current layout: '%s'. Add more layouts to enable switching.
gu: વર્તમાન લેઆઉટ: '%s'. આગળનાં લેઆઉટમાં જવા માટે ક્લિક કરો

en: Current layout: '%s'. Click to switch to the next layout.
gu: વર્તમાન લેઆઉટ: '%s'. આગળનાં લેઆઉટ પર જવા ક્લિક કરો.

en: Custom partitioning selected
gu: વૈવિધ્ય પાર્ટીશનીંગ પસંદ થયેલ છે

en: Custom software selected
gu: વૈવિધ્ય સોફ્ટવેર પસંદ થયેલ છે

en: DATA
gu: માહિતી

en: DATE & _TIME
gu: તારીખ અને સમય (_T)

en: DISK ENCRYPTION PASSPHRASE
gu: ડિસ્ક એનક્રિપ્શન પાસફ્રેજ

en: DISPLAY variable not set. Starting text mode.
gu: DISPLAY ચલ સુયોજિત નથી. લખાણ સ્થિતિ શરૂ કરી રહ્યા છીએ.

en: DISTRIBUTION INSTALLATION
gu: વિતરણ સ્થાપન

en: D_evice:
gu: ઉપકરણ (_e):

en: Default HUB title
gu: મૂળભૂત HUB શીર્ષક

en: Default Route
gu: મૂળભૂત માર્ગ

en: Default spoke title
gu: મૂળભૂત સ્પોક શીર્ષક

en: Delete
gu: કાઢી નાંખો

en: Delete _all
gu: બધુ કાઢી નાંખો (_a)

en: Delete _all other filesystems in the %s root as well.
gu: %s રુટમાં પણ બધી બીજી ફાઇલસિસ્ટમોને કાઢી નાંખો (_a).

en: Description
gu: વર્ણન

en: Description goes here.
gu: વર્ણન અહિંયા જાય છે.

en: Device Name
gu: ઉપકરણ નામ

en: Device configuration
gu: ઉપકરણ રૂપરેખાંકન

en: Device description
gu: ઉપકરણ વર્ણન

en: Device reconfiguration failed. Click for details.
gu: ઉપકરણ પુન:રૂપરેખાંકન નિષ્ફળ. વિગતો માટે ક્લિક કરો.

en: Device reformat request failed. Click for details.
gu: ઉપકરણ પુન:બંધારણ સૂચના નિષ્ફળ. વિગતો માટે ક્લિક કરો.

en: Device removal request failed. Click for details.
gu: ઉપકરણ નિરાકરણ સૂચના નિષ્ફળ. વિગતો માટે ક્લિક રો.

en: Device resize request failed. Click for details.
gu: ઉપકરણ પુન:માપ બદલવાની સૂચના નિષ્ફળ. વિગતો માટે ક્લિક કરો.

en: Device:
gu: ઉપકરણ:

en: Device: %s
gu: ઉપકરણ: %s

en: Devices of type %s require a valid RAID level selection.
gu: ઉપકરણનો પ્રકાર %s ને યોગ્ય RAID સ્તર પસંદગીની જરૂર છે.

en: Disconnected
gu: જોડાણ તૂટી ગયું

en: Disconnecting
gu: જોડાણ તૂટી રહ્યુ છે

en: Disconnecting...
gu: જોડાણ તૂટી રહ્યુ છે...

en: Discovering iSCSI targets.  This may take a moment...
gu: iSCSI લક્ષ્યોને શોધી રહ્યા છે. આને થોડો સમય લાગી શકે છે...

en: Discovering realm to join
gu: જોડાવા માટે realm ને શોધી રહ્યા છે

en: Disk
gu: ડિસ્ક

en: Disk summary goes here
gu: ડિસ્ક સારાંશ અહિંયા જાય છે

en: Disks left unselected here will not be touched.
gu: બાકી રહેલ ડિસ્ક અહિંયા પસંદ થયેલ નથી અને અડકવામાં આવશે નહિં.

en: Do you really want to quit?
gu: શું તમે ખરેખર બહાર નીકળવા માંગો છો?

en: Don't install the latest available software _updates. Install the default versions provided by the install source above.
gu: તાજેતરનાં ઉપલબ્ધ સોફ્ટવેર સુધારાને સ્થાપિત કરો નહિં. ઉપર સ્થાપન સ્ત્રોત દ્દારા પૂરી પાડેલ મૂળભૂત આવૃત્તિને સ્થાપિત કરો.

en: Downloading %(url)s (%(pct)d%%)
gu: %(url)s (%(pct)d%%) ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છે

en: Downloading group metadata...
gu: જૂથ મેટાડેટાને ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છે...

en: Downloading package metadata...
gu: પેકેજ મેટાડેટાને ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છે...

en: Empty
gu: ખાલી

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Encrypt
gu: એનક્રિપ્ટ

en: Enter new value for '%s' and press enter
gu: '%s' માટે નવી કિંમતને દાખલ કરો અને દાખલ કરો દબાવો

en: Enterprise
gu: એન્ટરપ્રાઇઝ

en: Error
gu: ભૂલ

en: Error checking software dependencies
gu: સોફ્ટવેર નિર્ભરતાને ચકાસી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error checking software dependencies.  Click for details.
gu: સોફ્ટવેર નિર્ભરતાને ચકાસી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ, વિગતો માટે ક્લિક કરો

en: Error checking software selection
gu: સોફ્ટવેર પસંદગીને ચકાસી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error checking storage configuration
gu: સંગ્રહ રૂપરેખાંકને ચકાસી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error checking storage configuration.  Click for details.
gu: સંગ્રહ રૂપરેખાંકને ચકાસી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ. વિગતો માટે ક્લિક કરો.

en: Error downloading package metadata
gu: પેકેજ મેટાડેટાને ડાઉનલોડ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error downloading package metadata...
gu: પેકેજ મેટાડેટાને ડાઉનલોડ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ...

en: Error setting up software source
gu: સોફ્ટવેર સ્ત્રોતને સુયોજિત કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Escrow certificate %s requires the network.
gu: એસ્ક્રો પ્રમાણપત્ર %s ને નેટવર્કની જરૂરિયાત છે.

en: Ethernet
gu: ઇથરનેટ

en: Example:
gu: ઉદાહરણ:

en: Exit
gu: બહાર નીકળો

en: Failed to add new device. Click for details.
gu: નવાં ઉપકરણને ઉમેરવામાં નિષ્ફળતા. વિગતો માટે ક્લિક કરો.

en: Failed to save storage configuration...
gu: સંગ્રહ રૂપરેખાંકનને સંગ્રહ કરવામાં નિષ્ફળતા...

en: Failed to set up installation source
gu: સ્થાપન સ્ત્રોતને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to set up installation source. Check the source address.
gu: સ્થાપન સ્ત્રોતને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા. સ્ત્રોત સરનામાંને ચકાસો.

en: Failed to set up installation source; check the repo url
gu: સ્થાપન સ્ત્રોતને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા; રિપો url ચકાસો

en: Failed to set up installation source; check the repo url and proxy settings
gu: સ્થાપન સ્ત્રોતને સુયોજિત કરતી વખતે નિષ્ફળતા, repo url અને પ્રોક્સી સુયોજનોને ચકાસો

en: Failed to unlock encrypted block device. Click for details
gu: એનક્રિપ્ટ થયેલ બ્લોક ઉપકરણનું તાળુ ખોલવામાં નિષ્ફળતા. વિગતો માટે ક્લિક કરો

en: Fair
gu: વ્યાજબી

en: Fatal Error
gu: ફેટલ ભૂલ

en: Filesystem
gu: ફાઇલસિસ્ટમ

en: Firmware _RAID
gu: ફર્મવેર RAID (_R)

en: Firmware missing
gu: ફર્મવેર ગેરહાજર

en: Fixed
gu: સુધારેલ

en: Free
gu: મુક્ત

en: Free space available for use.
gu: વપરાશ માટે મુક્ત જગ્યા ઉપલબ્ધ છે.

en: Free space unavailable but reclaimable from existing partitions.
gu: મુક્ત જગ્યા ઉપલબ્ધ નથી પરંતુ હાલનાં પાર્ટીશમાંથી ફરી દાવો કરી શકાય છે.

en: Full name cannot contain colon characters
gu: સંપૂર્ણ નામ કોલન અક્ષરને સમાવી શકતુ નથી

en: Gateway
gu: ગેટવે

en: Generating initramfs
gu: initramfs ઉત્પન્ન કરી રહ્યા છે

en: Generating updated storage configuration
gu: સુધારેલ સંગ્રહ રૂપરેખાંકનને ઉત્પન્ન કરી રહ્યા છે

en: Giving up attempting to connect after %d try!
     | Giving up attempting to connect after %d tries!
gu[0]: %d પ્રયત્ન કર્યા પછી જોડાવા માટે પ્રયત્ન કરવાનું છોડી રહ્યા છે!
gu[1]: %d પ્રયત્ન કર્યા પછી જોડાવા માટે પ્રયત્ન કરવાનું છોડી રહ્યા છે!

en: Good
gu: સારુ

en: Graphical installation is not available. Starting text mode.
gu: ગ્રાફિકવાળુ સ્થાપન ઉપ્લબ્ધ નથી. લખાણ સ્થિતિ શરૂ કરી રહ્યા છીએ.

en: Group Membership
gu: જૂથ સભ્યપદ

en: Group Name
gu: જૂથ નામ

en: Group Password
gu: જૂથ પાસવર્ડ

en: HTTP _Proxy
gu: HTTP પ્રોક્સી (_P)

en: H_TTPS Proxy
gu: HTTPS પ્રોક્સી (_T)

en: Hardware Address
gu: હાર્ડવેર સરનામું

en: Help
gu: મદદ

en: Here we'll describe how much space is needed for the current software selection.
gu: અહિંયા અમે વર્ણવીશુ કે કેટલી જગ્યા હાલનાં સોફ્ટવેર પસંદગી માટે જરૂરી છે.

en: Here we'll describe what your options are.
gu: અહિયા અમે વર્ણન કરીશુ કે ક્યાં તમારા વિકલ્પો છે.

en: Home Directory
gu: ઘર ડિરેક્ટરી

en: Home _directory:
gu: ઘર ડિરેક્ટરી (_d):

en: Hostname
gu: યજમાનનામ

en: Hostname cannot be None or an empty string.
gu: યજમાનનામ કંઇપણ નહિં અથવા ખાલી શબ્દમાળાને કરી શકાતુ નથી.

en: Hostname is not valid: %s
gu: યજમાનનામ યોગ્ય નથી: %s

en: Hostname must be 255 or fewer characters in length.
gu: યજમાનનું નામ ૨૫૫ અથવા તેનાથી ઓછા અક્ષરો જેટલું હોવું જોઈએ.

en: Hostname must start with a valid character in the ranges 'a-z', 'A-Z', or '0-9'
gu: યજમાનનું નામ યોગ્ય અક્ષરો કે જે a-z', 'A-Z' અથવા '૦-૯' ના વિસ્તારમાં હોય તેનાથી શરુ થવું જોઈએ

en: Hostname: %s
gu: યજમાનનામ: %s

en: Hostnames can only contain the characters 'a-z', 'A-Z', '0-9', '-', or '.', parts between periods must contain something and cannot start or end with '-'.
gu: યજમાનનામો સમયગાળા વચ્ચે ફક્ત અક્ષરો 'a-z', 'A-Z', '0-9', '-', અથવા '.', ભાગોને સમાવી શકે છે કે જેને કંઇકને સમાવવુ જ જોઇએ અને '-' સાથે શરૂ અથવા અંત કરી શકાતો નથી.

en: INSTALLATION OPTIONS
gu: સ્થાપન વિકલ્પો

en: INSTALLATION SOURCE
gu: સ્થાપન સ્ત્રોત

en: INSTALLATION SUMMARY
gu: સ્થાપન સારાંશ

en: INSTALLATION _DESTINATION
gu: સ્થાપન લક્ષ્ય (_D)

en: IP Address
gu: IP સરનામું

en: IPv4 Address
gu: IPv4 સરનામું

en: IPv4 address or %s for DHCP
gu: IPv4 સરનામું અથવા DHCP માટે  %s

en: IPv4 gateway
gu: IPv4 ગેટવે

en: IPv4 netmask
gu: IPv4 નેટમાસ્ક

en: IPv6 Address
gu: IPv6 સરનામું

en: IPv6 address or %(auto)s for automatic, %(dhcp)s for DHCP, %(ignore)s to turn off
gu: આપમેળે માટે IPv6 સરનામું અથવા %(auto)s, DHCP માટે %(dhcp)s, બંધ કરવા માટે %(ignore)s

en: IPv6 default gateway
gu: IPv6 મૂળભૂત ગેટવે

en: Identifier
gu: ઓળખકર્તા

en: Install
gu: સ્થાપન

en: Install the live CD to your hard disk
gu: live CD નું તમારી હાર્ડ ડિસ્કમાં સ્થાપન કરો

en: Install to Hard Drive
gu: હાર્ડ ડ્રાઈવમાં સ્થાપન કરો

en: Installation
gu: સ્થાપન

en: Installation requires partitioning of your hard drive. Select what space to use for the install target.
gu: સ્થાપનને તમારી હાર્ડ ડ્રાઇવનાં પાર્ટીશનીંગની જરૂરિયાત છે. પસંદ કરો કે સ્થાપન લક્ષ્ય માટે કેટલી જગ્યા વાપરવાની છે.

en: Installation source
gu: સ્થાપન સ્ત્રોત

en: Installation source not set up
gu: સ્થાપન સ્ત્રોત સુયોજિત નથી

en: Installing
gu: સ્થાપિત કરી રહ્યા છે

en: Installing bootloader
gu: બુટલોડર સ્થાપિત કરી રહ્યા છીએ

en: Installing software
gu: સોફ્ટવેરને સ્થાપિત કરી રહ્યા છે

en: Interconnect
gu: જોડાવું

en: Interface
gu: ઈન્ટરફેસ

en: Invalid group name: %s
gu: અયોગ્ય જૂથ નામ: %s

en: Invalid partition size set. Use a valid integer.
gu: અયોગ્ય પાર્ટીશન માપ સુયોજન. યોગ્ય પૂર્ણાંકને વાપરો.

en: Invalid timezone
gu: અયોગ્ય ટાઇમઝોન

en: Invalid username
gu: અયોગ્ય વપરાશકર્તાનામ

en: Joining realm: %s
gu: realm સાથે જોડાઇ રહ્યા છે: %s

en: KEYBOARD LAYOUT
gu: કિબોર્ડ લેઆઉટ

en: LANGUAGE SUPPORT
gu: ભાષા આધાર

en: LAYOUT SWITCHING OPTIONS
gu: લેઆઉટ સ્વીચીંગ વિકલ્પો

en: LVM Thin Provisioning
gu: LVM પાતળો બચાવ

en: Label:
gu: લેબલ:

en: Label: %s
gu: લેબલ: %s

en: Layout switching not configured.
gu: લેઆઉટ બદલવાનું રૂપરેખાંકિત થયેલ નથી.

en: Local Standard Disks
gu: સ્થાનિક મૂળભૂત ડિસ્ક

en: MEDIA VERIFICATION
gu: મીડિયા ચકાસણી

en: Make this user administrator
gu: આ વપરાશકર્તા સંચાલકને બનાવો

en: Model
gu: મોડેલ

en: More customization options are available
    after creating the mount point below.
gu: નીચે માઉન્ટ બિંદુને બનાવ્યા પછી વૈવિધ્યપૂર્ણ વિકલ્પો ઉપલબ્ધ છે.

en: Mountpoint
gu: માઉન્ટબિંદુ

en: NFS mount options
gu: NFS માઉન્ટ વિકલ્પો

en: NFS server %s
gu: NFS સર્વર %s

en: N_FS mount options:
gu: NFS માઉન્ટ વિકલ્પો (_F):

en: Name
gu: નામ

en: Name of the repository.
gu: રિપોઝીટરીનું નામ.

en: Nameservers (comma separated)
gu: નામસર્વર (અવતરણચિહ્નથી અલગ થયેલ)

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Network Name
gu: નેટવર્ક નામ

en: New %(name)s %(version)s Installation
gu: નવું %(name)s %(version)s સ્થાપન

en: New Device
gu: નવું ઉપકરણ

en: New Selector
gu: નવું પસંદકર્તા

en: New value
gu: નવી કિંમત

en: No credentials (discovery authentication disabled)
gu: શ્રેય નથી (શોધ સત્તાધિકરણ નિષ્ક્રિય)

en: No disks detected.  Please shut down the computer, connect at least one disk, and restart to complete installation.
gu: ડિસ્ક શોધાયેલ નથી. મહેરબાની કરીને કમ્પ્યૂટરને બંધ કરો, ઓછામાં ઓછુ એક ડિસ્કને જોડો. અને સ્થાપનને સમાપ્ત કરવા માટે પુન:શરૂ કરો.

en: No disks selected
gu: ડિસ્કો પસંદ થયેલ નથી

en: No disks selected.
gu: ડિસ્કો પસંદ થયેલ નથી.

en: No disks selected; please select at least one disk to install to.
gu: ડિસ્ક પસંદ થયેલ નથી; મહેરબાની કરીને તેમાં સ્થાપિત કરવા માટે ઓછામાં ઓછુ એક પસંદ કરો.

en: No installation source available
gu: સ્થાપન સ્ત્રોત ઉપલબ્ધ નથી

en: No network devices available
gu: નેટવર્ક ઉપકરણો ઉપલબ્ધ નથી

en: No user will be created
gu: વપરાશકર્તા બનાવાશે નહિં

en: Node Name
gu: નોડ નામ

en: None
gu: કંઈ નહિં

en: Not connected
gu: જોડાયેલ નથી

en: Not enough RAM
gu: પૂરતી જગ્યા નથી

en: Not enough free space on selected disks.
gu: પસંદ થયેલ ડિસ્કો પર મુક્ત જગ્યા નથી.

en: Not enough space in filesystems for the current software selection. An additional %s is needed.
gu: હાલની સોફ્ટવેર પસંદગી માટે ફાઇલસિસ્ટમોમાં પૂરતી જગ્યા નથી. વધારાનાં %s ની જરૂર છે.

en: Not resizeable
gu: માપ બદલી શકાય તેમ નથી

en: Note:  The settings you make on this screen will not be applied
    until you click on the main menu's 'Begin Installation' button.
gu: નોંધો:  સુયોજનો કે તમે આ સ્ક્રીન પર બનાવ્યા છે તે લાગુ પડશે નહિં
    જ્યાં સુધી તમે મુખ્ય મેનુનાં 'સ્થાપન શરૂ કરો' બટન પર ક્લિક કરો.

en: Nothing here yet.
gu: અહિંયા હજુ કંઇ નથી.

en: Nothing selected
gu: કંઇ જ પસંદ થયેલ નથી

en: OK
gu: બરાબર

en: Optional proxy password.
gu: વૈકલ્પિક પ્રોક્સી પાસવર્ડ.

en: Optional proxy username.
gu: વૈકલ્પિક પ્રોક્સી વપરાશકર્તાનામ.

en: Or, assign new mount points to existing partitions after selecting them below.
gu: અથવા, નીચે તેઓને પસંદ કર્યા પછી હાલનાં પાર્ટીશન માટે નવાં માઉન્ટ પાર્ટીશનને સોંપો.

en: Order
gu: ક્રમ

en: PRE-RELEASE / TESTING
gu: પૂર્વ પ્રકાશન / ચકાસણી

en: Parent
gu: મુખ્ય

en: Partition Scheme Options
gu: પાર્ટીશન યોજના વિકલ્પો

en: Pass_word:
gu: પાસવર્ડ (_w):

en: Passphrases do not match.
gu: પાસફ્રેજ બંધબેસતા નથી.

en: Password
gu: પાસવર્ડ

en: Password (confirm):
gu: પાસવર્ડ (ખાતરી):

en: Password is not set.
gu: પાસવર્ડ સુયોજિત નથી.

en: Password is set.
gu: પાસવર્ડ સુયોજિત છે.

en: Password set.
gu: પાસવર્ડ સુયોજન.

en: Password:
gu: પાસવર્ડ:

en: Passwords do not match!
gu: પાસવર્ડ બંધબેસતો નથી!

en: Passwords or encryption keys are required to access
    the wireless network
gu: વાયરલેસ નેટવર્કને વાપરવા માટે પાસવર્ડ અથવા એનક્રિપ્શન કી જરૂરી

en: Passwords or encryption keys are required to access
    the wireless network '%(network_id)s'.
gu: વાયરલેસ નેટવર્ક '%(network_id)s' ને વાપરવા માટે પાસવર્ડ અથવા એનક્રિપ્શન કી જરૂરી.

en: Paths
gu: પાથ

en: Performing post-installation setup tasks
gu: સ્થાપન પછીનાં સુયોજન કાર્યોને ચલાવી રહ્યા છે

en: Please complete all spokes before continuing
gu: ચાલુ કરતા પહેલાં મહેરબાની કરીને બધા સ્પોકને પૂર્ણ કરો

en: Please complete items marked with this icon before continuing to the next step.
gu: આગળનો તબક્કો ચાલુ કરતા પહેલાં આ ચિહ્ન સાથે મહેરબાની કરીને ચિહ્નિત થયેલ વસ્તુઓને સમાપ્ત કરો.

en: Please create a name for this %(container_type)s and select at least one disk below.
gu: મહેરબાની કરીને આ %(container_type)s માટે નામને બનાવો અને નીચે ઓછામાં ઓછી એક ડિસ્કને પસંદ કરો.

en: Please create a name for this container and select at least one disk below.
gu: મહેરબાની કરીને આ પાત્ર માટે નામ બનાવો અને નીચે ઓછામાં ઓછી ડિસ્ક પસંદ કરો

en: Please enter a valid mountpoint.
gu: મહેરબાની કરીને માન્ય માઉન્ટબિંદુને દાખલ કરો.

en: Please enter a valid name.
gu: મહેરબાની કરીને યોગ્ય નામને દાખલ કરો.

en: Please manually connect your vnc client to %s to begin the install.
gu: મહેરબાની કરીને તમારા vnc ક્લાઈન્ટને %s સાથે સ્થાપન શરુ કરવા માટે જોડો.

en: Please manually connect your vnc client to <IP ADDRESS>:%s to begin the install. Switch to the shell (Ctrl-B 2) and run 'ip addr' to find the <IP ADDRESS>.
gu: મહેરબાની કરીને જાતે જ <IP ADDRESS> માં vnc ક્લાયન્ટ સાથે જોડાવો :સ્થાપન શરૂ કરવા માટે %s. શેલ (Ctrl-B 2) માં જાવ અને <IP ADDRESS> ને શોધવા માટે 'ip addr' ને ચલાવો.

en: Please provide VNC password. You will have to type it twice. 
    Leave blank for no password
gu: મહેરબાની કરીને VNC પાસવર્ડ દાખલ કરો. તમે તેને બે વાર લખવુ પડશે. 
    પાસવર્ડ માટે ખાલી જગ્યા છોડો નહિં

en: Please respond 'yes' or 'no':
gu: મહેરબાની કરીને 'હાં' અથવા 'ના' માં જવાબ આપો:

en: Please select new root password. You will have to type it twice.
gu: મહેરબાની કરીને નવાં રુટ પાસવર્ડને પસંદ કરો. તમે તેને બે વાર લખવો જ પડશે.

en: Please select the network interface which is connected to your FCoE switch.
gu: મહેરબાની કરીને નેટવર્ક ઇન્ટરફેસને પસંદ કરો કે જે તમારાં FCoE સ્વીચ સાથે જોડાયેલ છે.

en: Please select the timezone.
    Use numbers or type names directly [b to region list, q to quit]:
gu: મહેરબાની કરીને ટાઇમઝોનને પસંદ કરો.
    નંબરો વાપરો અથવા સીધા નામો લખો [વિસ્તાર યાદી માટે b, બહાર નીકળવા માટે q]:

en: Please ssh install@%s to begin the install.
gu: સ્થાપનને શરૂ કરવા માટે મહેરબાની કરીને ssh install@%s કરો.

en: Please ssh install@<host> to continue installation.
gu: સ્થાપનને શરૂ કરવા માટે મહેરબાની કરીને ssh install@<host> કરો

en: Please use the live desktop environment's tools for customizing your network configuration.  You can set the hostname here.
gu: મહેરબાની કરીને તમારા નેટવર્ક રૂપરેખાંકનને વૈવિધ્યપૂર્ણ બનાવવા માટે જીવંત ડેસ્કટોપ પર્યાવરણ સાધનોને વાપરો. તમે અહિંયા યજમાનનામને સુયોજિત કરી શકો છો.

en: Please wait... software metadata still loading.
gu: મહેરબાની કરીને થોભો... સોફ્ટવેર મેટાડેટા હજુ ચાલી રહ્યુ છે.

en: Port
gu: પોર્ટ

en: Port / Target / LUN #
gu: પોર્ટ / લક્ષ્ય / LUN #

en: Preparing to install
gu: સ્થાપિત કરવા માટે તૈયાર કરી રહ્યા છે

en: Preparing transaction from installation source
gu: સ્થાપન સ્રોતમાંથી પરિવહન તૈયાર કરી રહ્યા છીએ

en: Preserve
gu: સાચવો

en: Preserve _all
gu: બધુ સાચવો (_a)

en: Press enter to exit.
gu: બહાર નીકળવા માટે દાખલ કરો દબાવો.

en: Pressing 'OK' below will take you to the disk selection screen where you will need to re-select your disks.
gu: નીચે 'બરાબર' ને દબાવી રહ્યા છે કે જે તમને ડિસ્ક પસંદગી સ્ક્રીનમાં લઇ જશે જ્યાં તમે તમારી ડિસ્કને ફરી પસંદ કરવાની જરૂર પડશે.

en: Probing storage...
gu: સંગ્રહની શોધ કરી રહ્યા છે...

en: Processing...
gu: પ્રક્રિયા કરી રહ્યા છે...

en: Progress
gu: પ્રગતિ

en: Protocol for the repository URL.
gu: રિપોઝીટરી URL માટે પ્રોટોકોલ

en: Provider
gu: પોષણકર્તા

en: Question
gu: પ્રશ્ન

en: RAID Level:
gu: RAID સ્તર:

en: RAID sets that contain '%(desc)s' must have one of the following device types: %(types)s.
gu: RAID સુયોજિત કરે છે તે '%(desc)s' ને સમાવતા પાસે નીચેનાં ઉપકરણ પ્રકારોમાંનુ એક હોવુ જ જોઇએ: %(types)s.

en: RAID sets that contain '%(desc)s' must have one of the following metadata versions: %(metadata_versions)s.
gu: RAID સુયોજિત કરે છે કે '%(desc)s' ને સમાવતા પાસે નીચેની મેટાડેટા આવૃત્તિઓ હોવી જ જોઇએ: %(metadata_versions)s.

en: RAID sets that contain '%(desc)s' must have one of the following raid levels: %(raid_level)s.
gu: RAID સુયોજિત કરે છે તે '%(desc)s' ને સમાવતા પાસે નીચેનાં raid સ્તરોનું એક હોવુ જ જોઇએ: %(raid_level)s.

en: RAID0 <span foreground="grey">(Performance)</span>
gu: RAID0 <span foreground="grey">(પ્રભાવ)</span>

en: RAID1 <span foreground="grey">(Redundancy)</span>
gu: RAID1 <span foreground="grey">(રિડંડેંસી)</span>

en: RAID10 <span foreground="grey">(Performance, Redundancy)</span>
gu: RAID10 <span foreground="grey">(પ્રભાવ, રિડંડેંસી)</span>

en: RAID4 <span foreground="grey">(Error Checking)</span>
gu: RAID4 <span foreground="grey">(ભૂલ ચકાસી રહ્યા છે)</span>

en: RAID5 <span foreground="grey">(Distributed Error Checking)</span>
gu: RAID5 <span foreground="grey">(વિતરણ થયેલ ભૂલ ચકાસણી)</span>

en: RAID6 <span foreground="grey">(Redundant Error Checking)</span>
gu: RAID6 <span foreground="grey">(રિડંડેંટ ભૂલ ચકાસણી)</span>

en: RECLAIM DISK SPACE
gu: ડિસ્ક જગ્યાનો દાવો કરો

en: RESCAN DISKS
gu: ડિસ્કને પુન:સ્કેન કરો

en: Read-Only
gu: માત્ર વાંચી શકાય તેવું

en: Reclaimable Space
gu: દાવો કરી શકાય તેવી જગ્યા

en: Reload storage configuration from disk.
gu: ડિસ્કમાંથી સંગ્રહ રૂપરેખાંકનને પુન:લાવો.

en: Remove the selected mountpoint(s).
gu: પસંદ થયેલ માઉન્ટબિંદુ (ઓ) ને દૂર કરો.

en: Remove the selected repository.
gu: પસંદ થયેલ રિપોઝીટરી દૂર કરો.

en: Replace Existing Linux system(s)
gu: હાલની Linux સિસ્ટમ (ઓ) ને બદલો

en: Repo URL
gu: રિપો URL

en: Repo URL set to: %s
gu: રિપો URL તેમાં સુયોજિત છે: %s

en: Require a password to use this account
gu: આ ખાતાને વાપરવા માટે પાસવર્ડની જરૂર છે

en: Rescue
gu: જોખમ

en: Rescue Mode
gu: જોખમી સ્થિતિ

en: Restoring hardware time...
gu: હાર્ડવેર સમયને પુન:સંગ્રહી રહ્યા છે...

en: Retry _Log In
gu: પ્રવેશ કરવાનો પુન:પ્રયત્ન કરો (_L)

en: Reverse CHAP Pass_word:
gu: વિપરીત CHAP પાસવર્ડ (_w):

en: Reverse CHAP User_name:
gu: વિપરીત CHAP વપરાશકર્તાનામ (_n):

en: Root account is disabled
gu: રુટ ખાતુ નિષ્ક્રિય થયેલ છે

en: Root account is disabled.
gu: રુટ ખાતુ નિષ્ક્રિય થયેલ છે.

en: Root password is not set
gu: રુટ પાસવર્ડ સુયોજિત નથી

en: Root password is set
gu: રુટ પાસવર્ડ સુયોજિત છે

en: Run %s to unmount the system when you are finished.
gu: સિસ્ટમને અનમાઉન્ટ કરવા માટે %s ને ચલાવો જ્યારે તમે સમાપ્ત થાઓ.

en: Running post-installation scripts
gu: સ્થાપન-પછીની સ્ક્રિપ્ટો ચાલી રહી છે

en: Running pre-installation scripts
gu: પૂર્વ-સ્થાપન સ્ક્રિપ્ટો ચાલી રહી છે

en: SELECTED DISKS
gu: પસંદ થયેલ ડિસ્કો

en: SOFTWARE SELECTION
gu: સોફ્ટવેર પસંદગી

en: SPOKE NAME
gu: સ્પોક નામ

en: SUMMARY OF CHANGES
gu: ફેરફારોનો સારાંશ

en: SYSTEM
gu: સિસ્ટમ

en: Saving storage configuration...
gu: સંગ્રહ રૂપરેખાંકનને સંગ્રહી રહ્યા છે...

en: Scanning disks.  This may take a moment...
gu: ડિસ્કને સ્કેન કરી રહ્યા છે. આ થોડો સમય લગાડી શકે છે...

en: Search Results:
gu: શોધ પરિણામો:

en: Search _By:
gu: તેનાં દ્દારા શોધો (_B):

en: Security
gu: સુરક્ષા

en: Security Key
gu: સુરક્ષા કી

en: Select a partition scheme configuration.
gu: પાર્ટીશન યોજના રૂપરેખાંકનને પસંદ કરો.

en: Select additional language support to be installed:
gu: સ્થાપિત કરવા માટે વધારાની ભાષાનાં આધારને પસંદ કરો:

en: Select one or more disks this device may reside on.
gu: એક કરતા વધારે ડિસ્ક પસંદ કરો કે જેમાં આ ઉપકરણ રહી શકે.

en: Select the device(s) you'd like to install to.  They will be left untouched until you click on the main menu's "Begin Installation" button.
gu: ઉપકરણ (ઓ) ને પસંદ કરો જે તમે સ્થાપિત કરવા માંગો છો. તેઓ અડક્યા વિનાનાં રહી જશે જ્યાં સુધી તમે મુખ્ય મેનુ "સ્થાપન શરૂ કરો" બટન પર ક્લિક કરો.

en: Selected Device
gu: પસંદ થયેલ ઉપકરણ

en: Set hostname
gu: યજમાનનામ સુયોજિત કરો

en: Setting up installation source...
gu: સ્થાપન સ્ત્રોતને સુયોજિત કરી રહ્યા છે...

en: Setting up the installation environment
gu: સ્થાપન પર્યાવરણને સુયોજિત કરી રહ્યા છે

en: Show Only _Devices Containing:
gu: તેમાં સમાવતા ફક્ત ઉપકરણોને બતાવો (_D):

en: Show Only _Devices From:
gu: તેમાંથી ફક્ત ઉપકરણોને બતાવો (_D):

en: Show Only _Devices With:
gu: ની સાથે ફક્ત ઉપકરણોને બતાવો (_D):

en: Shrink
gu: સંકોચો

en: Si_ze policy:
gu: માપ પોલિસી (_z):

en: Skip
gu: છોડી દો

en: Slaves
gu: સ્લેવ

en: Software selection
gu: સોફ્ટવેર પસંદગી

en: Source changed - please verify
gu: સ્ત્રોત બદલાયેલ છે - મહેરબાની કરીને ચકાસો

en: Specialized & Network Disks
gu: વિશિષ્ટ અને નેટવર્ક ડિસ્ક

en: Specified name %s already in use.
gu: સ્પષ્ટ થયેલ નામ %s પહેલેથી વપરાશમાં છે.

en: Specify Repo Options
gu: રિપો વિકલ્પો સ્પષ્ટ કરો

en: Specify a _group ID manually:
gu: જાતે જ જૂથ ID ને સ્પષ્ટ કરો (_g):

en: Specify a _user ID manually:
gu: જાતે જ વપરાશકર્તા ID ને સ્પષ્ટ કરો (_u):

en: Speed
gu: ઝડપ

en: Standard Partition
gu: મૂળભૂત પાર્ટીશન

en: Start VNC
gu: VNC શરુ કરો

en: Starting Install to Hard Drive
gu: હાર્ડ ડ્રાઈવમાં સ્થાપનને શરૂ કરી રહ્યા છે

en: Starting VNC...
gu: VNC શરુ કરી રહ્યા છીએ...

en: Starting automated install
gu: આપમેળે સ્થાપન શરૂ કરી રહ્યા છે

en: Starting package installation process
gu: પેકેજ સ્થાપન પ્રક્રિયાને શરૂ કરી રહ્યા છે

en: Status unknown
gu: અજ્ઞાત સ્થિતિ

en: Status unknown (missing)
gu: અજ્ઞાત સ્થિતિ (ગેરહાજર)

en: Storage configuration reset due to unrecoverable error. Click for details.
gu: સુધારી ન શકાય ભૂલને કારણે સંગ્રહ રૂપરેખાંકનનુ પુન:સુયોજન. વિગતો માટે ક્લિક કરો.

en: Strong
gu: મજબૂત

en: Subnet Mask
gu: સબનેટ માસ્ક

en: System to Rescue
gu: જોખમી સિસ્ટમ

en: Target
gu: લક્ષ્ય

en: Target WWID
gu: લક્ષ્ય WWID

en: Testing layouts configuration not available.
gu: લેઆઉટ રૂપરેખાંકન ચકાસણી ઉપલબ્ધ નથી.

en: Text mode provides a limited set of installation options. It does not offer custom partitioning for full control over the disk layout. Would you like to use VNC mode instead?
gu: લખાણ સ્થિતિ સ્થાપન વિકલ્પોને મર્યાદિત સુયોજન પૂરુ પાડે છે. તે ડિસ્ક લેઆઉટ પર સંપૂર્ણ નિયંત્રણ માટે વૈવિધ્ય પાર્ટીશનીંગની માંગણી કરતુ નથી. શું તમારે તેને બદલે VNC સ્થિતિને વાપરવા માંગો છો?

en: That mount point is already in
    use.  Try something else?
gu: આ માઉન્ટ બિંદુ પહેલેથી વપરાશમાં
    છે. કંઇક બીજાનો પ્રયત્ન કરો?

en: That mount point is already in use. Try something else?
gu: તે માઉન્ટ બિંદુ પહેલેથી વપરાશમાં છે. કંઇક બીજાનો પ્રયત્ન કરો?

en: That mount point is invalid. Try something else?
gu: તે માઉન્ટ બિંદુ અયોગ્ય છે. બીજુ કંઇક પ્રયતન કરો?

en: That name is invalid. Try something else?
gu: પેલુ નામ અયોગ્ય છે. બીજા કંઇકનો પ્રયત્ન કરો?

en: The %(product_name)s graphical installer requires %(needed_ram)s MB of memory, but you only have %(total_ram)s MB.
gu: %(product_name)s ગ્રાફિકલ સ્થાપકને %(needed_ram)s મેમરીની જરૂરિયાત છે, પરંતુ તમારી પાસે ફક્ત %(total_ram)s MB છે.

en: The 'boot' area on your computer is where files needed
    to start the operating system are stored.
gu: તમારાં કમ્પ્યૂટર પર 'બુટ' વિસ્તાર જ્યાં ઓપરેટીં સિસ્ટમને શરૂ કરવા માટે જરૂરી ફાઇલો સંગ્રહેલ છે.

en: The 'home' area on your computer is where all your personal
    data is stored.
gu: તમારાં કમ્પ્યૂટર પર 'ઘર' વિસ્તાર જ્યાં તમારી વ્યક્તિગત માહિતી સંગ્રહેલ છે.

en: The 'root' area on your computer is where core system
    files and applications are stored.
gu: તમારાં કમ્પ્યૂટર પર 'રુટ' વિસ્તાર જ્યાં કૉર સિસ્ટમ અને કાર્યક્રમો સંગ્રહેલ છે.

en: The 'swap' area on your computer is used by the operating
    system when running low on memory.
gu: સિસ્ટમને ચલાવીને તમારાં કમ્પ્યૂટર પર 'સ્વેપ' વિસ્તાર વાપરેલ છે જ્યારે ઓછી મેમરી પર ચાલી રહ્યુ હોય.

en: The BIOS boot partition is required to enable booting
    from GPT-partitioned disks on BIOS hardware.
gu: BIOS હાર્ડવેર પર GPT-પાર્ટીશન માંથી બુટીંગને સક્રિય કરવા માટે BIOS બુટ પાર્ટીશનની જરૂર છે.

en: The PReP boot partition is required as part of the
    bootloader configuration on some PPC platforms.
gu: અમુક PPC પ્લેટફોર્મ પર બુટલોડર રૂપરેખાંકનના ભાગ તરીકે બુટ પાર્ટીશન જરૂરી છે.

en: The RAID level you have selected (%(level)s) requires more disks (%(min)d) than you currently have selected (%(count)d).
gu: RAID સ્તર જે તમે પસંદ કરેલ છે (%(level)s) તેને વધારે ડિસ્ક (%(min)d) ની જરૂરિયાત છે જે તમે હમણાં પસંદ કરેલ છે (%(count)d).

en: The VNC server is now running.
gu: VNC હમણાં ચાલી રહ્યું છે.

en: The following error occurred discovering iSCSI targets.  Please double check your authorization information and try again.
gu: નીચેની ભૂલ iSCSI લક્ષ્યને શોધતી વખતે ઉદ્ભવી. મહેરબાની કરીને તમારી સત્તાધિકરણ જાણકારીને બે વાર ચકાસો અને ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: The following error occurred logging into the selected iSCSI node.  Please double check your authorization information and try again
gu: નીચેની ભૂલ પસંદ થયેલ iSCSI નોડમાં પ્રવેશતી વખતે ભૂલ ઉદ્ભવી. મહેરબાની કરીને તમારાં સત્તાધિકરણ જાણકારીને બે વાર ચકાસો અને ફરી પ્રયત્ન કરો

en: The following error occurred while attempting to add an FCoE SAN.  Please check your configuration and try again
gu: નીચેની ભૂલ ઉદ્ભવી જ્યારે FCoE SAN ને ઉમેરવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે. મહેરબાની કરીને તમારાં રૂપરેખાંકનને ચકાસો અને ફરી પ્રયત્ન કરો

en: The following error was encountered while downloading the escrow certificate:
    
    %s
gu: જ્યારે escrow પ્રમાણપત્રને ડાઉનલોડ કરી રહ્યા  હોય ત્યારે નીચેની ભૂલ મળી હતી:
    
    %s

en: The following errors were encountered when checking your storage configuration.  You can modify your storage layout or quit the installer.
gu: નીચેની ભૂલો જ્યારે તમારુ સંગ્રહ રૂપરેખાંકન ચકાસી રહ્યા હતા ત્યારે મળી. તમે તમારાં સંગ્રહ લેઆઉટને બદલી શકો છો અથવા સ્થાપકમાંથી બહાર નીકળો.

en: The following nodes were discovered using the iSCSI initiator <b>%(initiatorName)s</b> using the target IP address <b>%(targetAddress)s</b>.  Please select which nodes you wish to log into:
gu: નીચેનાં નોડ iSCSI પ્રારંભકર્તાની મદદથી મળ્યા હતા <b>%(initiatorName)s</b> લક્ષ્ય IP સરનામાંને વાપરી રહ્યા છે<b>%(targetAddress)s</b>.  મહેરબાની કરીને પસંદ કરો કે જે નોડને તમે પ્રવેશ કરવા માંગો છો:

en: The following software marked for installation has errors.  This is likely caused by an error with
    your installation source.  You can change your installation source or quit the installer.
gu: નીચેનાં સોફ્ટવેર સ્થાપન ભૂલો માટે ચિહ્નિત થયેલ છે. આ તમારાં સ્થાપન સ્ત્રોત સાથે ભૂલને કારણે થયું છે. તમે તમારાં સ્થાપન સ્ત્રોતને બદલી શકો છો અથવા સ્થાપકમાંથી બહાર નીકળો.

en: The following warnings were encountered when checking your storage configuration.  These are not fatal, but you may wish to make changes to your storage layout.
gu: નીચેની ચેતવણીઓ મળી હતી જ્યારે તમારાં સંગ્રહ રૂપરેખાંકનને ચકાસી રહ્યા હોય. આ ફેટલ નથી, રંતુ તમે તમારાં સંગ્રહ લેઆઉટને બદલવાની ઇચ્છા રાખી શકો છો.

en: The password is empty.
gu: પાસવર્ડ ખાલી છે.

en: The password is set.
gu: પાસવર્ડ સુયોજિત છે.

en: The password must be at least six characters long.
gu: પાસવર્ડ ઓછામાં ઓછો ૬ અક્ષરોની લંબાઈનો હોવો જ જોઈએ.

en: The password was set by kickstart.
gu: કિકસ્ટાર્ટ દ્દારા પાસવર્ડ સુયોજિત છે.

en: The passwords do not match.
gu: પાસવર્ડ બંધબેસતો નથી.

en: The rescue environment will now attempt to find your Linux installation and mount it under the directory %s.  You can then make any changes required to your system.  If you want to proceed with this step choose 'Continue'.  You can also choose to mount your file systems read-only instead of read-write by choosing 'Read-Only'.  
    
    If for some reason this process fails you can choose 'Skip' and this step will be skipped and you will go directly to a command shell.
gu: રેસ્ક્યૂ પર્યાવરણ તમારાં Linux સ્થાપનને શોધવા માટે હવે પ્રયત્ન કરશે અને ડિરેક્ટરી %s હેઠળ તેને માઉન્ટ કરો.  તમે તમારી સિસ્ટમમાં જરૂરી ફેરફારો કરી શકો છો.  જો તમે આ પગલું  'ચાલુ રાખો' સાથે આગળ ધપવા માંગતા હોય તો.  તમે 'ફક્ત વાંચવાનુ' પસંદ કરીને લખવા-વાંચવાને બદલે તમારી ફાઇલ સિસ્ટમોને ફક્ત વાંચવા માઉન્ટ કરવા માટે પસંદ કરી શકો છો.  
    
    જો આ પ્રક્રિયાનાં અમુક કારણ માટે નિષ્ફળ જાય છે તમે 'છોડો' ને પસંદ કરો તો અને આ પગલું છૂટી જશે અને તમે આદેશ શેલમાં સીધા જશો.

en: The root account is used for administering the system.  Enter a password for the root user.
gu: રુટ ખાતુ એ સિસ્ટમના સંચાલન માટે વપરાય છે.  રુટ વપરાશકર્તા માટે પાસવર્ડ દાખલ કરો.

en: The space available to this mountpoint can be changed by modifying the volume below.
gu: આ માઉન્ટપોઇંટમાં જગ્યા ઉપલબ્ધ છે જે નીચે વોલ્યુમને બદલીને બદલી શકાય છે.

en: The system will reboot automatically when you exit from the shell.
gu: સિસ્ટમ આપમેળે રિબુટ થઇ જશે જ્યારે તમે શેલમાંથી બહાર નીકળો.

en: There is also free space available in pre-existing filesystems.  While it's risky and we recommend you back up your data first, you can recover that free disk space and make it available for this installation below.
gu: ત્યાં પહેલેથી હાજર ફાઇલસિસ્ટમોમાં મુક્ત જગ્યા ઉપલબ્ધ છે. જ્યારે તે ઝોખમી હોય અને અમે આગ્રહ રાખીએ છે કે તમે પહેલાં તમારી માહિતીનો બેકઅપ લો, તમે પાછુ મેળવી શકો છો કે જે મુક્ત ડિસ્ક જગ્યા હોય અને નીચે આ સ્થાપન માટે તેને ઉપલબ્ધ બનાવો.

en: This LVM Volume Group is missing %(missingPVs)d of %(totalPVs)d physical volumes. You can remove it or select a different device.
gu: %(totalPVs)d physical ભૌતિક વોલ્યુમનો %(missingPVs)d આ LVM વોલ્યુમ જૂથ ગુમ થયેલ છે. તમે તેને દૂર કરી શકો છો અથવા વિવિધ ઉપકરણ પસંદ કરો.

en: This Software RAID array is missing %(missingMembers)d of %(totalMembers)d member partitions. You can remove it or select a different device.
gu: %(totalMembers)d  સભ્ય પાર્ટીશનનો %(missingMembers)d આ સોફ્ટવેર RAID એરે ગુમ થયેલ છે. તમે તેને દૂર કરી શકો છો અથવા વિવિધ ઉપકરણ પસંદ કરો.

en: This URL refers to a _mirror list.
gu: આ URL એ મિરર યાદીને સંદર્ભ કરે છે (_m).

en: This device cannot be edited directly. You can remove it or select a different device.
gu: આ ઉપકરણનો સીધો જ ફેરફાર કરી શકાતુ નથી. તમે તેને દૂર કરી શકો છો અથવા વિવિધ ઉપકરણ પસંદ કરી શકો છો.

en: This device contains the installation source.
gu: ઉપકરણ સ્થાપન સ્ત્રોતને સમાવે છે.

en: This device is encrypted and cannot be read without a valid passphrase. You may unlock it below.
gu: આ ઉપકરણ એનક્રિપ્ટ થયેલ છે અને યોગ્ય પાસફ્રેજ વગર વાંચી શકાતુ નથી. તમે તેને નીચે તાળુ ખોલી શકો છો.

en: This field is optional.
gu: આ ક્ષેત્ર વૈકલ્પિક છે.

en: This file system does not support labels.
gu: આ ફાઇલ સિસ્ટમ લેબલોને આધાર આપતુ નથી.

en: This file system may not be resized.
gu: આ ફાઇલ સિસ્ટમનું માપ બદલી શકાતુ નથી.

en: This hardware (or a combination thereof) is not supported by Red Hat.  For more information on supported hardware, please refer to http://www.redhat.com/hardware.
gu: આ હાર્ડવેર (અથવા તેનું સંયોજન) Red Hat દ્દારા આધારભૂત નથી.  આધારભૂત હાર્ડવેર પર વધારે જાણકારી માટે, http://www.redhat.com/hardware નો સંદર્ભ લો.

en: This is unstable, pre-release software.
gu: આ અસ્થાયી છે, પૂર્વ પ્રકાશન સોફ્ટવેર.

en: This media is good to install from.
gu: આ મીડિયાને તેમાંથી સ્થાપિત કરવાનુ સારુ નથી.

en: This media is not good to install from.
gu: આ મીડિયાને તેમાંથી સ્થાપિત કરવાનુ સારુ નથી.

en: Timezone is not set.
gu: ટાઇમઝોન સુયોજિત નથી.

en: Timezone settings
gu: ટાઇમઝોન સુયોજનો

en: Tip:
gu: મદદ:

en: To use iSCSI disks, you must provide the address of your iSCSI target and the iSCSI initiator name you've configured for your host.
gu: iSCSI ડિસ્કો વાપરવા માટે, તમારે તમારા iSCSI લક્ષ્યનું સરનામું પૂરું પાડવું જ જોઈએ અને iSCSI આરંભક નામ કે જે તમે તમારા યજમાન માટે રૂપરેખાંકિત કરેલ છે.

en: Total selected space to reclaim: <b>%s</b>
gu: દાવો કરવા માટે પસંદ થયેલ કુલ જગ્યા: <b>%s</b>

en: Try Fedora
gu: Fedora નો પ્રયત્ન કરો

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Type here to search.
gu: શોધવા માટે અહિંયા લખો.

en: URL for the repository, without protocol.
gu: રિપોઝીટરી માટે URL, પ્રોટોકોલ વગર.

en: URL of proxy in the form of protocol://host:[port]
gu: પ્રોટોકોલનાં રૂપમાં પ્રોક્સીનું URL://host:[port]

en: USER SETTINGS
gu: વપરાશકર્તા સુયોજનો

en: U_sername:
gu: વપરાશકર્તાનામ (_s):

en: Unable to find /bin/sh to execute!  Not starting shell
gu: /bin/sh ચલાવવાનુ શોધવામાં અસમર્થ!  શેલ ની શરૂઆત નથી કરી રહ્યા

en: Unavailable
gu: બિનઉપલબ્ધ

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Unloc_k
gu: તાળુ ખોલો (_k)

en: Unmanaged
gu: અસંચાલિત

en: Unsupported Hardware Detected
gu: બિનઆધારભૂત શોધાયેલ હાર્ડવેર

en: Updates
gu: સુધારાઓ

en: Use
gu: વપરાશમાં

en: Use All Space
gu: બધી જગ્યાને વાપરો

en: Use Free Space
gu: ખાલી જગ્યાને વાપરો

en: Use _DCB
gu: DCB ને વાપરો (_D)

en: Use auto _vlan
gu: સ્વયં vlan વાપરો (_v)

en: Use text mode
gu: લખાણ સ્થિતિ વાપરો

en: Use the credentials from discovery
gu: શોધમાંથી શ્રેયને વાપરો

en: User %s will be created
gu: વપરાશકર્તા %s બનાવેલ હશે

en: User and Group IDs
gu: વપરાશકર્તા અને જૂથ IDs

en: Username
gu: વપરાશકર્તાનામ

en: VNC Password
gu: VNC પાસવર્ડ

en: VNC password provided was not at least 6 characters long.
    Please enter a new one.  Leave blank for no password.
gu: પૂરો પાડેલ VNC પાસવર્ડ એ ઓછામાં ઓછો ૬ અક્ષરોનો ન હતો.
    મહેરબાની કરીને નવાં એકને દાખલ કરો.  પાસવર્ડ માટે ખાલી છોડો નહિં.

en: VPN Type
gu: VPN પ્રકાર

en: Vendor
gu: વેન્ડર

en: Verifying media, please wait...
gu: મીડિયાને ચકાસી રહ્યા છે, મહેરબાની કરીને રાહ જુઓ...

en: Vlan %(interface_name)s (%(parent_device)s, ID %(vlanid)s) connected
gu: Vlan %(interface_name)s (%(parent_device)s, ID %(vlanid)s) જોડાયેલ છે

en: Volume
gu: વોલ્યુમ

en: Volume Group
gu: વોલ્યુમ જૂથ

en: Volume Group name %s is already in use. Not saving changes.
gu: વોલ્યુમ જૂથ નામ %s પહેલેથી વપરાશમાં છે. ફેરફારોનો સંગ્રહ કરી શકાતો નથી.

en: WELCOME TO %(name)s %(version)s.
gu: %(name)s %(version)s માં સ્વાગત છે.

en: Waiting for %s threads to finish
gu: સમાપ્ત કરવા માટે %s થ્રેડ માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે

en: Warning checking storage configuration
gu: સંગ્રહ ઉપકરણને ચકાસવા ચેતવણી

en: Warning checking storage configuration.  Click for details.
gu: સંગ્રહ રૂપરેખાંકનને ચકાસવા ચેતવણી. વિગતો માટે ક્લિક કરો.

en: Warning: You won't be able to switch between keyboard layouts (from the default one) when you decrypt your disks after install.
gu: ચેતવણી: તમે કિબોર્ડ લેઆઉટ વચ્ચે જવા માટે તમે સક્ષમ હશો નહિં (મૂળભૂત એકમાંથી) જ્યારે તમે સ્થાપન પછી તમારી ડિસ્કને ડિક્રિપ્ટ કરો તો.

en: Warnings
gu: ચેતવણીઓ

en: We won't touch your disks until you hit this button.
gu: અમે તમારી ડિસ્કને અડકશુ નહિં જ્યાં સુધી તમે આ બટનને દબાવો.

en: We'll need network access to fetch information about your location and to make software
    updates available for you.
gu: તમારાં સ્થાન વિશે જાણકારી મેળવવા માટે અમારે નેટવર્ક વપરાશની જરૂર પડશે અને તમારી માટે સોફ્ટવેર સુધારા ઉપલબ્ધ કરવા.

en: Weak
gu: નબળું

en: Welcome to Fedora
gu: Fedora માં સ્વાગત છે

en: What language would you like to use during the installation process?
gu: સ્થાપનની પ્રક્રિયા દરમ્યાન તમે કઈ ભાષા પસંદ કરવા માંગો છો?

en: When finished please exit from the shell and your system will reboot.
gu: જ્યારે પૂર્ણ થાય ત્યારે મહેરબાની કરીને શેલમાંથી બહાર નીકળો અને તમારી સિસ્ટમ રીબુટ થશે.

en: When you create mount points for your %(name)s %(version)s installation, you'll be able to view their details here.
gu: જ્યારે તમે તમારાં %(name)s %(version)s સ્થાપન માટે માઉન્ટ બિંદુને બનાવો તો, તમે અહિંયા વિગતોને જોવા માટે સક્ષમ હશો.

en: Which combination(s) would you prefer for switching between keyboard layouts?
gu: કિબોર્ડ લેઆઉટ વચ્ચે બદલવા માટે તમે ક્યાં સંયોજનને પસંદ કરવા માંગો છો?

en: Which device holds the root partition of your installation?
gu: કયો ઉપકરણ તમારા રુટ પાર્ટીશનના સ્થાપનને પકડી રાખશે?

en: Which installation source would you like to use?
gu: ક્યાં સ્થાપન સ્ત્રોતને તમે વાપરવા માંગો છો?

en: Which keyboard layouts would you like to use on this system?  You may move any layout to the top of the list to select it as the default.
gu: ક્યું કિબોર્ડ લેઆઉટ તમને તમારી સિસ્ટમ પર તમે વાપરવા માંગો છો? તમે મૂળભૂત રીતે તેને પસંદ કરવા માટે યાદીનાં ટોચે કોઇપણ લેઆઉટને ખસેડી શકો છો.

en: Will try to connect again in 15 seconds...
gu: અમે ૧૫ સેકન્ડ પછી ફરીથી જોડાવાનો પ્રયત્ન કરીશું...

en: Wired (%(interface_name)s) connected
gu: વાયરવાળુ (%(interface_name)s) જોડાયેલ છે

en: Wired (%(interface_name)s) connected
gu: વાયરવાળુ (%(interface_name)s) જોડાયેલ છે

en: Wired (%(interface_name)s) disconnected
gu: વાયરવાળુ (%(interface_name)s) જોડાણ તૂટેલ છે

en: Wireless
gu: વાયરલેસ

en: Wireless connected to %(access_point)s
gu: %(access_point)s માં વાયરલેસ જોડાયેલ છે

en: Working
gu: કામ કરવું

en: Writing network configuration
gu: નેટવર્ક રૂપરેખાંકનને લખી રહ્યા છે

en: X was unable to start on your machine.  Would you like to start VNC to connect to this computer from another computer and perform a graphical installation or continue with a text mode installation?
gu: તમારા મશીન પર શરૂ કરવા X અસમર્થ હતુ.  શું બીજા કમ્પ્યૂટરમાંથી આ કમ્પ્યૂટર સાથે જોડાવા VNC ને શરૂ કરવાનું ગમે છે અને ગ્રાફિકલ સ્થાપનને ચલાવો અથવા લખાણ સ્થિતિ સ્થાપન સાથે ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: You are currently running Fedora from live media.
    You can install Fedora now, or choose "Install to Hard Drive" in the Activities Overview at any later time.
gu: તમે હાલમાં લાઇવ મીડિયામાંથી Fedora ને ચલાવી રહ્યા છો.
    તમે Fedora ને હવે સ્થાપિત કરી શકો છો, અથવા કોઇપણ સમયે પ્રવત્તિઓમાં  "હાર્ડ ડ્રાઇવમાં સ્થાપિત કરો" ને પસંદ કરી શકો છો.

en: You can choose "Install to Hard Drive"
    in the Activities Overview at any later time.
gu: તમે કોઇપણ સમયે પ્રવૃત્તિઓમાં "હાર્ડ ડ્રાઇવમાં સ્થાપિત કરો" ને પસંદ કરી શકો છો.

en: You can remove existing filesystems you no longer need to free up space for this installation.  Removing a filesystem will permanently delete all of the data it contains.
gu: તમે હાલની ફાઇલસિસ્ટમોને દૂર કરી શકો છો તમે આ સ્થાપન માટે લાંબા સમય સુધી જગ્યા મુક્ત રાખી શકશો નહિં. ફાઇલસિસ્ટમને દૂર કરવાનું તે સમાવે છે એ બધી માહિતી કાયમ માટે દૂર થઇ જશે.

en: You can remove or insert additional disks at this time and press 'Rescan Disks' below for the changes to take effect.
gu: તમે આ સમયે વધારાની ડિસ્કને દૂર અથવા દાખલ કરી શકો છો અને તમારાં ફેરફારોની અસર લાવવા માટે નીચે 'ડિસ્કને ફરી સ્કેન કરો' બટનને દબાવો.

en: You don't have any Linux partitions.  Rebooting.
gu: તમારી પાસે કોઇપણ Linux પાર્ટીશનો નથી. રીબુટ કરી રહ્યા છે.

en: You don't have any Linux partitions. Press return to get a shell.%s
gu: તમારી પાસે કોઇપણ Linux પાર્ટીશનો નથી. શેલને મેળવવા માટે પાછા જાઓ બટનને દબાવો.%s

en: You have chosen to encrypt some of your data. You will need to create a passphrase that you will use to access your data when you start your computer.
gu: તમે તમારી અમુક માહિતીને એનક્રિપ્ટ કરવા માટે પસંદ કરેલ છે. તમારે પાસફ્રેજને બનાવવાની જરૂર પડશે કે જે તમારી માહિતીને વાપરશે જ્યારે તમે તમારું કમ્પ્યૂટર શરૂ કરો.

en: You have chosen to manually set up the filesystems for your new %(productName)s installation. Before you begin, you might want to take a minute to learn the lay of the land. Quite a bit has changed.
    
    The most important change is that creation of new filesystems has been streamlined. You no longer have to build complex devices like LVM logical volumes in stages (physical volume, then volume group, then logical volume) -- now you just create a logical volume and we'll handle the legwork of setting up the physical volumes and volume group to contain it. We'll also handle adjusting the volume group as you add, remove, and resize logical volumes so you don't have to worry about the mundane details.
    
    
    Screen Layout
    
    The left-hand side of the screen shows the OS installations we were able to find on this computer. The new %(productName)s installation is at the top of the list. You can click on the names of the installations to see what filesystems they contain.
    
    Below the various installations and mountpoints on the left-hand side there are buttons to add a new filesystem, remove the selected filesystem, or configure the selected filesystem.
    
    The right-hand side of the screen is where you can customize the currently-selected mountpoint.
    
    On the bottom-left you will see a summary of the disks you have chosen to use for the installation. You can click on the blue text to see more detailed information about your selected disks.
    
    
    How to create a new filesystem on a new device
    
    1. Click on the + button.
    2. Enter the mountpoint and size. (Hint: Hover the mouse pointer over either of the text entry areas for help.)
    3. Select the new mountpoint under "New %(productName)s Installation" on the left-hand side of the screen and customize it to suit your needs.
    
    
    How to reformat a device/filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem from the left-hand side of the screen.
    2. Click on the "Customize" expander in the mountpoint customization area on the right-hand side of the screen.
    3. Activate the "Reformat" checkbutton, select a filesystem type and, if applicable, enter a mountpoint above in the "Mountpoint" text entry area.
    4. Click on "Apply changes"
    
    
    How to set a mountpoint for a filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem from the left-hand side of the screen.
    2. Enter a mountpoint in the "Mountpoint" text entry area in the mountpoint customization area.
    3. Click on "Apply changes"
    
    
    How to remove a filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem you wish to remove on the left-hand side of the screen.
    2. Click the - button.
    
    Hint: Removing a device that already exists on your disk from the "New %(productName)s Installation" does not remove it from the disk. It only resets that device to its original state. To remove a device that already exists on your disk, you must select it from under any of the other detected installations (or "Unknown") and hit the - button.
    
    
    Tips and hints
    
    You can enter sizes for new filesystems that are greater than the total available free space. The installer will come as close as possible to the size you request.
    
    By default, new devices use any/all of your selected disks.
    
    You can change which disks a new device may be allocated from by clicking the configure button (the one with a tools graphic) while that device is selected.
    
    When adding a new mountpoint by clicking the + button, leave the size entry blank to make the new device use all available free space.
    
    When you remove the last device from a container device like an LVM volume group, we will automatically remove that container device to make room for new devices.
    
    When the last partition is removed from a disk, that disk may be reinitialized with a new partition table if we think there is a more appropriate type for that disk.
gu: તમે તમારાં નવાં %(productName)s સ્થાપન માટે જાતે જ ફાઇલ સિસ્ટમને સુયોજિત કરવા પસંદ કરી શકો છો. તમે શરૂ કરતા પહેલાં, તમારે શીખવા માટે થોડો સમય લઇ શકો છો. થોડુ બદલાઇ ગયુ છે.
    
    મહત્વનો બદલાવ એ છે કે નવી ફાઇલ સિસ્ટમનું નિર્માણ સ્ટ્રીમલાઇન થયેલ છે. તમે તબક્કા (ભૌતિક વોલ્યુમ, પછી વોલ્યુમ જૂથ, પછી લૉજીકલ વોલ્યુમ) જેવાં કઠીન ઉપકરણોને બિલ્ડ કરવા લાંબો સમય નથી -- ચમે હવે ફક્ત લૉજીકલ વોલ્યુમને બનાવો અને અમે તેને સમાવવા માટે ભૌતિક વોલ્યુમ અને વોલ્યુમ જૂથને સુયોજિત કરવા કાર્યને સંભાળી શકો છો. અમે વોલ્યુમ જૂથને ગોઠવવાનું પણ સંભાળી લઇશુ તમે લૉજીકલ વોલ્યુમને ઉમેરો, દૂર કરો, અને તેનું માપ બદલો તેથી તમારે વિગતો વિશે ચિંતા કરવાની જરૂર નથી.
    
    
    સ્ક્રીન લેઆઉટ
    
    સ્ક્રીનની ડાબી બાજુ OS સ્થાપનને બતાવે છે અમે આ કમ્પ્યૂટર પર શોધવામાં સક્ષમ ન હતા. નવું %(productName)s સ્થાપન યાદીની ટોચે છે. તમે ફાઇલસિસ્ટમો શું સમાવે છે તે જોવા માટે સ્થાપનનાં નામો પર ક્લિક કરી શકો છો.
    
    ડાબી બાજુ પર નીચે વિવિધ સ્થાપનો અને માઉન્ટબિંદુઓ છે ત્યાં નવી ફાઇલ સિસ્ટમને ઉમેવા, પસંદ થયેલ ફાઇલસિસ્ટમને દૂર કરવા, અથવા પસંદ થયેલ ફાઇલસિસ્ટમને રૂપરેખાંકિત કરવા બટનો છે.
    
    સ્ક્રીનની જમણી બાજુ એ જયાં તમે હાલમાં પસંદ થયેલ માઉન્ટબિંદુને કસ્ટમાઇઝ કરી શકો છો.
    
    ડાબે નીચે તમે ડિસ્કનાં સારાંશને જોશો તમે સ્થાપન માટે વાપરવા પસંદ કરેલ છે. તમે તમારી પસંદ થયેલ ડિસ્ક વિશે વધારે વિગત થયેલ જાણકારીને જોવા માટે વાદળી લખાણ પર ક્લિક કરી શકો છો.
    
    
    નવાં ઉપકરણ પર નવી ફાઇલસિસ્ટમને કેવી રીતે બનાવવી
    
    1. + બટન પર ક્લિક કરો.
    2. માઉન્ટબિંદુ અને માપને દાખલ કરો. (મદદ: છતાંપણ ક્યાંતો મદદ માટે લખાણ વિસ્તારનાં માઉસ પોઇંટર પર છે
    3. સ્ક્રીનની ડાબી બાજુએ "નવાં %(productName)s સ્થાપન" હેઠળ નવાં માઉન્ટબિંદુને પસંદ કરો અને તમારી જરૂરિયાતો પ્રમાણે કસ્ટમાઇઝ કરો.
    
    
    ઉપકરણ/ફાઇલસિસ્ટમને કેવી રીતે પુન:બંધારિત કરવુ કે જે તમારી ડિસ્ક પર પહેલેથી અસ્તિત્વમાં છે
    
    1. સ્ક્રીનની ડાબી બાજુમાંથી ફાઇલસિસ્ટમને પસંદ કરો.
    2. સ્ક્રીનની જમણી બાજુએ માઉન્ટબિંદુ કસ્ટમાઇઝેશન વિસ્તારમાં "કસ્ટમાઇઝ" વિસ્તારક પર ક્લિક કરો.
    3. "પુન:બંધારણ" ચેકબટનને સક્રિય કરો, ફાઇલસિસ્ટમ પ્રકારને પસંદ કરો અને, જો સક્ષમ હોય તો, "માઉન્ટબિંદુ" લખાણ નોંધણી વિસ્તારમાં ઉપર માઉન્ટબિંદુને દાખલ કરો.
    4. "ફેરફારો લાગુ કરો" પર ક્લિક કરો
    
    
    ફાઇલસિસ્ટમ માટે કેવી રીતે માઉન્ટબિંદુને સુયોજિત કરવુ કે જે તમારી ડિસ્ક પર પહેલેથી અસ્તિત્વમાં છે
    
    1. સ્ક્રીનની ડાબી બાજુથી ફાઇલસિસ્ટમને પસંદ કરો.
    2. માઉન્ટબિંદુ કસ્ટમાઇઝેશન વિસ્તારમાં "માઉન્ટબિંદુ" લખાણ વિસ્તારમાં માઉન્ટબિંદુને દાખલ કરો.
    3. "ફેરફારો લાગુ કરો" પર ક્લિક કરો
    
    
    કેવી રીતે ફાઇલસિસ્ટમને દૂર કરવી જે તમારી ડિસ્ક પર પહેલેથી અસ્તિત્વમાં છે
    
    1. સ્ક્રીનની ડાબી બાજુ પર જે ફાઇલસિસ્ટમ દૂર કરવા માંગો છો તે પસંદ કરો.
    2. - બટન પર ક્લિક કરો.
    
    સૂચના: ઉપકરણને દૂર કરી રહ્યા છે કે જે પહેલેથી "નવાં %(productName)s સ્થાપન" માંથી તમારી ડિસ્ક પર અસ્તિત્વમાં છે તે ડિસ્કમાંથી તેને દૂર કરાતી નથી. તે ફક્ત તેની મૂળભૂત સ્થિતિમાં ઉપકરણ પુન:સુયોજિત થાય છે. ઉપકરણને દૂર કરવા જે પહેલેથી તમારી ડિસ્ક પર છે, તેને પસંદ કરવુ જ પડશે શોધેલ બીજા સ્થાપનો (અથવા "અજ્ઞાત") નાં કોઇપણ હેઠળ અને - બટન દબાવો.
    
    
    મદદ અને સૂચના
    
    તમે નવી ફાઇલસિસ્ટમ માટે માપ દાખલ કરી શકો છો કે જે કુલ ઉપલબ્ધ મુક્ત જગ્યા કરતા મોટી છે. સ્થાપક તમે સૂચિત કરી છે તેટલું નજીક આવશે.
    
    મૂળભૂત રીતે, નવાં ઉપકરણો કોઇપણ/બધી તમારી પસંદ થયેલ ડિસ્કોને વાપરે છે.
    
    તમે બદલી શકો છો કે જે નવા ઉપકરણની ડિસ્ક કે તમે બટન રૂપરેખાંકિત કરો બટન ક્લિક કરીને ફાળવી શકો છો (સાધન ગ્રાફિક સાથે એક) જ્યારે ઉપકરણ પસંદ થયેલ હોય.
    
    જ્યારે + બટનને ક્લિક કરીને નવાં માઉન્ટબિંદુને ઉમેરી રહ્યા હોય ત્યારે, નવો ઉપકરણ બનાવવા માટે માપ ખાલી છોડી દો જે બધી ઉપલબ્ધ મુક્ત જગ્યાને વાપરશે.
    
    જ્યારે તમે પાત્ર ઉપકરણ જેમ કે LVM વોલ્યુમ જૂથમાંથી છેલ્લા ઉપકરણે દૂર કરો તો કે જે નવાં ઉપકરણ માટે રુમને બનાવવા માટે પાત્ર ઉપકરણ.
    
    જ્યારે ડિસ્કમાંથી છેલ્લુ પાર્ટીશન દૂર થયેલ હોય તો, તે ડિસ્ક નવાં પાર્ટીશન કોષ્ટક સાથે પુન:શરૂ થશે જો અમે વિચારીએ કે તે ડિસ્ક વધારે અનૂકુળ પ્રકાર હોય તો.

en: You have chosen to skip bootloader installation.  Your system may not be bootable.
gu: બુટલોડરનાં સ્થાપનને છોડવા માટે તમે પસંદ કરેલ છે. તમારી સિસ્ટમ બુટ કરી શકાશે નહિં.

en: You have no working NTP server configured
gu: તમારી પાસે રૂપરેખાંકિત થયેલ કામ કરતુ NTP સર્વર નથી

en: You have provided a weak passphrase: %s
gu: તમે નબળો પાસફ્રેજને પૂરો પાડેલ છે: %s

en: You haven't created any mount points for your %(product)s %(version)s installation yet.  You can:
gu: તમે તમારાં %(product)s %(version)s સ્થાપન માટે હતુ કોઇપણ માઉન્ટ બિંદુને બનાવેલ નથી. તમે કરી શકો છો:

en: You may <a href="">go back to the main menu</a> to complete other
    installation options while this scan completes.
gu: તમે બીજા સ્થાપન વિકલ્પોને સમાપ્ત કરવા માટે <a href="">મુખ્ય મેનુમાં પાછા જઇ</a> શકો છો જ્યારે આ સ્કેન સમાપ્ત થાય.

en: You may add a keyboard layout by selecting it below:
gu: તમે નીચે તેને પસંદ કરીને કિબોર્ડ લેઆઉટને ઉમેરી શકો છો:

en: You may input a comma-separated list of group names and group IDs here.
    Groups that do not already exist will be created; specify their GID in parentheses.
gu: તમે જૂથ નામો અને જૂથ IDs ને અહિંયા અલ્પવિરામથી અલગ થયેલ યાદી તરીકે ઇનપુટ આપી શકો છો.
    જૂથો કે જે પહેલેથી અસ્તિત્વ ધરાવતા નથી તે બનાવેલ હશે; કૌંસમાં તેનાં GID ને સ્પષ્ટ કરો.

en: You must create a new filesystem on the root device.
gu: તમારે રુટ ઉપકરણ પર નવી ફાઇલસિસ્ટમને બનાવવી જ જોઇએ.

en: You need more space on the following file systems:
gu: નીચેની ફાઈલ સિસ્ટમો પર તમારે વધુ જગ્યાની જરૂર છે:

en: You need to set up networking first if you want to use NTP
gu: તમારે પહેલાં નેટવર્કીંગને સુયોજિત કરવાની જરૂર છે જો તમે NTP ને વાપરવા માંગો તો

en: You wake up inside an OS installer in Timbuktu, and it's six months in the future.  But, there are bugs.  Bugs everywhere.  Bugs you must live with.  This OS of the future isn't a stable OS you can rely on.  It's for testing purposes only.
gu: તમે ટિંબકટૂમાં OS સ્થાપકની અંદર જાગ્યા છો. અને તે ભવિષ્યમાં છ મહિનાનો છે. પરંતુ, ત્યાં ભૂલો છે. ભૂલો બધેજ હોય છે. ભૂલો કે જેની સાથે તમારે જીવવુ જ પડશે. આ ભવિષ્યની OS સ્થાયી OS નથી તેની પર તમે ભરોસો કરો. તે ફક્ત ચકાસણી માટે છે.

en: Your current <a href=""><b>%(product)s</b> software selection</a> requires <b>%(total)s</b> of available space, including <b>%(software)s</b> for software and <b>%(swap)s</b> for swap space.
gu: તમારી હાલની <a href=""><b>%(product)s</b> સોફ્ટવેર પસંદગીને</a> ઉપલબ્ધ જગ્યાની <b>%(total)s</b>  જરૂર છે, સોફ્ટવેર માટે <b>%(software)s</b> અને સ્વેપ જગ્યા માટે <b>%(swap)s</b> ને સમાવી રહ્યા છે.

en: Your customizations will result in the following changes taking effect after you return to the main menu and begin installation:
gu: તમારું કસ્ટમાઇઝેશન જો તમે મુખ્ય મેનુમાં પાછા જાવ અને સ્થાપન શરૂ કર્યા પછી નીચેનાં ફેરફારોમાં પરિણમશે:

en: Your system had dirty file systems which you chose not to mount.  Press return to get a shell from which you can fsck and mount your partitions. %s
gu: તમારી સિસ્ટમમાં ગંદી ફાઈલ સિસ્ટમ છે કે જે માઉન્ટ કરવા માટે તમે નહિં પસંદ કરી શકો છો. શેલ મેળવવા માટે પાછા જાઓ બટનને દબાવો કે જેમાંથી તમે તમારા પાર્ટીશનો માઉન્ટ અને fsck કરી શકો છો. %s

en: Your system has been mounted under %(rootPath)s.
    
    Press <return> to get a shell. If you would like to make your system the root environment, run the command:
    
    	chroot %(rootPath)s
    
    %(msg)s
gu: તમારી સિસ્ટમ %(rootPath)s હેઠળ માઉન્ટ થઈ.
    
    શેલ મેળવવા માટે <return> દબાવો. જો તમે તમારી સિસ્ટમને રુટ પર્યાવરણ આપવા માંગો, તો આદેશ ચલાવો:
    
    	chroot %(rootPath)s
    
    %(msg)s

en: Your system is mounted under the %s directory.
gu: તમારી સિસ્ટમ %s ડિરેક્ટરી હેઠળ માઉન્ટ થયેલ છે.

en: _Accept Changes
gu: ફેરફારોને સ્વીકારો (_A)

en: _Add
gu: ઉમેરો (_A)

en: _Add FCoE Disk(s)
gu: FCoE ડિસ્ક(ઓ) ને ઉમેરો (_A)

en: _Add ZFCP LUN...
gu: ZFCP LUN ને ઉમેરો (_A)...

en: _Add a disk...
gu: ડિસ્ક ઉમેરો (_A)...

en: _Add mount point
gu: માઉન્ટ બિંદુ ઉમેરો (_A)

en: _Add user to the following groups:
gu: નીચેનાં જૂથોમાં વપરાશકર્તાને ઉમેરો (_A):

en: _Advanced...
gu: ઉન્નત (_A)...

en: _Airplane Mode
gu: ઍરપ્લેન સ્થિતિ (_A)

en: _Auto-detected installation media:
gu: સ્વયં શોધેલ સ્થાપન મીડિયા (_A):

en: _Begin Installation
gu: સ્થાપન શરૂ કરો (_B)

en: _Bind targets to network interfaces
gu: નેટવર્ક ઇન્ટરફેસમાં લક્ષ્યો બાંધો (_B)

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: _Cancel & Return to Custom Partitioning
gu: વૈવિધ્ય પાર્ટીશનીંગમાં રદ કરો અને પાછા જાવ (_C)

en: _Choose an ISO
gu: ISO પસંદ કરો (_C)

en: _Click here to create them automatically.
gu: આપમેળે તેઓને બનાવવા માટે અહિંયા ક્લિક કરો (_C).

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: _Configuration URL
gu: રૂપરેખાંકન URL (_C)

en: _Configure...
gu: રૂપરેખાંકિત કરો (_C)...

en: _Confirm password
gu: પાસવર્ડની ખાતરી (_C)

en: _Confirm:
gu: ખાતરી (_C):

en: _Continue
gu: ચાલુ રાખો (_C)

en: _Custom partitioning
gu: વૈવિધ્ય પાર્ટીશનીંગ (_C)

en: _Delete
gu: કાઢી નાંખો (_D)

en: _Delete It
gu: તેને કાઢી નાંખો (_D)

en: _Discovery Authentication Type:
gu: શોધ સત્તાધિકરણ પ્રકાર (_D):

en: _Do not install bootloader
gu: બુટલોડર સ્થાપિત કરો નહિં (_D)

en: _Done
gu: પૂર્ણ થયુ (_D)

en: _Enable HTTP Proxy
gu: HTTP પ્રોક્સી ને સક્રિય કરો (_E)

en: _Encrypt
gu: એનક્રિપ્ટ (_E)

en: _Encrypt my data. I'll set a passphrase later.
gu: મારી માહિતીને એનક્રિપ્ટ કરો. હું પછી પાસફ્રેજને સુયોજિત કરીશ (_E)

en: _Exit Installer
gu: સ્થાપકમાંથી બહાર નીકળો (_E)

en: _FTP Proxy
gu: FTP પ્રોક્સી (_F)

en: _Fedora
gu: ફેડોરા (_F)

en: _Filter By:
gu: તેનાં દ્દારા ફિલ્ટર કરો (_F):

en: _Finish configuration
gu: રૂપરેખાંકનને સમાપ્ત કરો (_F)

en: _Full disk summary and bootloader...
gu: સંપૂર્ણ ડિસ્ક સારાંશ અને બુટ લોડર (_F)...

en: _Full name
gu: સંપૂર્ણ નામ (_F)

en: _Get me out of here!
gu: મને અહિંયાથી બહાર નીકાળો (_G)!

en: _Go
gu: જાઓ (_G)

en: _Hostname:
gu: યજમાનનામ (_H)

en: _I accept my fate.
gu: હું મારી સ્થિતિને સ્વીકારુ છુ (_I).

en: _INSTALLATION DESTINATION
gu: સ્થાપન લક્ષ્ય (_I)

en: _INSTALLATION SOURCE
gu: સ્થાપન સ્ત્રોત (_I)

en: _ISO file:
gu: ISO file (_I):

en: _KEYBOARD
gu: કિબોર્ડ (_K)

en: _Key:
gu: કી (_K):

en: _LANGUAGE SUPPORT
gu: ભાષા આધાર (_L)

en: _LUN:
gu: LUN (_L):

en: _Log In
gu: પ્રવેશ (_L)

en: _Method
gu: પદ્દતિ (_M)

en: _Modify Software Source
gu: સોફ્ટવેર સ્ત્રોતને બદલો (_M)

en: _Modify Storage Layout
gu: સંગ્રહ લેઆઉટને બદલો (_M)

en: _Modify...
gu: બદલો (_M)...

en: _Multipath Devices
gu: મલ્ટીપાથ ઉપકરણો (_M)

en: _NETWORK CONFIGURATION
gu: નેટવર્ક રૂરેખાંકન (_N)

en: _NIC:
gu: NIC (_N):

en: _Name:
gu: નામ (_N):

en: _Network Name
gu: નેટવર્ક નામ (_N)

en: _No
gu: ના (_N)

en: _Node login authentication type:
gu: નોડ પ્રવેશ સત્તાધિકરણ પ્રકાર (_N):

en: _OK
gu: બરાબર (_O)

en: _On the network:
gu: નેટવર્ક પર (_O):

en: _Options
gu: વિકલ્પો (_O)

en: _Other SAN Devices
gu: બીજા SAN ઉપકરણો

en: _Passphrase:
gu: પાસફ્રેઝ (_P):

en: _Password
gu: પાસવર્ડ (_P)

en: _Password:
gu: પાસવર્ડ (_P):

en: _Port:
gu: પોર્ટ (_P):

en: _Preserve
gu: સાચવો (_P)

en: _Proxy setup...
gu: પ્રોક્સી સુયોજન (_P)...

en: _Quit
gu: બહાર નીકળો (_Q)

en: _Quit installer
gu: સ્થાપકમાંથી બહાર નીકળો (_Q)

en: _ROOT PASSWORD
gu: રુટ પાસવર્ડ (_R)

en: _Reboot
gu: રીબુટ (_R)

en: _Reclaim space
gu: જગ્યા માટે દાવો કરો (_R)

en: _Remove
gu: દૂર કરો (_R)

en: _Rescan Disks
gu: ડિસ્કને પુન:સ્કેન કરો (_R)

en: _Reset All
gu: બધુ પુન:સુયોજિત કરો (_R)

en: _Retry Discovery
gu: શોધ માટે ફરી પ્રયત્ન કરો (_R)

en: _Reverse CHAP Username:
gu: વિપરીત CHAP વપરાશકર્તાનામ (_R):

en: _Root Password:
gu: રુટ પાસવર્ડ (_R):

en: _SOFTWARE SELECTION
gu: સોફ્ટવેર પસંદગી (_S)

en: _Save
gu: સંગ્રહો (_S)

en: _Save Changes
gu: ફેરફારો સંગ્રહો (_S)

en: _Save Passphrase
gu: પાસફ્રેજને સંગ્રહો (_S)

en: _Select
gu: પસંદ કરો (_S)

en: _Select the type of device you wish to add
gu: ઉપકરણનાં પ્રકારને પસંદ કરો જે તમે ઉમેરવા માંગો છો (_S)

en: _Set as Boot Device
gu: બુટ ઉપકરણ તરીકે સુયોજિત કરો (_S)

en: _Shrink
gu: સંકોચો (_S)

en: _Socks Host
gu: Socks યજમાન (_S)

en: _Start Discovery
gu: શોધ શરૂ કરો (_S)

en: _Stop Hotspot...
gu: હૉટસ્પોટ બંધ કરો (_S)...

en: _Target IP Address:
gu: લક્ષ્ય IP સરનામું (_T):

en: _Target:
gu: લક્ષ્ય (_T):

en: _Test the layout configuration below:
gu: નીચે લેઆઉટ રૂપરેખાંકનને ચકાસો (_T):

en: _USER CREATION
gu: વપરાશકર્તા નિર્માણ (_U)

en: _Unlock
gu: તાળુ ખોલો (_U)

en: _Update Settings
gu: સુયોજનો સુધારો (_U)

en: _Use Authentication
gu: સત્તાધિકરણ વાપરો (_U)

en: _Use as Hotspot...
gu: હૉટસ્પોટ તરીકે વાપરો (_U)...

en: _Username
gu: વપરાશકર્તાનામ (_U)

en: _Verify
gu: ખાતરી કરો (_V)

en: _WWID:
gu: WWID (_W):

en: _Yes
gu: હાં (_Y)

en: _zSeries Devices
gu: zSeries ઉપકરણો (_z)

en: bond
gu: બોન્ડ

en: checked
gu: ચકાસાયેલ

en: column
gu: સ્તંભ

en: container
gu: પાત્ર

en: description
gu: વર્ણન

en: disk free
gu: ડિસ્ક મુક્ત

en: eg: "20 GB", "500mb" (minus the quotation marks)
gu: દાત: "20 GB", "500mb" (અવતરણચિહ્નોને છોડીને)

en: empty password
gu: ખાલી પાસવર્ડ

en: englishName
gu: અંગ્રેજી નામ

en: fs free
gu: fs મુક્ત

en: iSCSI _Initiator Name:
gu: iSCSI પ્રારંભિક નામ (_I):

en: name
gu: નામ

en: nativeName
gu: મૂળ નામ

en: no
gu: ના

en: selected
gu: પસંદિત

en: storage configuration failed: %s
gu: સંગ્રહ રૂપરેખાંકન નિષ્ફળ: %s

en: summary
gu: સારાંશ

en: testing status...
gu: પરિસ્થિતિને ચકાસી રહ્યા છે...

en: unplugged
gu: પ્લગ થયેલ નથી

en: use
gu: વપરાશ

en: yes
gu: હાં
